Dk.kigwangala mtafute huyu jamaa

myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
77,576
Points
2,000
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
77,576 2,000
Kigwangala kajiaibisha sana, yaani kumbe hata hajui Mwalimu alikuwa anafananaje? kweli Waziri mzima hujui sura ya baba wa taifa? too sad.
Kujana wa mwendo kasi
 
WAKO WAPI WATU WAKO

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2017
Messages
1,159
Points
2,000
WAKO WAPI WATU WAKO

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2017
1,159 2,000
Kigwangala kajiaibisha sana, yaani kumbe hata hajui Mwalimu alikuwa anafananaje? kweli Waziri mzima hujui sura ya baba wa taifa? too sad.
Raisi mwenyewe hajui sura ya Mwalimu nyerere ndio maana kalipokea sanamu la Chifu Burigi Chato..

Hapa somo ni kwamba Viongozi wetu wa Serikali wamemsahau Baba wa Haifa

Wangekuwa wanamuenzi wasingesahau sura yake...

Huu ndio ukweli...kupitia Dk ngwalangwala Mungu ametufumbua macho..
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
5,214
Points
2,000
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
5,214 2,000
Kigwangala kajiaibisha sana, yaani kumbe hata hajui Mwalimu alikuwa anafananaje? kweli Waziri mzima hujui sura ya baba wa taifa? too sad.
watoto wa mwendokasi, basi angeomba ushauri kwa yule profesa aliyeokotwa jalalani
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
14,851
Points
2,000
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
14,851 2,000
Kigwangala kajiaibisha sana, yaani kumbe hata hajui Mwalimu alikuwa anafananaje? kweli Waziri mzima hujui sura ya baba wa taifa? too sad.
Njaa + woga wa tumbuzi+kujipendekeza = ?
 
Tajiri mpole

Tajiri mpole

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2018
Messages
1,093
Points
2,000
Tajiri mpole

Tajiri mpole

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2018
1,093 2,000
Watu wanasema amezuga tu,eti ni Sanamu LA mzee Pombe,anamuenzi kimtindo.Ngoja uone kama likibdilishwa Sawa
Raisi mwenyewe hajui sura ya Mwalimu nyerere ndio maana kalipokea sanamu la Chifu Burigi Chato..

Hapa somo ni kwamba Viongozi wetu wa Serikali wamemsahau Baba wa Haifa

Wangekuwa wanamuenzi wasingesahau sura yake...

Huu ndio ukweli...kupitia Dk ngwalangwala Mungu ametufumbua macho..
 
C

Capitano

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
1,201
Points
2,000
C

Capitano

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
1,201 2,000
Raisi mwenyewe hajui sura ya Mwalimu nyerere ndio maana kalipokea sanamu la Chifu Burigi Chato..

Hapa somo ni kwamba Viongozi wetu wa Serikali wamemsahau Baba wa Haifa

Wangekuwa wanamuenzi wasingesahau sura yake...

Huu ndio ukweli...kupitia Dk ngwalangwala Mungu ametufumbua macho..
WAbongo wote tunaijua sura ya baba wa taifa hao wengine ni wahamiaji tu including malaika gabriel
 
Gonzalo Miguel

Gonzalo Miguel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
747
Points
500
Gonzalo Miguel

Gonzalo Miguel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
747 500
Mabange walio ambiwa na mkulu naona yasha anza fanyakazi...Tutashuudia mengi nazan
Jus relax till next episode 2020
 
Sebago

Sebago

Senior Member
Joined
Mar 7, 2019
Messages
145
Points
250
Sebago

Sebago

Senior Member
Joined Mar 7, 2019
145 250
Hicho kinyago cha jamaa sio cha kukaa nacho ndani, inabidi kitunzwe museum, maana kinaogofya.....๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜
 

Forum statistics

Threads 1,326,869
Members 509,632
Posts 32,237,894
Top