Division 1 ya 9 pccb anaweza pata admission muhas au udom??

Division 1 ya 9 pccb anaweza pata admission muhas au udom??

social_science

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2015
Posts
1,104
Reaction score
1,262
Habari wakuu

Bwana mdogo kapata div 1 ya 9 pccb ana C flat anaweza chaguliwa chuo cha serikali Course y medical officer??
 
Medical officer ukiwa unamaanisha Md au??..kama ndo hivyo kwa Muhas ni vigumu sana,udom pia competion itakuwepo labda hapo ndo pana uwezekano
 
PCCB course mpya hii...
Kama ulimaanisha PCB basi size yake ni UDOM (Chuo cha Kata) tu, asijisumbue kuomba MUHAS

Ni kama vile PCM mwenye point 9 kuomba Petroleum ya CoET pale, atakua anatwanga maji kwenye kinu.
 
Huenda hipo au nimekosea,sio mbaya pia sababu sina uzoefu na haya masuala nime specialize ktk managment.
 
Atapata tu usiwe na wasiwasi, kuna mloganzila mkuu
 
Huenda hipo au nimekosea,sio mbaya pia sababu sina uzoefu na haya masuala nime specialize ktk managment.
Medical officer ni kazi... Ila watu wa pcb nadhani huwa wanasomea program za afya ambazo huwa naziskia skia bongo ni medicine(utabibu),pharmacy(madawa) na nursing(uuguzi) kwa degree na diploma ila naamini ziko nyingi zaidi. Me pia nimesoma social sciences haya mambo naskia tu.
 
Kwan kinachozingatiwa ktk admission ni tofauti ya division mfn 5,6,7 n.k au kutimia kwa vigezo?? Ambapo watachaguliwa kwa kuchanganywa mwenye one ya tatu na one ya 9
 
Ahsante Mr. Ngoja tujaribu,nimetizama idadi ya wanaohitajika nikapata ofu, udom nafasi 20, muhas nafasi 10 kwa level ya MD
 
Back
Top Bottom