Dk Bashiru: Vyama vya upinzani vitakufa kimoja baada ya kingine

beth

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
1,586
Points
2,000

beth

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
1,586 2,000
1574852532603.png

Katibu mkuu wa CCM, Dk Bashiru Ally amesema vyama vya upinzani nchini Tanzania vitaendelea kufa kimoja baada ya kingine kwa kuwa vinashindwa kufanya siasa vikubalike kwa wananchi.

Ametoa kauli hiyo leo Jumatano Novemba 27, 2019 wakati akizungumza na viongozi wa chama hicho tawala Mkoa wa Kaskazini Unguja.

Amesema baadhi ya vyama hivyo huibuka wakati wa uchaguzi jambo linalovifanya vishindwe kukubalika.

Amesema kwa msingi huo, CCM kitaendelea kuimarika zaidi, akibainisha kuwa udhaifu wa vyama vingi vya upinzani ni kukosa watu sahihi wa kuviongoza.

“Adui wa vyama vya upinzani yupo ndani mwao wenyewe wasitafute mchawi lazima wakubali kubadilika,” amesema Dk Bashiru.


Source: Mwananchi
 

Jabakeke

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2019
Messages
245
Points
250

Jabakeke

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2019
245 250
Kuuwa vyama vya upinzani ni rahisi sana,hata dakika hii wakiamua wanaweza wakatangaza hadharani "KUANZIA SASA TUMEFUTA VYAMA VYOTE VYA UPINZANI" au hata sio kutanganza wanaweza wakavinyima ruzuku,mishahara kwa Wabunge wa upinzani,au kupiga marufuku uwepo wa bungeni.

Ila kamwe hawataweza kuuwa upinzani,vyama vitakufa ila upinzani hautakufa kamwe
 

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
5,811
Points
2,000

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
5,811 2,000
Kama anaamini kuwa Watauwa Upinzani, anapoteza muda kabisa. Kama hiyo Kauli yake Ingekuwa sawa, basi tulitaraji Uchaguzi huu wa SM ndiyo ungekuja Kuwa Kipimo bora. Kiuhalisia, CCM haipendwi na Kazi iliyopo ni Kulazimisha tu Kupitia Majeshi ya Nchi!

Kama wanajiona Wapo Strong kwanini Watumie Majeshi? Usomi wa wapumbavu saana wa wakina Bashiru hawa.
 

Malitoli Jiwe

Senior Member
Joined
Aug 17, 2018
Messages
163
Points
250

Malitoli Jiwe

Senior Member
Joined Aug 17, 2018
163 250
beth,

Kama kufa hivi vyama vingekufa ndani ya miaka minne hii, kwa mbinyo mliowapa kwa kushirikiana na policcm tayari vingekuwa historia lakini ajabu ilipofika wakati wa uchaguzi wa serikali za mitaa mmeviogopa.

Wekeni tume huru uchaguzi huru tuone hayo majisifu yenu kwa vitendo kama kweli mnakubalika kwa wananchi.
 

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
13,930
Points
2,000

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
13,930 2,000
Tangu siku vilizaliwa vikiwa havina; Ofisi, mapato na hata experience ya siasa tulijua havifiki jioni ya pili. Ila sasa, tangu 1995 tumeviona vikisimama wima ka kucha wala havija tetereka. Mawazo ya Bashiru ni ya mgando sana. Afanye tafiti kwanza. Hata G55 walikuwa CCM na bado wakajipinga
 

Forum statistics

Threads 1,389,660
Members 527,997
Posts 34,031,390
Top