Dk SLaa ahutubia wanafunzi Igunga.


M

mzee wa mawe

Senior Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
151
Likes
0
Points
0
Age
44
M

mzee wa mawe

Senior Member
Joined Aug 2, 2011
151 0 0
kwa mujibu wa taarifa ya habari ya ITV leo saa 2:00, katika kijiji cha chumankome. Dk slaa ameweza kuvuta wanafunzi wa shule ya msingi kuja kumsikiliza, huku akimwaga sifa za mgombea wake kashindye, wanafunzi hao wa shule ya msingi wakimshangilia.
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,820
Likes
1,240
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,820 1,240 280
Itv ni ccm mkuu,tuwekee photo
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
kwani na yeye yupo igunga au muongeaji tu..
 
K

Kalila

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
247
Likes
0
Points
0
K

Kalila

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2010
247 0 0
tofautisha igunga na mwanza kwa population kuna vijiji vingine vina washabiki wachache na ITV na TBC kwa ushabiki wao wametoa picha za upande mmoja usishangae kuikuta kwenye front page ya jamboleo na habarileo kesho
 
F

FJM

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
8,088
Likes
93
Points
145
F

FJM

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
8,088 93 145
Kuna usanii unaendelea kwenye vyombo vya habari sijui ni idea ya nani? Kwenye mikutano ya Dr. Slaa mpiga picha kwa makusudi au kwa maagizo maalum anachukuwa picha upande watoto wa shule au 'empty'. Pengine wanataka watu waamini kuwa Dr Slaa anasusiwa na wana-Igunga? Hatari ninayoona ni kwa ITV kama wanafanya huu usanii wanaweza kufikwa na yaliyowaka Vodacom. Wananchi wakianzisha campaign ya kususia vyombo vya ITV itakuwaje? Kaeni mbali na siasa kama mnataka biashara isimame.
 
N

Ngoiva Lewanga

Senior Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
160
Likes
1
Points
0
N

Ngoiva Lewanga

Senior Member
Joined Aug 19, 2011
160 1 0
kwa mujibu wa taarifa ya habari ya ITV leo saa 2:00, katika kijiji cha chumankome. Dk slaa ameweza kuvuta wanafunzi wa shule ya msingi kuja kumsikiliza, huku akimwaga sifa za mgombea wake kashindye, wanafunzi hao wa shule ya msingi wakimshangilia.
<br />
<br />
hapo sasa ndo penyewe! Hicho ndo kizazi kijacho '' Mzizi wa mabadiliko hapo ndo penyewe.
 
String Theorist

String Theorist

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
203
Likes
10
Points
0
String Theorist

String Theorist

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
203 10 0
Hii ni propaganda maalumu ilioandaliwa na magamba kutuaminisha watazania kuwa sasa DR. SLAA hana nguvu yoyote kisiasa. KITU AMBACHO SIZANI KAMA WATAWEZA.
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
47
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 47 0
kwa mujibu wa taarifa ya habari ya ITV leo saa 2:00, katika kijiji cha chumankome. Dk slaa ameweza kuvuta wanafunzi wa shule ya msingi kuja kumsikiliza, huku akimwaga sifa za mgombea wake kashindye, wanafunzi hao wa shule ya msingi wakimshangilia.
mwanangu anayesoma darasa la tatu, wiki iliyopita, alinishangaa nilipokuwa nazungumza na mtu aliyevaa shati la kijani. Akahoji kwa nini nilikubali urafiki na fisadi!
 
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
ni kweli kuwa kuna kampeni kali za kudhoifisha cdm wanapiga picha za kisanii isitoshe vijiji vingine population yake ni watu si zaidi ya watu 500
 
J

janja pwani

Senior Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
104
Likes
0
Points
0
Age
43
J

janja pwani

Senior Member
Joined Jul 27, 2011
104 0 0
ukiona hivyo hana mvuto, ikiwa watu unawamwagia tindikali, unawapiga mapanga na kuwabaka mabinti zao, kweli watu watakupenda?
 
M

mwibara

Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
5
Likes
0
Points
0
M

mwibara

Member
Joined Apr 22, 2011
5 0 0
kwa mujibu wa taarifa ya habari ya ITV leo saa 2:00, katika kijiji cha chumankome. Dk slaa ameweza kuvuta wanafunzi wa shule ya msingi kuja kumsikiliza, huku akimwaga sifa za mgombea wake kashindye, wanafunzi hao wa shule ya msingi wakimshangilia.
wewe umeona wanafunzi tu,je walimu mbona pia walikuwapo
 
S

Schofild

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
204
Likes
5
Points
35
S

Schofild

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
204 5 35
Hamkusikia kuwa wametenga 35m kwa ajili ya vyombo vya habari?Sishangai.Itv wakae mbali na igunga.
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
37
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 37 45
Acha uongo! Mi nimeangalia taarifa ya habar chadema ndo ilikuwa na nyomi, wakati lipumba watu wa kuhesabu mpaka nikashangaa, na ya ccm alikuwa wasira aliyekuwa anapiga kampen kwa jaziba kisa kaulizwa kwanini Rostam alisema ccm ina siasa uchwara na bado wanakuwa nae kwenye kampeni.
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,522
Likes
821
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,522 821 280
Manina leo mtamaliza maneno yoote ninyi wenyewe, ITV ya mchaga mwenzenu imeripoti kilichotokea, full stop.
 
W

woyowoyo

Senior Member
Joined
Jul 24, 2011
Messages
173
Likes
0
Points
0
Age
38
W

woyowoyo

Senior Member
Joined Jul 24, 2011
173 0 0
Acha uongo! Mi nimeangalia taarifa ya habar chadema ndo ilikuwa na nyomi, wakati lipumba watu wa kuhesabu mpaka nikashangaa, na ya ccm alikuwa wasira aliyekuwa anapiga kampen kwa jaziba kisa kaulizwa kwanini Rostam alisema ccm ina siasa uchwara na bado wanakuwa nae kwenye kampeni.
<br />
<br />
wewe huna macho jaribu uangalie saa 4.30 au kesho Asubuhi., acha kutetea ujinga.
 
W

woyowoyo

Senior Member
Joined
Jul 24, 2011
Messages
173
Likes
0
Points
0
Age
38
W

woyowoyo

Senior Member
Joined Jul 24, 2011
173 0 0
mnataka apige picha watu wasio kuweko? wanafunzi wa shule ya msingi ndio kidogo wamekuja kumuokoa mzee yule asiumbuke vinginevyo angehutubia MITI, tatizo hawa wanafunzi hawajafika miaka 18.
 
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,270
Likes
6
Points
135
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,270 6 135
ukiona hivyo hana mvuto, ikiwa watu unawamwagia tindikali, unawapiga mapanga na kuwabaka mabinti zao, kweli watu watakupenda?
Jifunze kuwa na utamaduni wa kufuatilia habari , usiende kishabiki, hiyo tindikali uliambiwa ni CHADEMA walimwagia yule ? mbona mambo yko wazi kuwa ni magamba kwa magamba yanafanyiana mambo hayo ? yaani mpka hapo umeshindwa kuelewa ?
 

Forum statistics

Threads 1,214,984
Members 462,952
Posts 28,530,908