Diwani mwingine afariki Dodoma


Edson Zephania

Edson Zephania

Verified User
Joined
Apr 8, 2011
Messages
507
Likes
0
Points
33
Edson Zephania

Edson Zephania

Verified User
Joined Apr 8, 2011
507 0 33
Wakati tukiwa kwenye mtanange mkubwa wa uchaguz mdogo wa udiwani kata ya kikuyu kusini manispaa ya Dodoma kutokana na aliekua diwani kufariki mapema mwaka huu, diwani mwingine wa kata ya Chang'ombe kwa tiketi ya CCM amefariki siku 4 zilizopita. R. I. P diwani
 
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
2,572
Likes
2
Points
0
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
2,572 2 0
bora list za magamba zipungue R.I.P Gamba
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified User
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified User
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
Sorry.. Haipendezi watu kufa.. nimeumia.. alikuwa kiongozi hodari, mchapakazi, aliyemudu nyakati na wakati.. jina lake lisifutike kirahisi.. atungiwe nyimbo na watu wote tukae kimya.. shujaa anapoondoka hakuna achekae.. Mungu nakuomba Viongozi wasife.. kama kuna njia ya kuondoka kwenye madaraka basi wajinasue kama alivyofanya yule kaka baniani kule Igunga..

R.I.P..
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,561
Likes
1,571
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,561 1,571 280
pumzika diwani wangu
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,087
Likes
687
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,087 687 280
RIP Diwani!
 
Mumwi

Mumwi

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2011
Messages
592
Likes
1
Points
0
Mumwi

Mumwi

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2011
592 1 0
Akifa asiyehitajika kwa jamii ya watanzania ni furaha kwa nini hawafi wale wanaotuibia?
 
B

Bhavick

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
314
Likes
1
Points
0
B

Bhavick

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
314 1 0
Bwana alitoa,bwana ametwaa,JINA LAKE LIBARIKIWE,
 
Edson Zephania

Edson Zephania

Verified User
Joined
Apr 8, 2011
Messages
507
Likes
0
Points
33
Edson Zephania

Edson Zephania

Verified User
Joined Apr 8, 2011
507 0 33
Mungu mwenye rehema ailaze mahali pema peponi, na kila mwenye pumzi na aseme Amina.
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,271
Likes
19
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,271 19 135
R.I.P kama alitenda mema atakumbukwa, kama alikuwa.....ndiyo imetoka
 
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
303
Likes
0
Points
0
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
303 0 0
mkuu nimecheka siyo siri japokuwa nimsiba! dah mibora afe(..............)
si vizuri kuwaombea binadamu wenzenu vifo kwani eti kwasbb ni wamagamba, kumbukeni wana wake/waume na watoto ambao ni malaika na si magamba wanabaki yatima. R.I.P
 
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
1,026
Likes
27
Points
145
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
1,026 27 145
Alikuwa anaitwa kishoka!kafariki ghafla sn!pumzika salama Mh.diwani,
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
Sorry.. Haipendezi watu kufa.. nimeumia.. alikuwa kiongozi hodari, mchapakazi, aliyemudu nyakati na wakati.. jina lake lisifutike kirahisi.. atungiwe nyimbo na watu wote tukae kimya.. shujaa anapoondoka hakuna achekae.. Mungu nakuomba Viongozi wasife.. kama kuna njia ya kuondoka kwenye madaraka basi wajinasue kama alivyofanya yule kaka baniani kule Igunga..

R.I.P..
Acha kutumia masaburi, kwahiyo wewe unampangia Mungu kuvuna maua shambani mwake. Cheki hapo pekundu
 

Forum statistics

Threads 1,213,951
Members 462,435
Posts 28,496,398