Diamond trust bank (dtb)


KUN

KUN

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
379
Likes
6
Points
35
KUN

KUN

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
379 6 35
Wanajukwaa, hivi hawa jamaa ni vipi mbona wamekuwa kimya sana? kuna mtu yeyote aliyepigiwa simu kuitwa kuanza kazi au kufanya interview? mwenye taarifa kamili tafadhari anijuze, miezi mi3 sasa imekatika tangu tangazo lao limetoka....
 
L

lazima ukae

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2013
Messages
717
Likes
79
Points
45
L

lazima ukae

JF-Expert Member
Joined May 15, 2013
717 79 45
Mkuu iyo ni dalili tosha kabisa kwamba watu washachukua kazi kimyakimya so what ur supposed to do is to keep struggling on other areas rather than waiting for jesus to come back
 
KUN

KUN

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
379
Likes
6
Points
35
KUN

KUN

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
379 6 35
Mkuu iyo ni dalili tosha kabisa kwamba watu washachukua kazi kimyakimya so what ur supposed to do is to keep struggling on other areas rather than waiting for jesus to come back
Lakini si wawe wanatoa taarifa kuwa kuna watu wameshachukuliwa ili mtu ukaondoa matumaini yako kabisa.
 
L

lazima ukae

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2013
Messages
717
Likes
79
Points
45
L

lazima ukae

JF-Expert Member
Joined May 15, 2013
717 79 45
Lakini si wawe wanatoa taarifa kuwa kuna watu wameshachukuliwa ili mtu ukaondoa matumaini yako kabisa.
Ngoja nikupe technic ndugu yangu,unapoona zimepita zaidi ya wiki tatu bila kusikia chochote kwenye kampuni uliyoomba kazi consider yourself unsuccessful for that position unless otherwise kama umeapply tume ya ajira coz tume ya ajira wanaweza kaa ata miezi sita then wakaja kutoa shortlisted.Ila usikate tamaa endelea kupambana ipo siku Mungu atajibu maombi yako_Over!
 
H

hesalieyo

Senior Member
Joined
Jul 18, 2012
Messages
169
Likes
0
Points
33
H

hesalieyo

Senior Member
Joined Jul 18, 2012
169 0 33
Ngoja nikupe technic ndugu yangu,unapoona zimepita zaidi ya wiki tatu bila kusikia chochote kwenye kampuni uliyoomba kazi consider yourself unsuccessful for that position unless otherwise kama umeapply tume ya ajira coz tume ya ajira wanaweza kaa ata miezi sita then wakaja kutoa shortlisted.Ila usikate tamaa endelea kupambana ipo siku Mungu atajibu maombi yako_Over!
kumbe
me
mwenyewe
nilifanya
oral
intervew
DTB
kama
wiki3
zimepita,ngoja
nictegemee.
 
qn of sheba

qn of sheba

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
3,230
Likes
88
Points
145
qn of sheba

qn of sheba

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
3,230 88 145
"BADO HAWAJAITA NA MKUMBUKE KUWA WANAMPANGO WA KUFUNGUA BRANCH MIKOANI NDO MAANA MKAAMBIWA MUANDIKE MIKOA MNAYOPENDA KWENDA KUFANYA KAZI, MIKOA IKAORODHESHWA, MIKOA MINGINE HATA KUJENGA AU KUKARABATI OFISI BADO MTAPELEKWA WAPI SASA, KUWENI NA SUBIRA ILA WATAKAOITWA NI WALE WALIO PELEKA KWA MKONO AU KUTUMA POSTA KAMA ULITUMA KWA EMAIL, TAFUTA KAZI NYINGINE YA KUFANYA KULE SAHAU MAANA EMAIL ILIKUWA INAZINGUA NA NDO MAANA ULIKUWA UKITUMA INA ENDA SPAM AU INAKUAMBIA FAIRULE SO KAMA ULITUMA KWA EMAIL JUA HAZIKUFIKA" mwisho wa kunukuu nimejibiwa leo na wahusika.
 
O

option

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
1,760
Likes
873
Points
280
O

option

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
1,760 873 280
mazee labda waite tena bt walishaita watu na washaanza kazi kama wiki 3 hv zimepita.
 
Transkei

Transkei

Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
88
Likes
4
Points
15
Transkei

Transkei

Member
Joined Sep 19, 2011
88 4 15
dtb ni wazushi sana kuanzia ajira mpaka mishahara yao ni wabaili sana!!
 
iGodmanhustler

iGodmanhustler

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
616
Likes
272
Points
80
iGodmanhustler

iGodmanhustler

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
616 272 80
wale walioitwa walia apply mwaka Jana!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,114
Members 490,296
Posts 30,471,953