Diamond named and honored as icon of the nation

Diamond named and honored as icon of the nation

Kigogo hapa tu ndipo unaponikera!
Please acha mambo ya udini, hua najisikia vibaya sana unapoukandia uislam....
Jaribu kubadilika, mseme mtu yeye kama yeye na sio dini yake.

yani hata mtu aweke thread ya maana he is always negative and against sijui ni kwa nini, yes mimi ni mkristo but we cant live this way, Mungu ni mmoja na kila mtu lazima aheshimu imani ya mwenzake na aheshimu pia mawazo ya wenzake
 
Kwa sifa anastahili hila sio nembo ya taifa kuna watu Wa kuwaita nemba ya taifa wamekufa wakiwa wanatymikia taifa akina sokoine karume huyu apana bora ata wangempa mtikila, warioba salm Ahmed salm jaji agustino na wengine wengi wapo kwani atuna wasomi waliolitangaza taifa mpaka huyu apewe kuwa nembo watoto watawaza kucheza ngololo tu
 
Kwa sifa anastahili hila sio nembo ya taifa kuna watu Wa kuwaita nemba ya taifa wamekufa wakiwa wanatymikia taifa akina sokoine karume huyu apana bora ata wangempa mtikila, warioba salm Ahmed salm jaji agustino na wengine wengi wapo kwani atuna wasomi waliolitangaza taifa mpaka huyu apewe kuwa nembo watoto watawaza kucheza ngololo tu
kina sokoine washapewa hizo icons tena hata sasa wamepewa kina maria nyerere kina magese kidude na wengineo diamond ni icon kwa muziki wa vijana anawakilisha kuwa watz ni jamii yenye vijana wew una mawazo mgando kuwa afanyalo ni kitu kisichoheshimika ila jua tu kwa sisi tuliozaliwa miaka ya 90 tunatambua bongo fleva kuwa ndo utamaduni wetu kwetu anawakilisha utamaduni wetu nenda hata u.s.a kina beyonce na kina jay z wanaheshimiwa sana juzi tu kanye west kapewa udaktari wa hishima sasa ni dokta kanye west. so kama mwadhani kupiga marimba ndo utamaduni wetu pekee mnajidanganya kwa tuliozaliwa 90s bongo movi na fleva pia tunahusianisha na utamaduni wetu na wahusika wake ni mashujaa na icons wa taifa letu
 
Kwa sifa anastahili hila sio nembo ya taifa kuna watu Wa kuwaita nemba ya taifa wamekufa wakiwa wanatymikia taifa akina sokoine karume huyu apana bora ata wangempa mtikila, warioba salm Ahmed salm jaji agustino na wengine wengi wapo kwani atuna wasomi waliolitangaza taifa mpaka huyu apewe kuwa nembo watoto watawaza kucheza ngololo tu

hivi nembo si ni alama ambayo mtu akiiona tu anajua hii imetoka au yahusiana na fulani. sasa diamond ukienda naija haf ukakuta mtu hajui tz ni wapi si unamwambia tu nchi atokayo yule diamond na ukaeleweka. so he s an icon enough kama tu kina minaj chris brown ni icons wa marekani. tena hao wengine uonao wafaa washapewa uaicon hao watu ama watapewa kwa kategori zao za siasa elimu etc. diamond kapewa kwa kategori yake ya mziki wa vijana
 
Anahitaji pongezi kumbukeni ni msanii pekee kutoka Tanzania alikuwa nominated BET
 
Kwa sifa anastahili hila sio nembo ya taifa kuna watu Wa kuwaita nemba ya taifa wamekufa wakiwa wanatymikia taifa akina sokoine karume huyu apana bora ata wangempa mtikila, warioba salm Ahmed salm jaji agustino na wengine wengi wapo kwani atuna wasomi waliolitangaza taifa mpaka huyu apewe kuwa nembo watoto watawaza kucheza ngololo tu

Hii nchi ya ajabu Sana kuna watu kama Judge Mwalusanya, lukangira na Mtikila japo wanadharaulika ila bila wao human Rights sijui ingekua wapi

Ukiwa na rais muislamu tegemea haya maana wao ni kuwaza wali na futari..usije kushangaa siku domo anateuliwa kuwa CAG

Ukiwa na rais muislamu tegemea haya maana wao ni kuwaza wali na futari tu

Ifike mahali watu mfiche ujinga wenu. Unapomlinganisha Diamond na wanasiasa au wananasheria hivi unakuwa unatumia kichwa cha wapi? Hivi hata kwa akili ya kawaida tu huoni kama hao watu wanatofautiana katika vipawa vyao? Mwanasiasa mlinganishe na mwanasiasa mwenzake, mwanasheria mlinganishe na mwanasheria mwenzake vivyo hivyo mwanamziki mlinganishe na mwanamziki mwenzake na siyo kuleta masuala ya Sokoine kwenye muziki. Au hao majaji, Mtikila, Sokoine nao ni wanamuziki? Tunapozungumzia kuwa Diamond ni nembo ya taifa, tunamaanisha nembo ya Taifa katika muziki, ambayo ndio kazi anayoifanya, na ndio kazi aliyotumia kuipeperusha bendera ya Tanzania kimataifa.
 
