Dkt Bashiru amtaja Membe kwenye sakata la korosho

Dkt Bashiru amtaja Membe kwenye sakata la korosho

Katibu Mkuu wa CCM, Dk Bashiru Ally amekosoa kauli iliyotolewa na Bernard Membe aliyedai kuwa msomi huyo ni mgeni ndani ya chama tawala, kusisitiza kuwa anataka kuonana naye ili achote busara za waziri huyo wa zamani wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa kuhusu zao la korosho

Katika maelezo yake Dk Bashiru amesema yeye ni mgeni katika timu Membe na timu ya Waziri Mkuu wa zamani, Edward Lowassa, lakini si mgeni kwenye kanuni za CCM.

Bashiru ametoa kauli hiyo jana usiku Desemba 2, 2018 mjini Geita baada ya kumalizika kwa kikao cha Halmashauri Kuu ya CCM Mkoa wa Geita.

Kauli hiyo ya Dk Bashiru ni mwendelezo wa vita yake na Membe, aliyekuwa Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa, akimtaka afike ofisini kwake kujieleza.

Alitoa kauli hiyo kwa mara ya kwanza akiwa mkoani Geita, akijibu ujumbe uliotumwa kwenye akaunti ya mtandaoni ya mtu mwenye jina la Bernard Membe kujibu tuhuma zilizotolewa na Dk Bashiru akiwa Geita.

Dk Bashiru alimtuhumu Membe kuandaa mpango wa kumkwamisha Rais John Magufuli katika uchaguzi wa rais na kwamba tangu ateuliwe hajawahi kuonana na mbunge huyo za zamani wa Mtama.

Membe alieleza kushangazwa na utaratibu uliotumika kumuita akibainisha kuwa pengine ni ugeni wa kazini wa Bashiru, lakini akaahidi kwenda kumuona akirudi safari ya nje ya nchi.

Lakini jana katika majibu yake Dk Bashiru ameonekana kukerwa na kauli kuwa yeye ni mgeni kazini.

Dk Bashiru amesema tangu ateuliwe kushika wadhifa huo, amekutana na wanachama wengi, akiwemo mbunge wa Mtama, Nape Nnauye, mbunge wa Nzega Mjini, Hussein Bashe, Hawa Ghasia (Mtwara Vijijini) na kwamba wito wake kwa Membe ni kawaida na ni taratibu za CCM.

Pia, amesisitiza Membe kwenda kumuona ili ampe baraka na si mashtaka.

“Mimi simuhitaji kwa mashtaka nahitaji busara zake alikuwa mbunge kule Mtama sasa tunahangaika na korosho tunapambana na Kangomba ambayo inahusisha viongozi wa chama na Serikali, aje anipe busara tunataka kutokomeza unyonyaji kwa wakulima aje anipe busara,” amesema Bashiru.

Amesema hamzuii Membe kumjibu kwenye mitandao ya kijamii lakini majibu anayotoa yatatoa nafasi kwenye chama kumpima.

Bashiru amesema hawezi kumzungumzia mtu aliyetoa tuhuma dhidi ya Membe kwa kuwa CCM si chama cha kuzungumzia wanaharakati.

Dk Bashiru alisema wanafanya mageuzi makubwa kwenye chama kuhusu tabia hivyo wanaokosoa waendelee kukosoa lakini yeye anafanya kazi kwa mujibu wa kanuni na katiba ya chama na sio mitandao ya kijamii.

Chanzo: Mwananchi
mbaya siku zote una kula keki naye.huwa hata nyimbo na vitabu mvisomi
 
WAACHE WAUMANE, maammae! 2020 CCM A itakwenda na Jiwe na CCM B itakwenda na MEMBE!
 
Katibu Mkuu wa CCM, Dk Bashiru Ally amekosoa kauli iliyotolewa na Bernard Membe aliyedai kuwa msomi huyo ni mgeni ndani ya chama tawala, kusisitiza kuwa anataka kuonana naye ili achote busara za waziri huyo wa zamani wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa kuhusu zao la korosho

Katika maelezo yake Dk Bashiru amesema yeye ni mgeni katika timu Membe na timu ya Waziri Mkuu wa zamani, Edward Lowassa, lakini si mgeni kwenye kanuni za CCM.

Bashiru ametoa kauli hiyo jana usiku Desemba 2, 2018 mjini Geita baada ya kumalizika kwa kikao cha Halmashauri Kuu ya CCM Mkoa wa Geita.

Kauli hiyo ya Dk Bashiru ni mwendelezo wa vita yake na Membe, aliyekuwa Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa, akimtaka afike ofisini kwake kujieleza.

Alitoa kauli hiyo kwa mara ya kwanza akiwa mkoani Geita, akijibu ujumbe uliotumwa kwenye akaunti ya mtandaoni ya mtu mwenye jina la Bernard Membe kujibu tuhuma zilizotolewa na Dk Bashiru akiwa Geita.

Dk Bashiru alimtuhumu Membe kuandaa mpango wa kumkwamisha Rais John Magufuli katika uchaguzi wa rais na kwamba tangu ateuliwe hajawahi kuonana na mbunge huyo za zamani wa Mtama.

Membe alieleza kushangazwa na utaratibu uliotumika kumuita akibainisha kuwa pengine ni ugeni wa kazini wa Bashiru, lakini akaahidi kwenda kumuona akirudi safari ya nje ya nchi.

Lakini jana katika majibu yake Dk Bashiru ameonekana kukerwa na kauli kuwa yeye ni mgeni kazini.

Dk Bashiru amesema tangu ateuliwe kushika wadhifa huo, amekutana na wanachama wengi, akiwemo mbunge wa Mtama, Nape Nnauye, mbunge wa Nzega Mjini, Hussein Bashe, Hawa Ghasia (Mtwara Vijijini) na kwamba wito wake kwa Membe ni kawaida na ni taratibu za CCM.

Pia, amesisitiza Membe kwenda kumuona ili ampe baraka na si mashtaka.

“Mimi simuhitaji kwa mashtaka nahitaji busara zake alikuwa mbunge kule Mtama sasa tunahangaika na korosho tunapambana na Kangomba ambayo inahusisha viongozi wa chama na Serikali, aje anipe busara tunataka kutokomeza unyonyaji kwa wakulima aje anipe busara,” amesema Bashiru.

Amesema hamzuii Membe kumjibu kwenye mitandao ya kijamii lakini majibu anayotoa yatatoa nafasi kwenye chama kumpima.

Bashiru amesema hawezi kumzungumzia mtu aliyetoa tuhuma dhidi ya Membe kwa kuwa CCM si chama cha kuzungumzia wanaharakati.

Dk Bashiru alisema wanafanya mageuzi makubwa kwenye chama kuhusu tabia hivyo wanaokosoa waendelee kukosoa lakini yeye anafanya kazi kwa mujibu wa kanuni na katiba ya chama na sio mitandao ya kijamii.

Chanzo: Mwananchi
kwani hajafika tu ofisini kwake
 
Mi nasemaje katika kosa Jiwe amefanya mdani ya muda wa miaka miatatu ni kutotumia nguvu yake kama Rais na mwenyekiti taifa kuweka sheria ya kupita bila kupingwa kwenye mchakato wa kuwania awamu ya pili ya Urais.

Kikatiba kama hajalifanyia kazi hili basi imekula kwake ila kama kalifanyia basi linaloendelea saivi ni kuuchanganya upinzani ili kuja kustuka jiwe lipo palepale huku Membe katumika kudivert situation.

NB: Nakwambia kama kachelewa kulifanyia kazi hilo suala hapo juu basi imekula kwakwe asubuhi na mapema la sivyo atumie mtutu ambapo ataipasua Ccm vipande vipande.
 
Moja ya garasa katika ccm ni Dr bashiru ally

Anaruka kauli zake na haeleweki ,

Mwanzoni alimuita Membe kujibu tuhuma ,sasa hivi anasema anataka Busara zake

Huyu CUF wa zamani , atapata shida Ccm halafu hana uungwaji mkono ndani ya CCM , hana ushawishi wowote kiufupi CCM inahitaji Katibu Mkuu mpya kabla 2020
Mi nnafurahi sana nnapoona lumumba panafuka moshi.
 
Bashiru anapwaya Sana Chamani

Yeye katoa shutuma hadharani Halafu hataki majibu ya shutuma zake yatoke hadharani

Hayati Rais wa zamani wa Zambia Fredrick Chiluba alipopona kwenye Jaribio la Mapinduzi akatangaza kuwafanyia 'Mapinduzi' wale wahaini

Akaulizwa unawezaje kumpindua Mtu ambae hayupo Madarakani akasema 'naweza kutumia Panga uliloshika Mwenyewe kuhujumu Mwili wako bila ya kukupora Na hicho ndicho kipaji kati ya Vipaji vingi nilivyonavyo'

Membe anatumia shutuma Za Bashiru kumshusha thamani Bashiru Mwenyewe
Safi nyofoaneni hivyohivyo sisi wapinzani ndio furaha yetu hata thread za membe tunazileta hili mparuaneni tufurahi.

Nchi imewashinda kabisa
 
Safi nyofoaneni hivyohivyo sisi wapinzani ndio furaha yetu hata thread za membe tunazileta hili mparuaneni tufurahi.

Nchi imewashinda kabisa

2015 Chama kilikuwa kwenye Mgogoro Mkubwa zaid ya ule wa 1984 wa kumtumbua Sheikh Jumbe lakin kilitoka salama

Ikifika 2020 watu wanazila tofauti wanaingia Vitani Kama Ndugu wa Baba Mmoja Mama Mmoja

2015 nyie ndio mliuvagaa Mkenge mkamtosa Slaa MKavagaa Mkenge ambao leo mnatamani kuutosa lakin hamjui pa kuanzia
 
Ni Mtz mbumbumbu tu ambayde hawezi kujua kinachoendelea hapa!
Hizi chokochoko za MEMBE na BASHIR ni vita ya MAGUFULI na WAGOMBEA WOTE WA URAIS MWAKA 2015: MEMBE,JANUARI,MIGIRO,NCHIMBI na MADELU kwa upande wa CCM na LOWASA upinzani!
Ukiangalia kwa jicho la tatu Magufuli anekuwa akiwashughulikia hawa walokuwa wapinzani wake kwenye Urahisi kwa staili tofautitafauti kulingana na nguvu waliyonayo ndani na nje ya chama!
Chama kimeshikwa na MANYANG'AU YA CCM....!!!
msimamo wako wewe upi sasa? kura unampa nani?
 
wamemtoa kinana, wakamtoa nape,wakawanyamazisha akina malope,mwigulu akina bulembo na wafia chama wengine wakaambiwa wanakula mali za chama. haya yote yamefanyika wakidhania sasa watakuwa salama chamani...hahahaaaa pathetic

chama hichikinahistoria moja toka awamu ya pili kuisha kulianza siasa za makundi tena mbele ya nyerere..JK GROUP VS MKAPA GROUP. ikaja JK GROUP VS SALIM GROUP na mengineyo.

ninyi kina bashiru hiihali mliikuta na approach yenu ndoinazidi kuwa gawa zaidi tena hali ya sasa ndo mbaya zaidi.

kama kipindikile JK walimuimbia wanaimani na mtu furani then mwenyekiti wa sasa akajinasibu angekuwa yeye angewafukuza...nakuhakikishieni mwaka 2020 ajiandae kukutana na dhuruba maana wanaccm kipindihicho huwa hawaangalii kesho ila rushwa na ahadi za kuteuliwa na hilo huwa linawatia ukichaa. Mtaniambia wa kuu
Nasikia wanasema kangomba ya korosho inapigwa na viongozi, au wamebaini na jamaa ni miongoni mwao nini?
 
Nasikia wanasema kangomba ya korosho inapigwa na viongozi, au wamebaini na jamaa ni miongoni mwao nini?

haya yote ngonjera tu mkuu, mzizi mkuu ni maslahi ya watanzania hasa uhuru wa habari, mishahara na malupulupu ya watumishi, utekwaji wa raia na kuwepo na mashaka ya usalama wa raia na kubwa zaidi hii ishu ya kiinua mgongo
 
Kwenye maelezo yakebada naona mlengwa hapo ni Edward Lowassa. Yaani haingii akilini mzee wa watu kaingizwaje hapo kwa huo wito Membel
 
Back
Top Bottom