Dkt Bashiru amtaja Membe kwenye sakata la korosho

Dkt Bashiru amtaja Membe kwenye sakata la korosho

Nani aweweseke wewe kijana mdogo veeepe ?
Naona mango inaogopa kurudi maana lupango inamhusu uwiii
Rugaramilization
Mbona lugha yako imekuwa inatutatiza sisi mabasha? Uwiii uwiii uwiii ndo nini?

Unatia kinyaa
 
Maadili ni suala mtambuka, kumbuka media zina mlengo na sera zao pia usidhani wanaandika kumridhisha kila mtu.

Media kama haijasajiliwa kama chombo cha taasisi flani, kinatakiwa kuwa "huru", na kufuata maadili. Kuandika mambo ambayo hayapo ni uchochezi.

Hakuna vita baina ya Membe na Dr. Bashiru. Labda mwandishi aje na maelezo ambayo yataonesha kuwepo kwa hiyo vita. So far huo ni upotoshaji ingawa aidhani anaandika ili auze gazeti.
 
Media kama haijasajiliwa kama chombo cha taasisi flani, kinatakiwa kuwa "huru", na kufuata maadili. Kuandika mambo ambayo hayapo ni uchochezi.

Hakuna vita baina ya Membe na Dr. Bashiru. Labda mwandishi aje na maelezo ambayo yataonesha kuwepo kwa hiyo vita. So far huo ni upotoshaji ingawa aidhani anaandika ili auze gazeti.
Kama hii ndio tafsiri ya uchochezi, Ndio maana pia hizi kesi hamshindi mahakamani.
 
Nina mashaka na weledi wa dr. Bashiru Ally amekuwa ni entertainer wa mwenyekiti wake anlipiga zumari Kwa ajili ya malipo kutika Kwa aliyempa zumari. Kwa taarifa yake kwenye korosho wameshafeli
1. Wakulima hawajalipwa fedha zao mpaka tarehe ya leo Mimi nikiwa mmoja wao.
2. Uhakiki wa korosho utawachukuwa sio chini ya miezi 16
3. Kangomba siyo haramu kama mnavyotaka kuwaaminisha watanzania wasioishi kusini
4. Kusuwia kangomba siyo kumtetea mkulima bali ni kumtesa Kwa kile alichokitafuta mwenyewe
 
Katibu Mkuu wa CCM, Dk Bashiru Ally amekosoa kauli iliyotolewa na Bernard Membe aliyedai kuwa msomi huyo ni mgeni ndani ya chama tawala, kusisitiza kuwa anataka kuonana naye ili achote busara za waziri huyo wa zamani wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa kuhusu zao la korosho

Katika maelezo yake Dk Bashiru amesema yeye ni mgeni katika timu Membe na timu ya Waziri Mkuu wa zamani, Edward Lowassa, lakini si mgeni kwenye kanuni za CCM.

Bashiru ametoa kauli hiyo jana usiku Desemba 2, 2018 mjini Geita baada ya kumalizika kwa kikao cha Halmashauri Kuu ya CCM Mkoa wa Geita.

Kauli hiyo ya Dk Bashiru ni mwendelezo wa vita yake na Membe, aliyekuwa Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa, akimtaka afike ofisini kwake kujieleza.

Alitoa kauli hiyo kwa mara ya kwanza akiwa mkoani Geita, akijibu ujumbe uliotumwa kwenye akaunti ya mtandaoni ya mtu mwenye jina la Bernard Membe kujibu tuhuma zilizotolewa na Dk Bashiru akiwa Geita.

Dk Bashiru alimtuhumu Membe kuandaa mpango wa kumkwamisha Rais John Magufuli katika uchaguzi wa rais na kwamba tangu ateuliwe hajawahi kuonana na mbunge huyo za zamani wa Mtama.

Membe alieleza kushangazwa na utaratibu uliotumika kumuita akibainisha kuwa pengine ni ugeni wa kazini wa Bashiru, lakini akaahidi kwenda kumuona akirudi safari ya nje ya nchi.

