Diwani CHADEMA kata ya Leguruki ajiuzulu

Diwani CHADEMA kata ya Leguruki ajiuzulu

Ni vema kuangalia wapi mmejikwaa kuliko kulalamikia mnapoangukia.

Hawa madiwani wangekuwa wa ACT wazalendo, mngesamema wamerudi kwenye chama chao. Au usaliti unatutafuna.

ANGALIENI WAPI PANAWAKIMBIZA WATU.
Nasari naye naona kama account haijasoma tu!
Ikisoma tu haya maneno ya "kuunga mkojo juhudi za magufail" mara dhamira njema, utayasikia.

Malaika akiwa mbinguni, akitupwa duniani anakuwa shetani tu!!

Lema alitutonya hii makitu.
 
Majitu mengine yanakera Sana,majitu kama haya yanapotangaza kujiuzulu Dawa yake ni kuyagonga mangumi Tu.

Mtu ametoka nyumbani kwake kwa hiari yake mwenyewe bila ya kulazimishwa na mtu yeyote akaomba wananchi wampe kura ili awatumikiye,wananchi wameacha shughuri zao wakakesha kwenye foleni,wengine wamepigwa,wamekamatwa na kulazwa lock up na Polisi,wengine wamejeruhiwa kwa vipigo ili majitu kama haya yashinde.

Bila kujali wananchi walivyoteseka kwa ajili yao,walivyojeruhiwa kwa ajili yao,walivyolazwa lupango kwa ajili yao,yankuja na hoja mfu eti nimejiuzulu kwa ajili ya kumuunga mkono Magufuli.

Utafikiri Magufuli ndio kashuka kutoka mwezini leo,wakati Magufuli yupo kila siku,wakati wanatangaza kugombea udiwani Magufuli yupo,wakati wanagombea udiwani Magufuli yupo kwenye utendaji serekalini.

Halafu wanakuja na hoja mfu nimeamua kujiuzulu kwa ajili ya kumuunga mkono Magufuli,kazi yenyewe iliyofanywa na Magufuli inayowafanya wajiuzulu kwa ajili ya kumuunga mkono hawaisemi kwa kuwa mpaka sasa hakuna kazi iliyofanywa na Magufuli yenye manufaa ya moja kwa moja kwa wananchi zaidi ya kupambana na wezi wa chama cha CCM waliowaibia wananchi.

Na wala hawasemi kama wameamua kujiuzulu kwa ajili ya kumuunga mkono Magufuli kwa kazi nzuri anazozifanya,wao kama madiwani ni kazi gani nzuri ambazo wamezifanya kwa wananchi wanao waongoza kwa kuwa nao waliomba wawatumikie wananchi.
 
Ukishirikiana nae wanakwambia ccmb.
Nasari atafuata.Kama rais hapagui chama ,ya nini kuhama chama wakati unaweza kushirikiana naye ukiwa hukohuko kwako? Sema hii ni strategy ya jamaa kuondoka ili 2020 agombee.Bila shaka jamaa atakuwa na tishio ndani ya chama
 
HATA UNAPOKAUKA HUWA UNAPUKUTISHA MAJANI.

WATCH OUT.
Hahahaha!! Mkuu uko vizuri ktk kupangua hoja.

Lkn sidhani kama kupukutika kwa jani (diwani) moja kunaweza kusababisha mti (Chadema) kukakuka.
 
Siamini kama wananchi walimchagua kuwa diwani ili ampinge Rais. Kuna majukumu ya msingi ya diwani iwe wa chama tawala au wa chama cha upinzani. Kama anajiuzuru ili akamuunge mkono Rais, atasema nini wananchi wakimchagua diwani mwingine wa chama alichohama? Ikiwa Rais huyo atamaliza muda wake na akaja Rais mwingine mwenye sera nzuri ila ni wa chama alichohama, je, atajiuzuru nini ili akamuunge mkono?? Napata mashaka kama hakuna mchezo mchafu wa kununuliwa hapa.
 
