Discovery channel: Njia 1,000 za kujiua

Discovery channel: Njia 1,000 za kujiua

Yaani umetafsiri mwenyewe bila kuelewa kipindi? Hata mwanangu mdogo anajua kinachoendelea
 
Kuna documentary nilishaiona inaitwa HUMAN SPONTANIOUS COMBUSTION yaan mtu unaweza kulipuka moto kwa kuchanganya aina flan tofauti z vyakula na vinywaji.huko uzunguni wana hayo matukio sana kuna jamaa alikunyw whisk akachanganya na mavyakula flan kilichomlipua ni SPARK ya sweta alovaa kama ulishaona nguo za nylon huwa zinapiga shoti.
 
Kwa wale mnaopenda kuangalia discovery channel tv mtakumbuka kwamba kuna programe yao inayoelezea njia mbalimbali zaidi ya 1,000 za kujiua, nimeona niweke Uzi huu hapa ili tujadili ni njia ipi bora ya kujiua na ni sababu ipi ya msingi inayoweza kupelekea mtu kuamua kutoa uhai wake, kwa mimi jambo linaloweza kupelekea kutoa uhai wangu ni ugonjwa ambao unatesa sana kwa maumivu na hauna tiba, kwa mfano kansa ya ubongo n.k. na njia ninayoweza kuitumia kujitoa uhai ni over dosage ya madawa ya usingiza au ya kulevya ambayo yanatumika kwa wagonjwa wenye maumivu makali. Sina mpango wa kujiua wala simshauri mtu yeyote kujiua huu ni mjadala tu.
Kujiua ni haram, hairuhusiwi.
 
Mweeeeee kiingereza kigumu jamani,naona mtoa mada kaingia chaka mzima mzima ivi Ras Simba bado yupo
 
Back
Top Bottom