Kwanza Karibuni sana wasomi wa kesho mliochaguliwa kujiunga vyuo vikuu.
Ndugu zangu ni, chonde chonde hapa si pahala pa kukashifiana/kubezana/kudharauliana. Kijana anapouliza swala la msingi, kama unajibu au ufahamu wa alichouliza Mpe jibu. Kama huna mjibu kistaarabu, au usiandike chochote au Sema sina ufahamu na hilo.
Lakini kleta majibu ya dharau, si Jambo la kungwana. Kumbuka unapojiunga chuo kikuu ni Jambo kubwa, na ni Mgeni wa nyumba usiyoifahamu kabisa. Na wasiwasi mkubwa ni katika pesa/malipo. Ni vyema tuliwazane, tupoozana na tuelezane utatuzi kwa uzoefu. Asanteni.