Dira ya nchi yetu ni ipi?


M

miganaji

New Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1
Likes
0
Points
0
M

miganaji

New Member
Joined Nov 15, 2010
1 0 0
maendeleo ya nchi huletwa kwa kuwa na mipango inayoeweka vema kwa wananchi, zaman enzi za mwalimu kulikuawa na mipango ya maendeleo ya muda mfupi na mrefu kulikuwa na dira ya elimu kwa taifa.
wana JF nisaidieni, mipango na dira ya maendeleo ya nchi yetu kwa sasa ni nini?
 
T

Tom

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2007
Messages
472
Likes
1
Points
0
T

Tom

JF-Expert Member
Joined May 14, 2007
472 1 0
maendeleo ya nchi huletwa kwa kuwa na mipango inayoeweka vema kwa wananchi, zaman enzi za mwalimu kulikuawa na mipango ya maendeleo ya muda mfupi na mrefu kulikuwa na dira ya elimu kwa taifa.
wana JF nisaidieni, mipango na dira ya maendeleo ya nchi yetu kwa sasa ni nini?
dira ya NCHI chini ya UTAWALA wa CCM haieleweki, tafadhari jiunge na CHADEMA.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
maendeleo ya nchi huletwa kwa kuwa na mipango inayoeweka vema kwa wananchi, zaman enzi za mwalimu kulikuawa na mipango ya maendeleo ya muda mfupi na mrefu kulikuwa na dira ya elimu kwa taifa.
wana JF nisaidieni, mipango na dira ya maendeleo ya nchi yetu kwa sasa ni nini?


Horace Kolimba: Serikali ya CCM haina Dira wala Mwelekeo.
 

Forum statistics

Threads 1,239,192
Members 476,441
Posts 29,345,090