Dirty Minds

Dirty Minds

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Posts
4,383
Reaction score
4,413
2.jpg
............
 
Macho yangu yote ilikuwa kwenye hio size, khaaa.

only to realise kuna kids pembeni na mkono wa another kid!

wewe Boflooooooooooooooooooooooooo! hakunagaaa papito. teh teh teh
 
Kaunga amenifundisha niwe nakumbembeleza...teh teh teh, Honey Erotica,lol!


aisee, kuhangaika kote huku kumbe it is Kaunga you love?

mimi nimesema mara mia kidgo nibembeleze umegoma, Kaunga mara moja tu na imetia tick?

Darling love Kaunga hivi umemsoma kirusha roho kuwa unamrusha roho? :A S-confused1:
 
Last edited by a moderator:
aisee, kuhangaika kote huku kumbe it is Kaunga you love?

mimi nimesema mara mia kidgo nibembeleze umegoma, Kaunga mara moja tu na imetia tick?

Darling love Kaunga hivi umemsoma kirusha roho kuwa unamrusha roho? :A S-confused1:

Ni wewe tu Erotica...usihofu wengine wanaojaribu kuimarisha himaya yako...teh teh teh
 
hahahahahaha my God we boflo utaniua kwa kicheko eeh!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom