Digital kamera aina ya Kodak

Digital kamera aina ya Kodak

Posho City

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2012
Posts
648
Reaction score
418
Wadau kuna mtu anataka kuniuzia kamera aina ya kodak lkn nimeshtuka baada ya kupita maduka ya kamera Kariakoo na kuikosa duka lolote.....
Je ina maana hii aina haipo tena katika mzunguko??na kama haipo ikitokea nahitaji spear ntapata wapi???
 
Kutokuwa madukani sio hoja kwamba huwezi kununua.
Cha msingi ulizia mafundi je,zinavifaa vyake yaani spare bado zinapatikana?
Maana kabla ya hapo zilikuwepo na zipo,sasa fundi atakupa ushauri kama ununue au usinunue.

Navuta hisia kwamba ni zile za kupiga na inalia kwashpafchap
 
Back
Top Bottom