Direct cost vyuoni zinalipwa zote kwa pamoja?

Direct cost vyuoni zinalipwa zote kwa pamoja?

OK,nmepata taarifa kwamba chuoni aupokelew mpaka ulipie direct cost.na lazima ilipwe kwa kutumia pesa yako ya mfukon even if mkopo unao.
but nikijicheki APA naona mishe zinazingua hivyo basi itakuwa ngumu kwa Mimi kuilipa hiyo ela kwa awamu moja thus why nimeuliza ili niweze kujua kama inawezekan kulipa hyo direct cost nusu nusu
Ni kwamba hiyo direct cost 974000/= kwa udsm lazima ulipie kwa ajili ya usajili upate id ya chuo ili uitumie kusain boom

Bila kulipa direct cost huwez kupata hata huo mkopo uliopewa na loan Board, kutokana na utaratibu wa vyuo waliojiwekea

Mkuu kama unaweza tafuta pa kuazima iyo hela haraka iwezekanavyo usije kupata tabu bure chuoni, ili ukisha sain boom unairudisha,

Kiufupi hakuna njia ya mkato,
 
Ni kwamba hiyo direct cost 974000/= kwa udsm lazima ulipie kwa ajili ya usajili upate id ya chuo ili uitumie kusain boom

Bila kulipa direct cost huwez kupata hata huo mkopo uliopewa na loan Board, kutokana na utaratibu wa vyuo waliojiwekea

Mkuu kama unaweza tafuta pa kuazima iyo hela haraka iwezekanavyo usije kupata tabu bure chuoni, ili ukisha sain boom unairudisha,

Kiufupi hakuna njia ya mkato,
Sorry apoo nilimaanisha 97400/=
 
Unaweza kulipa nusu af ukapewa usajili wa semista 1 na id yako itaonyesha pia inatumika kwa semista moja

Kwa chuo kama NIT unaweza kulipa nusu maana wao kila mwanzo wa semista kunakuwa na usajili hakunaga usajili wa mwaka mzima
OK,nmepata taarifa kwamba chuoni aupokelew mpaka ulipie direct cost.na lazima ilipwe kwa kutumia pesa yako ya mfukon even if mkopo unao.
but nikijicheki APA naona mishe zinazingua hivyo basi itakuwa ngumu kwa Mimi kuilipa hiyo ela kwa awamu moja thus why nimeuliza ili niweze kujua kama inawezekan kulipa hyo direct cost nusu nusu
 
Kopa kokote ,pambana uwezavyo ,ili usajiliwe lazima ulipe hiyo ,hakuna namna
 
kwani direct cost unaweza kuanza kulipa nusu then nusu ukamalizia badae
Inategemea chuo na mwaka husika kila mwaka na kila chuo kina utaratibu wake mf kwa udom kabla ya mwaka ya mwaka jana ilikuwa ni lazima kulipa yote mwaka jana wakapunguza masharti na kuruhusu kulipa 140/228.5k lakin mwaka huu wamerudi kulekule kwenye kulipa yote
 
direct cost ya udom ....msaada please
kwa kozi ya Elimu masomo ya art direct cost ni 268750 kama sijachanganya ukijulisha na Ada ya semisita moja inakuwa 648750..hapo umelipa makororo yooooote yote yote kama sijachanganya..

Angalia form yao iko wazi yenye control number za malipo. ninavyojuwa
1. books and stationary hulipi direct
2.meals hulipi
ila tu wamefanya makadilio kuwa kwa mwaka unawexa kula sh? na garama za vitabu na statoinary kwa mwaka inaweza kuwa sh?

Hivyo tusichanganye mambo.
Nawasilisha
 
Back
Top Bottom