Dijitali.watanzania tumeibiwa nini!

Dijitali.watanzania tumeibiwa nini!

Madoido

Senior Member
Joined
Jan 24, 2011
Posts
134
Reaction score
15
wadau,leo naamka, nawasha tv sipati channel hata moja,kigamuzi ninacho lakini salio limeisha, mi nilijua kama una kigamuzi hata kama hujalipia unaweza pata local channel.tafadhali naomba maoni maanake hali kwa watu wenye kipato kidogo itakuwa ngumu zaidi na watakuwa wanyonge sana
 
Wenzako wengi kama wewe wako mbioni kuandamana kwenda TCRA kupinga 'uonevu' huo.
 
wizi mtupu,

hata wenye ving'amuzi hakuna chanel kibao. yaan nahis wenye hizo station wanahutubia hewa!!
 
hahahaa watanzania wengi waishio dar walijua upepo tu utapita,kalipie mkuu uone channel


CTRL + Q to Enable/Disable GoPhoto.it
 
wadau,leo naamka, nawasha tv sipati channel hata moja,kigamuzi ninacho lakini salio limeisha, mi nilijua kama una kigamuzi hata kama hujalipia unaweza pata local channel.tafadhali naomba maoni maanake hali kwa watu wenye kipato kidogo itakuwa ngumu zaidi na watakuwa wanyonge sana

Hahahaha! Madoido umenichekesha sana. Assumptions siku zote lazima ziwe checked. Ulijuaje mkuu kama hukuuliza wala humusoma popote? Pole. Sio lazima kuwa na TV, unaweza ukanunua redio.


Sent from my iPhone
 
wizi mtupu,

hata wenye ving'amuzi hakuna chanel kibao. yaan nahis wenye hizo station wanahutubia hewa!!

Haa! inamaana hata ukiw na king'amuz kama hujalipia hupati local channels, kwann tusiandamane jamani?
 
Watanzania ebu tuelimike jamani. Nchi nyingi zilizo na zinazoendelea ki teknologia hauwezi kuangalia tv ki burebure tu. Ni aidha uwe umeunganishwa na cable,uwe unatumia internet au uwe unatumia decorder. Haya mambo ya bure kila kitu yanatulemaza watanzania. Kuhusu local channels zitakazokuwa zinapatikana hata kama haujalipa ni zile zilizojisajili kitaifa t nazo ni Itv,star tv,channel ten,tv sibuka,starv tv,tbc one na two,eatv na dtv. Kama umeona hauipati clouds na nyinginezo wakati haujalipia decorder,ni kwa sababu hawajapata leseni ya national coverage.
 
Tanzania nchi ya kusadikika...heri ya mwaka mpya wanajamvi
 
Kwako kuna tatizo.mimi miezi miwili imeshapita naona vizuri tu bila kulipia.
 
Napata kuamini ya kwamba ving'amuzi vinang'amua Watanzania, hususani wa Jijini DSM. Itachukua muda hata huu upepo utulie, nahisi sis wa pemebezoni mambo yatatuwia shwari kabisa. Bora wameanza na DSM, wangezima nchi nzima..............
 
Upotoshaji huu mngeacha tu.kweli watz vichwa vigumu yani wale watoa elimu wa tcra hawajaeleweka?tumezidi
 
wadau,leo naamka, nawasha tv sipati channel hata moja,kigamuzi ninacho lakini salio limeisha, mi nilijua kama una kigamuzi hata kama hujalipia unaweza pata local channel.tafadhali naomba maoni maanake hali kwa watu wenye kipato kidogo itakuwa ngumu zaidi na watakuwa wanyonge sana

daa mwanangu mie mambo ya digitali yamenishinda....siyawezi nilichoamua t.v yangu ntakuwa naangalia movie...
nikiwa nina shida ya kupata habali ntangaalia kwenye blogs ...na yotube na jamii forum.......

pia napenda kuwapa pole wenye vipindi vifuatavyo
1.ze comedy ya tbc
2.uswazi ya chanel five
3.bongo movie show...

maana wapenzi wa hivi vipindi ni wale wa hali ya chini na wengi hawana vingamuuzi .....wanachosubilia ni mwaka 2015
 
Haa! inamaana hata ukiw na king'amuz kama hujalipia hupati local channels, kwann tusiandamane jamani?

Unapata lakini sio zote, mfano hata Startimes still ilikua C2C, Mlimani, ATN, Capital, CTN n.k. hazipatikani na ni local,
Clouds yenyewe wameitoa jana,
ITV, EATV, Channel Ten na Star TV zilikua kwenye majaribio as at 31 Dec '12, kwa sasa zipo kama hisani tu!!

Ukweli hatujajipanga kwenye hili.
 
Vingmuz hatuwezi! Ila kuzungusha round za pombe/bia za 50,000 na marafiki tunaweza.
 
Bado nawaza na kujiuliza maswali mengi sana,ivi hii sio njia moja wapo ya serikali kunyima watu haki ya habari kijanja? Namaanisha serikali hii iliyo madarakani.

Inawezekana sana kua serikalii hii imepoteza sana umaarufu kutokana na uwazi huu wa habari,na imesalia miaka miwili mpaka uchaguzi mwingine.Miaka hii miwili inaweza kuwafumba watu macho na wasijue kinachoendelea na madudu yanayofanywa na serikali husika(kukosa haki ya habari),Au ni mdau kaja kibiashara zaidi kwa maslahi yake binafsi? Mpaka ifike 2015 mshapumbazwa sana maana watu wa hali ya chini ni wengi,ving'amuzi wataviwezea wapi maskini ya MUNGU.

Kwa tathimini ya India walivyo introduce hiyo system waliakikisha kua ving'amuzi were affordable to every citizen,kwamfano kuunganisha kuna za 20,000/- hadi 30,000/- inategemea na provider ni yupi, na malipo kwa mwezi ni Tsh.3000/-. Hapo unaweza ona difference ni kubwa sana na hapa kwetu Tanzania. Je kuna nini nyuma ya pazia?maana kama ni kuleta maendeleo lazima yawe maendeleo ambayo kila mtanzania atafaidika nayo(it should be cheap/ affordable). Vijijini kwa wazee wetu wataweza kweli kulipia?wakati walikua wanaunga tuu antena nakuweza kukamata channels japo kwa chenga chenga ila wanaona.

KUNA ULAKINI, BADO NAWAZA
 
Back
Top Bottom