Discovery channel: Njia 1,000 za kujiua

Discovery channel: Njia 1,000 za kujiua

1000 Ways to Die is an anthology television
series that premiered on Spike on May 14,
2008, and ended on July 15, 2012. [2] The
program recreates unusual supposed deaths
and debunked urban legends [3] and includes
interviews with experts who describe the
science behind each death. Up until the end
of season one, the final story of each episode
showed actual footage of dangerous
situations that almost ended in death, along
with interviews with people involved in the
situations. A portion of these deaths have
been nominated for or have received a Darwin
Award . Ron Perlman served as the narrator on
every episode since the third episode (with
Thom Beers narrating the first two episodes);
beginning with the episode "Tweets from the
Dead" Joe Irwin was featured as the
replacement narrator. [4]
Spike burned off the final four episodes,
ending the series with the airing of "Death,
The Final Frontier". The show was cancelled
after the producers and stars of the show ran
a strike against the network. [5]
 
Ni kweli umetasfiri vibaya.
Kipindi hicho kinaelezea matukio mbali mbali ambayo yamesababisha vifo lakini hao watu hawakukusudia kujiua.

Hiki kipindi ni kama funzo kwa watizamaji kwamba unaweza ukafanya jambo kimzaha likakusababishia umauti.
 
tatizo ile channel inatumia lugha ya malkia na mwenzetu kazoea kimakonde na kingereza cha kuunga ndo maana katafsiri hivo.
 
We boya unetafsiri vibaya...ni a thousands way of dying...yaani namna elfu ambazo mtu unaweza kuja ambazo si za kawaida...
 
Aisee Kuna kipindi fulani nchi ya British Kuna mjadala ulijitokeza kuhusu wagonjwa walio mahututi kuruhusiwa kujiua kutokan na shida maumivu wanayoyapata na kukata tamaa kupona ugonjwa unaomsumbua Ila bunge hawakupitisha hiyo sheria. Nadhani siku zinapozidi kwenda hiyo sheria itapitishwa
 
Kimyaaa .... Wale majamaa ya mkoa fulani yakiuona huu uzi itakuwa nai kama suicide 101 kwa wao...
 
1000 ways to die... zile ni njia 1000 za kufa kwa bahati mbaya...
 
Kwa wale mnaopenda kuangalia discovery channel tv mtakumbuka kwamba kuna programe yao inayoelezea njia mbalimbali zaidi ya 1,000 za kujiua, nimeona niweke Uzi huu hapa ili tujadili ni njia ipi bora ya kujiua na ni sababu ipi ya msingi inayoweza kupelekea mtu kuamua kutoa uhai wake, kwa mimi jambo linaloweza kupelekea kutoa uhai wangu ni ugonjwa ambao unatesa sana kwa maumivu na hauna tiba, kwa mfano kansa ya ubongo n.k. na njia ninayoweza kuitumia kujitoa uhai ni over dosage ya madawa ya usingiza au ya kulevya ambayo yanatumika kwa wagonjwa wenye maumivu makali. Sina mpango wa kujiua wala simshauri mtu yeyote kujiua huu ni mjadala tu.

"Sio za kujiua" ni tafsiri tofauti. Usipotoshe
 
Umepotosha maana ya sentensi. Haina maana hiyo hsta kidogo. Kaangalie tena uelewe
 
Mkuu umetafsiri vibaya 1000 Ways to Die.

Hata mimi nimeshangaa, kipindi hichi ni huoneshwa na channel ya Max (Dstv) na kwa uelewa wangu sio kama kinafundisha mtu kujiua bali kinaelezea tabia za mazoea 1000 ambazo zinaweza kukupelekea kifo. Ni kipindi kizuri sana maana kila kitu huelezewa vizuri tena kitaalam zaidi.
 
Hakuna njia nzuri ya kujiua, si unaona hata wale wanaoomba kila siku waende mbinguni wanaogopa kufa, sasa sijui watafikaje. Na usafiri wa kwenda mbinguni ni kufa tu.
 
Ni kweli umetasfiri vibaya.
Kipindi hicho kinaelezea matukio mbali mbali ambayo yamesababisha vifo lakini hao watu hawakukusudia kujiua.

Hiki kipindi ni kama funzo kwa watizamaji kwamba unaweza ukafanya jambo kimzaha likakusababishia umauti.

Umesema vyema sina cha kuongeza. Jamaa ametafsiri vibaya imeleta maana nyingine.
 
6 million ways to die nikka choose one,Imma braveheart I'll be right here you talk shit I smell fear mother fanta....nas Escobar
 
Back
Top Bottom