Diamond platinumuz hawa wanamziki wako sio


E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,880
Likes
4,766
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,880 4,766 280
Huyu mpiga drums anafaa kupiga punda na sio drums, huyu mpiga solo bora hata umtafute nape, kwa hadhi yako ajiri wakongoman na madensa kutoka africa ya kusini, bora ukafanya show mbili za ukweli kuliko kubangaiza na wabongo.

 
B

bestmale

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2015
Messages
2,435
Likes
1,323
Points
280
B

bestmale

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2015
2,435 1,323 280
Poa alikibakuri
 
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
7,261
Likes
9,579
Points
280
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
7,261 9,579 280
Una wivu kama dadaako
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
7,903
Likes
8,882
Points
280
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
7,903 8,882 280
Mkuu huo ni mwanzo watakuja tu kuwa vizuri unataka vijana wa kibongo wakose ajira hapo wageni ndio wapate sio poa hiyo!
 
dekitambi

dekitambi

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2015
Messages
667
Likes
741
Points
180
dekitambi

dekitambi

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2015
667 741 180
Huyu mpiga drums anafaa kupiga punda na sio drums, huyu mpiga solo bora hata umtafute nape, kwa hadhi yako ajiri wakongoman na madensa kutoka africa ya kusini, bora ukafanya show mbili za ukweli kuliko kubangaiza na wabongo.

ENDELEA NA RAMLI MKUU
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,880
Likes
4,766
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,880 4,766 280
Mkuu huo ni mwanzo watakuja tu kuwa vizuri unataka vijana wa kibongo wakose ajira hapo wageni ndio wapate sio poa hiyo!
ndio maana nikasema aanze na hao wanaojua kazi zao kuliko kuharibiana biashara, angemchukua Dalli Kimoko wangeendana kabisa, pia wale madensa wa Godfarther aliokuwa nao kwenye wimbo wa Kidogo kidogo niwazuri sana, hebu ona hii show ya Malawi hao madensa sio kabisa
 
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
3,284
Likes
576
Points
280
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
3,284 576 280
Acha jamaa apige pesa , wewe endelea na threads free of charge!
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,364
Likes
16,461
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,364 16,461 280
awachukue hao wanaojua ili iweje! hao wake watazoea lini!?

ukiisikiliza hiyo live band kwenye vipisi vingine bonge moja la band chini ya sound engineer tudy,sio kama ile mliyozea ya THT
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,685