Napenda Kutoa Taarifa Kwa Umma Wa Wananchi Wa Kata Ya Leguruki Kuwa Diwani Wa Chadema Na Mshili Wa Wa Meru Ndugu Anderson E. Sikawa Ameamua Kujiuzulu Nafasi Yake Ya Udiwani Kwenye Kata
Hiyo Kuungana Na
Juhudi Nzuri Za Mh. Rais John Pombe Magufuli Kwa Utendaji Wake Mzuri Wenye Dhamira Njema Kwa Taifa.
Kama wamejiuzulu kwa ajili hiyo wao kama madiwani ni kazi ipi nzuri waliowafanyia wananchi wa kata zao?kwani nao waliomba kura kwa wananchi wao ili wawafanyie kazi nzuri kama Magufuli alivyoomba kura kwa wananchi ili awafanyie kazi nzuri.
 
Majitu mengine yanakera Sana,majitu kama haya yanapotangaza kujiuzulu Dawa yake ni kuyagonga mangumi Tu.

Mtu ametoka nyumbani kwake kwa hiari yake mwenyewe bila ya kulazimishwa na mtu yeyote akaomba wananchi wampe kura ili awatumikiye,wananchi wameacha shughuri zao wakakesha kwenye foleni,wengine wamepigwa,wamekamatwa na kulazwa lock up na Polisi,wengine wamejeruhiwa kwa vipigo ili majitu kama haya yashinde.

Bila kujali wananchi walivyoteseka kwa ajili yao,walivyojeruhiwa kwa ajili yao,walivyolazwa lupango kwa ajili yao,yankuja na hoja mfu eti nimejiuzulu kwa ajili ya kumuunga mkono Magufuli.

Utafikiri Magufuli ndio kashuka kutoka mwezini leo,wakati Magufuli yupo kila siku,wakati wanatangaza kugombea udiwani Magufuli yupo,wakati wanagombea udiwani Magufuli yupo kwenye utendaji serekalini.

Halafu wanakuja na hoja mfu nimeamua kujiuzulu kwa ajili ya kumuunga mkono Magufuli,kazi yenyewe iliyofanywa na Magufuli inayowafanya wajiuzulu kwa ajili ya kumuunga mkono hawaisemi kwa kuwa mpaka sasa hakuna kazi iliyofanywa na Magufuli yenye manufaa ya moja kwa moja kwa wananchi zaidi ya kupambana na wezi wa chama cha CCM waliowaibia wananchi.

Na wala hawasemi kama wameamua kujiuzulu kwa ajili ya kumuunga mkono Magufuli kwa kazi nzuri anazozifanya,wao kama madiwani ni kazi gani nzuri ambazo wamezifanya kwa wananchi wanao waongoza kwa kuwa nao waliomba wawatumikie wananchi.

Umesema vyema,jenga hoja kutueleza kwa nini CHADEMA walikubaliana na matakwa ya mtu mmoja kubadili gia angani na kuwatupa jalalani viongozi wake waliojitolea kwa gharama ya kuumiza miili yao na kumsimamisha waliyesuta hadharani na sirini? JPM ni habari nyingine kwa anayejali maslahi ya Tanzania na si tumbo lake kuunga mkono juhudi za rais wetu hahitaji kuorodhesha mambo makubwa anayoyafanya.
 
TAARIFA KWA UMMA.

SALAMU SANA.

Napenda Kutoa Taarifa Kwa Umma Wa Wananchi Wa Kata Ya Leguruki Kuwa Diwani Wa Chadema Na Mshili Wa Wa Meru Ndugu Anderson E. Sikawa Ameamua Kujiuzulu Nafasi Yake Ya Udiwani Kwenye Kata Hiyo Kuungana Na Juhudi Nzuri Za Mh. Rais John Pombe Magufuli Kwa Utendaji Wake Mzuri Wenye Dhamira Njema Kwa Taifa.

Diwani Huyu Wa Chadema Ni Diwani Wa NNE Hapa Wilayani Arumeru Mashariki Kujiuzulu Kwenye Nafasi Hiyo Kutokana Na Kazi Kubwa Inayofanywa Na Serikali Ya Awamu Ya Tano Chini Ya Mkuu Wa Wilaya Ndugu Alexander Pastori Mnyeti Kwa Uchapakazi Wake Bila Kubagua dini, kabila, Rangi Wala Chama Na Kuweka Kipaumbele Maendeleo Ya Wananchi Mbele Kwa Mantiki Hiyo Basi Ameamua Kujitoa Chadema Ili Aweze Kushirikiana Na Mh. Rais Magufuli Kuwatumikia Wananchi Wa Leguruki Na Wilaya Nzima.

Mintarafu Diwani Anderson E. Sikawa Ambaye Pia Ni Mshili Wa Vijana Anasema Vita Ya Kiuchumi Pamoja Na Vita Vingine Anavyopambana Mh. Rais Magufuli Ndio Maono Yake Ya Muda Mrefu Aliyokuwa Anapambana Kuyaona Yatokee Na Sasa Ni Shuhuda Wa Mikono Yake Kugusa Hivyo Dhamira Yake Inamsuta Kumpinga Rais Magufuli Wakati Anatenda Kwa Matendo Ahadi Zote Alichosema.

Mathalani Diwani Anderson E. Sikawa Amekiri Wazi Kwamba Migogoro Ya Madiwani Wenzake Wa Halmashauri Ya Arumeru Kupanga Njama Za Kukamwisha Serikali Ya Wilaya Kufanya Majukumu Yake Kuwatumikia Wananchi Ndio Hoja Mbadala Iliyompa Dhana Ya Kukaa Pembeni Na Chadema Mosi Kwa Siasa Zisizo Na Tija Kwa Taifa Na Inamwia Vigumu Kutekeleza Kwa Weledi Majukumu Yake Kutokana Na Maslahi Binafsi Ya Madiwani Hao Hivyo Kwa Moyo Wa Dhati Kaamua Kuungana Na Serikali Ya Awamu Ya Tano Ya Rais Magufuli Ambayo Inafanya Kazi
Na Kuweka Siasa Pembeni Na Kuwaomba Wananchi Wa Kata Ya Leguruki Kuungana Na DC Mnyeti Kuleta Maendeleo Yao Kwani Ana Imani Naye Kutokana Na Uchapakazi Wake.

Leo Tarehe 23.06.2017 Diwani Anderson E. Sikawa Amekabidhi Barua Zake Zote Kwa Maandishi Kwa Ofisi Ya Mkurugenzi Wa Halmashauri Ya Meru Na Ofisi Ya Mkuu Wa Wilaya Kama Kumbukumbu Sahihi Ya Kujiuzulu Kwake.

Napenda Kutoa Pongezi Zangu Za Dhati Sana Kwa Rais John Pombe Magufuli Kwa Kazi Nzuri Anayofanya Na Kupata Uungwaji Mkono Toka Viongozi Wa Asasi Mbalimbali Na Viongozi Vyama Vya Siasa Kwa Kuona Dhamira Yake Njema Kwa Taifa Hili.

Nchi Yangu +

Matokeo Chanya +

Arumeru Ya Vitendo +

Na Mwandishi.

Titho Cholobi.

Utakuta huyu jamaa account yake wamaiweka ela ndogo sana hata milioni 5 haifiki

Kweli Bongo bado sana
 
Hahahaha!! Mkuu uko vizuri ktk kupangua hoja.

Lkn sidhani kama kupukutika kwa jani (diwani) moja kunaweza kusababisha mti (Chadema) kukakuka.
counting start with one.

Hata hivyo tunaambiwa ni wa nne huyu pale Arumeru wilayani.

Na tumeambiwa jana na Lema jamaa wanampango wa kununua madiwani/wabunge.

HIVI NI VITA SI VEMA KUJIFARIJI KWA VIMSEMO VYA KISWAHILI.
 
TAARIFA KWA UMMA.

SALAMU SANA.

