Dini ya Kiislam yenye mfumo wa Kipentekoste yaja

Granta

JF-Expert Member
Mar 21, 2014
4,684
2,000
Makafiri ni wew na ndugu zako walioko saudia, Iraq na Arab yote ,wanaofurahia kuua watu kwa kujitoa muhanga wakitaja kiitikio chao pendwa
allah akbar
Bahati mbaya au nzuri hata anayejiita Muislam hawezi kuongeza au kupunguza chochote kwenye uislam.

Ni either ubaki na ukafiri wako au uungane kwenye uislam. Natarajia ubadilike uufuate uislam.

Uislam hautakuja kubadilika kuwafuata watu bali watu watabadilika kuufuata uislam
 

minyoo

JF-Expert Member
May 25, 2013
15,506
2,000
Makafiri wanahangaika sana kuhusu uislam.

Nafikiri yafaa makafiri wajue kuwa Ukiondoa au kuongeza kitu chochote kwenye uislam , hauwi tena uislam.
Acha hizo makafiri ndiyo akina nani? Dini waanzishe wenzako lakini wewe umekariri neno kafiri wakati miaka yote kafiri ndiyo boss wako kule Saudia marekani ndiyo boss wako kila kona tu ni wazungu jeshi lao mitambo yao ya kuchimba mafuta, hata Zanzibar kafiri ndiyo kila kitu mbona hawafurukuti? wewe usiye kafiri mbona kipindi hiki cha Ramadhan matukio ya wizi, uzinzi, Uzushi kula kiti moto yamepumgua? Tambua kuwa wewe na wenzake ndiyo makafiri wakubwa kwani wale waovu waovu kuwaits wenzao makafiri mungu huwaadhibu ndiyo maana wengi wenye kupenda kuwatusi watu huwa ni fukara sana.
 

impelle

JF-Expert Member
Jan 20, 2017
776
1,000
Bahati mbaya au nzuri hata anayejiita Muislam hawezi kuongeza au kupunguza chochote kwenye uislam.

Ni either ubaki na ukafiri wako au uungane kwenye uislam. Natarajia ubadilike uufuate uislam.

Uislam hautakuja kubadilika kuwafuata watu bali watu watabadilika kuufuata uislam
Kwa waislam
Mimi huwa nangonga videmu vyenu vinavyovaa hijab
Nimemzalisha mmoja na kumbadilisha kuwa mkristo
Kuna mmoja napiga sasa iv ila sitomuoa, nitaoa wakristo
Uislam ni Kikundi cheny utamaduni flan wa maisha lkn hawamwabudu Mungu anayeabudiwa kanisani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom