Dini ya Kiislam yenye mfumo wa Kipentekoste yaja

Dini ya Kiislam yenye mfumo wa Kipentekoste yaja

Kwa waislam
Mimi huwa nangonga videmu vyenu vinavyovaa hijab
Nimemzalisha mmoja na kumbadilisha kuwa mkristo
Kuna mmoja napiga sasa iv ila sitomuoa, nitaoa wakristo
Uislam ni Kikundi cheny utamaduni flan wa maisha lkn hawamwabudu Mungu anayeabudiwa kanisani.
Na wewe kuwagonga hao waislam, utakuwa tayari umempata unayemwabudu lakini si Yesu Kristo aliyezuia uzinzi.
 
Kati ya suni na shia wepi ni makafir? Au wote ni Waisilamu...
 
Makafiri wanahangaika sana kuhusu uislam.

Nafikiri yafaa makafiri wajue kuwa Ukiondoa au kuongeza kitu chochote kwenye uislam , hauwi tena uislam.
Pepo toka kwa jina la muh***d,
Pokea uzima sasa hivi simama nautembee kwa jina la muh***d,
Nakufungilia baraka za mafanikio tangu sasa kwa jina la muh***d,



Na mengine mengi kama hayo ulishayasikia kwenu? Hakuna , hilo ni jina lisilo na uwezo wowote wa kusaidia watu , stuka mkuu!

HIVI SISI NA UWEZO WOTE HUU TULIOPEWA TUANGAIKE NA JINA LISILO NA UWEZO LA KAZI GANI SASA? SHUKA LEO MAKANISANI KWA WALOKOLE UKAONE MOTO, WENZAKO WANAPONA NA KUOKOKA HUKO, IJU*AA KWENU MNAYAONA HAYO?
MUNGU GANI ASIETENDA HUYO, STUKA MKUU!
 
Na wewe kuwagonga hao waislam, utakuwa tayari umempata unayemwabudu lakini si Yesu Kristo aliyezuia uzinzi.
Yesu anatupenda sisi wenye dhambi
Ndo tunavyofundishwa ktk kitabu kitakatifu.
Watakatifu hashughuliki nao
 
Makafiri wanahangaika sana kuhusu uislam.

Nafikiri yafaa makafiri wajue kuwa Ukiondoa au kuongeza kitu chochote kwenye uislam , hauwi tena uislam.
Hivi nijuze makafiri ni kina nani?
 
Wapeleke ujinga wao mbele uko
Mi nikiwaona hawa jamaa huku duniani, najiuliza kweli asee!
Yaani hata kustuka kwao hakuna, wanashindwa hata kudoubt na kuchunguza huenda wangejua ukweli wakatoroka huko, wanajipoteza kweli yaani,
 
Unashindwa kutofautisha dini na dhehebu! Dini ni moja tuu lakin madhehebu yapo! Kwa kauli ya mtume wa mungu ni kwamba kutakuja makund zaid ya sabini lakini moja tuu ndio litakuwa sahihi!

Uislam ni mmoja na utaendelea kuwa mmoja! Mtaendelea kuuchafua ila hamtoweza!

Endeleen kudumisha ushoga na usagaji mana ndio kauli mbiu yenu!
 
K
Acha hizo makafiri ndiyo akina nani? Dini waanzishe wenzako lakini wewe umekariri neno kafiri wakati miaka yote kafiri ndiyo boss wako kule Saudia marekani ndiyo boss wako kila kona tu ni wazungu jeshi lao mitambo yao ya kuchimba mafuta, hata Zanzibar kafiri ndiyo kila kitu mbona hawafurukuti? wewe usiye kafiri mbona kipindi hiki cha Ramadhan matukio ya wizi, uzinzi, Uzushi kula kiti moto yamepumgua? Tambua kuwa wewe na wenzake ndiyo makafiri wakubwa kwani wale waovu waovu kuwaits wenzao makafiri mungu huwaadhibu ndiyo maana wengi wenye kupenda kuwatusi watu huwa ni fukara sana.
Kwa kafiri nn labda hauji maana yake ndugu tafuta maana au uambiwe faizafaizafox atakuambia
 
Mi nikiwaona hawa jamaa huku duniani, najiuliza kweli asee!
Yaani hata kustuka kwao hakuna, wanashindwa hata kudoubt na kuchunguza huenda wangejua ukweli wakatoroka huko, wanajipoteza kweli yaani,
Akili zao za mgando
 
Makafiri wanahangaika sana kuhusu uislam.

Nafikiri yafaa makafiri wajue kuwa Ukiondoa au kuongeza kitu chochote kwenye uislam , hauwi tena uislam.

Huo ujasiri wa kumuita binadamu mwenzio kafiri unautoa wapi? Kumbuka ukipewa kazi hata kuumba unywele wake mmoja tu hutoweza.

By the way hizi dini kwa sisi watu weusi ni mapokeo tu.....tumezijua na kujifunza kupitia vitabu tu....na hakuna mwenye uhakika wa 100% kwamba yaliyomo ndani ya vitabu hivyo yanaakisi hali halisi ya zama za wakati ambao vitabu hivyo viliandikwa.
 
Back
Top Bottom