Napenda Kutoa Taarifa Kwa Umma Wa Wananchi Wa Kata Ya Leguruki Kuwa Diwani Wa Chadema Na Mshili Wa Wa Meru Ndugu Anderson E. Sikawa Ameamua Kujiuzulu Nafasi Yake Ya Udiwani Kwenye Kata Hiyo Kuungana Na Juhudi Nzuri Za Mh. Rais John Pombe Magufuli Kwa Utendaji Wake Mzuri Wenye Dhamira Njema Kwa Taifa.

Diwani Huyu Wa Chadema Ni Diwani Wa NNE Hapa Wilayani Arumeru Mashariki Kujiuzulu Kwenye Nafasi Hiyo Kutokana Na Kazi Kubwa Inayofanywa Na Serikali Ya Awamu Ya Tano Chini Ya Mkuu Wa Wilaya Ndugu Alexander Pastori Mnyeti Kwa Uchapakazi Wake Bila Kubagua dini, kabila, Rangi Wala Chama Na Kuweka Kipaumbele Maendeleo Ya Wananchi Mbele Kwa Mantiki Hiyo Basi Ameamua Kujitoa Chadema Ili Aweze Kushirikiana Na Mh. Rais Magufuli Kuwatumikia Wananchi Wa Leguruki Na Wilaya Nzima.

Mintarafu Diwani Anderson E. Sikawa Ambaye Pia Ni Mshili Wa Vijana Anasema Vita Ya Kiuchumi Pamoja Na Vita Vingine Anavyopambana Mh. Rais Magufuli Ndio Maono Yake Ya Muda Mrefu Aliyokuwa Anapambana Kuyaona Yatokee Na Sasa Ni Shuhuda Wa Mikono Yake Kugusa Hivyo Dhamira Yake Inamsuta Kumpinga Rais Magufuli Wakati Anatenda Kwa Matendo Ahadi Zote Alichosema.

Mathalani Diwani Anderson E. Sikawa Amekiri Wazi Kwamba Migogoro Ya Madiwani Wenzake Wa Halmashauri Ya Arumeru Kupanga Njama Za Kukamwisha Serikali Ya Wilaya Kufanya Majukumu Yake Kuwatumikia Wananchi Ndio Hoja Mbadala Iliyompa Dhana Ya Kukaa Pembeni Na Chadema Mosi Kwa Siasa Zisizo Na Tija Kwa Taifa Na Inamwia Vigumu Kutekeleza Kwa Weledi Majukumu Yake Kutokana Na Maslahi Binafsi Ya Madiwani Hao Hivyo Kwa Moyo Wa Dhati Kaamua Kuungana Na Serikali Ya Awamu Ya Tano Ya Rais Magufuli Ambayo Inafanya Kazi
Na Kuweka Siasa Pembeni Na Kuwaomba Wananchi Wa Kata Ya Leguruki Kuungana Na DC Mnyeti Kuleta Maendeleo Yao Kwani Ana Imani Naye Kutokana Na Uchapakazi Wake.

Leo Tarehe 23.06.2017 Diwani Anderson E. Sikawa Amekabidhi Barua Zake Zote Kwa Maandishi Kwa Ofisi Ya Mkurugenzi Wa Halmashauri Ya Meru Na Ofisi Ya Mkuu Wa Wilaya Kama Kumbukumbu Sahihi Ya Kujiuzulu Kwake.

Napenda Kutoa Pongezi Zangu Za Dhati Sana Kwa Rais John Pombe Magufuli Kwa Kazi Nzuri Anayofanya Na Kupata Uungwaji Mkono Toka Viongozi Wa Asasi Mbalimbali Na Viongozi Vyama Vya Siasa Kwa Kuona Dhamira Yake Njema Kwa Taifa Hili.

Nchi Yangu +

Matokeo Chanya +

Arumeru Ya Vitendo +

Na Mwandishi.

Titho Cholobi.
Nduguzangu niombeeni nicwe na akili kama za maccm !
 
Back
Top Bottom