Lakini jana katika majibu yake Dk Bashiru ameonekana kukerwa na kauli kuwa yeye ni mgeni kazini.

Dk Bashiru amesema tangu ateuliwe kushika wadhifa huo, amekutana na wanachama wengi, akiwemo mbunge wa Mtama, Nape Nnauye, mbunge wa Nzega Mjini, Hussein Bashe, Hawa Ghasia (Mtwara Vijijini) na kwamba wito wake kwa Membe ni kawaida na ni taratibu za CCM.

Pia, amesisitiza Membe kwenda kumuona ili ampe baraka na si mashtaka.

“Mimi simuhitaji kwa mashtaka nahitaji busara zake alikuwa mbunge kule Mtama sasa tunahangaika na korosho tunapambana na Kangomba ambayo inahusisha viongozi wa chama na Serikali, aje anipe busara tunataka kutokomeza unyonyaji kwa wakulima aje anipe busara,” amesema Bashiru.

Amesema hamzuii Membe kumjibu kwenye mitandao ya kijamii lakini majibu anayotoa yatatoa nafasi kwenye chama kumpima.

Bashiru amesema hawezi kumzungumzia mtu aliyetoa tuhuma dhidi ya Membe kwa kuwa CCM si chama cha kuzungumzia wanaharakati.

Dk Bashiru alisema wanafanya mageuzi makubwa kwenye chama kuhusu tabia hivyo wanaokosoa waendelee kukosoa lakini yeye anafanya kazi kwa mujibu wa kanuni na katiba ya chama na sio mitandao ya kijamii.

Chanzo: Mwananchi
Ofcoz wengi tunajuwa Maembe ataangukia puwa nakutoka da mingi sana nashanga kwanii Dk kaamua funua kitendawili?
 
Jiwe akimsikia Bashiru kuwa anataka busara za Membe!

Ina maana kwa tafsiri nyingine Mzee baba hawezi kuongoza nchi hivyo watahitaji mawazo ya Membe ili kujikwamua na mkwamo
NDO MAANA YAKE MZE WASAIDIZI WAMEMCHOKA
 
Lakini nilishawaza siku moja nikasema, hii tabia ya jiwe kuwatusi watangulizi wenzie sio sawa, hata kama kweli walikua na mapungufu, pia katika hali ya kibinadamu haiwezekani jiwe ndio mtu mwenye akili na uwezo peke yake, manake tangu ameingia yeye kazi yake ni kutoa mizizi yoote ya tawala zilizopita na kuweka zake, bila kujua kwamba wengi wao ni vivuli, bila kujua kuwa wenye chama kile wanamwangalia tu sio kwamba wamenyoosha mikono, watanzania wanasifika kwa sifa moja,,wakimya ila fitna, utaomba poo......ajipange sana jiwe isije ikawa anasema yuko na team kumbe yuko na mzee wa kulia kanisani tu
 
Membe mbona anafanya nchi isimame???
 
Vita vipo labda kama umevaa miwani ya mbao, kitendo cha Katibu mkuu kjibizana maneno mitandaoni na wanachama wake tayari ni vita ya maneno, ndiyo maana kaambiwa ni mgeni hajui utaratibu wa chama.

Tatizo ni kwamba wote BASHIRU na MAGUFULI wote ni WAGENI ndani ya chama ndo mana tunaskia haya mahoka!Mwenyekiti na Katibu wote ni Majipuuuuu!!!!!!
 
moja ya sifa ya watawala wenye asili ya Kihutu na Kitusi ni migogoro kila kona..
wacheki hawa
Kagame
Museveni
Nkuruzinza
Pombe
Kabila
HUTU AND TUSI IN ORIGIN
 
KM mbona haeleweki, hivi unaweza kumuamrisha mtu aje ofisini kwako kukushauri? Alafu bado tunakumbuka kamuita kwa sababu gani asianze ujanja ujanja
 
Back
Top Bottom