Hii nchi ni ya ajabu sana yani wanasahau mchango wa kamanda Sugu kwenye game wanakuja kuntambua Ndomo kweli akili za ccm utazijuwa tu
 
yani hata mtu aweke thread ya maana he is always negative and against sijui ni kwa nini, yes mimi ni mkristo but we cant live this way, Mungu ni mmoja na kila mtu lazima aheshimu imani ya mwenzake na aheshimu pia mawazo ya wenzake

Umemaliza yote.Naona mods wamefuta comment yangu.
 
Hii nchi ni ya ajabu sana yani wanasahau mchango wa kamanda Sugu kwenye game wanakuja kuntambua Ndomo kweli akili za ccm utazijuwa tu

pole sana mkuu inaonekana imekuuma sana. I can feel the pain ha ha ha
 
Ifike mahali watu mfiche ujinga wenu. Unapomlinganisha Diamond na wanasiasa au wananasheria hivi unakuwa unatumia kichwa cha wapi? Hivi hata kwa akili ya kawaida tu huoni kama hao watu wanatofautiana katika vipawa vyao? Mwanasiasa mlinganishe na mwanasiasa mwenzake, mwanasheria mlinganishe na mwanasheria mwenzake vivyo hivyo mwanamziki mlinganishe na mwanamziki mwenzake na siyo kuleta masuala ya Sokoine kwenye muziki. Au hao majaji, Mtikila, Sokoine nao ni wanamuziki? Tunapozungumzia kuwa Diamond ni nembo ya taifa, tunamaanisha nembo ya Taifa katika muziki, ambayo ndio kazi anayoifanya, na ndio kazi aliyotumia kuipeperusha bendera ya Tanzania kimataifa.

Asante mkuu ila kuwa icon wa taifa hata kwa huo mziki wenyewe diamond anaanzia wapi au kisa katoboa BET ??? Binafsi sijawahi kuona mtu kama krs one,run d mc,Rakim wakiitwa na kupewa heshima na serikali ya marekani kwa kukuza mziki wa rap ,Sana Sana wataishia kwenye hall of fame ,tunachimba tanzanite hapa ila India ndio wanaongoza kuuza kwenye soko la dunia ,kwa ujinga wetu tu vitu vya kupewa kipaombele ndio vinadharaulika
Bila Nyirenda Leo bendera ya taifa ingekua inapepea Kilimanjaro ?? Nyirenda mwenyewe yuko wapi
Kina Bregedia Hashim mbita wanaenziwa Vipi ??
Hiyo title ya icon wa taifa ..ingesomeka hivi icon wa bongofleva
 
Asante mkuu ila kuwa icon wa taifa hata kwa huo mziki wenyewe diamond anaanzia wapi au kisa katoboa BET ??? Binafsi sijawahi kuona mtu kama krs one,run d mc,Rakim wakiitwa na kupewa heshima na serikali ya marekani kwa kukuza mziki wa rap ,Sana Sana wataishia kwenye hall of fame ,tunachimba tanzanite hapa ila India ndio wanaongoza kuuza kwenye soko la dunia ,kwa ujinga wetu tu vitu vya kupewa kipaombele ndio vinadharaulika
Bila Nyirenda Leo bendera ya taifa ingekua inapepea Kilimanjaro ?? Nyirenda mwenyewe yuko wapi
Kina Bregedia Hashim mbita wanaenziwa Vipi ??

Hiyo title ya icon wa taifa ..ingesomeka hivi icon wa bongofleva

Mkuu, hapo kwenye red ni kwamba sisi ni Tanzania na wao ni Marekani. Kwa maana hiyo tupo huru kufanya chochote, hatulazimishwi kufuata fikra za mmarekani.

Hapo kwenye blue una hoja, lakini hoja yako haituzuii kuutambua machango wa Diamond katika muziki. Kama suala ni madini ya Tanzanite, waulize wahusika wa madini kwa nini wamelegalega katika idara yao. Kama suala ni Nyirenda, waulize wahusika wa Nyirenda kwamba kwa nini wanalala usingizi hawafanyi kazi zao.

Nikuombe tu kuwa, hii mada ni sanaa, na wahusika wa sanaa na burudani ni BASATA. Hivyo Basata hawezi kuacha kushughulikia mambo yake serikalini eti kisa tu idara ya madini imelala.
 
Mkuu, hapo kwenye red ni kwamba sisi ni Tanzania na wao ni Marekani. Kwa maana hiyo tupo huru kufanya chochote, hatulazimishwi kufuata fikra za mmarekani.

Hapo kwenye blue una hoja, lakini hoja yako haituzuii kuutambua machango wa Diamond katika muziki. Kama suala ni madini ya Tanzanite, waulize wahusika wa madini kwa nini wamelegalega katika idara yao. Kama suala ni Nyirenda, waulize wahusika wa Nyirenda kwamba kwa nini wanalala usingizi hawafanyi kazi zao.

Nikuombe tu kuwa, hii mada ni sanaa, na wahusika wa sanaa na burudani ni BASATA. Hivyo Basata hawezi kuacha kushughulikia mambo yake serikalini eti kisa tu idara ya madini imelala.

Sawa mkuu nimekuelewa ...ila neno TAIFA linanipa tabu kwenye tafsiri yake ,bado najiuliza kama Tanzania kweli ni Taifa au nchi ?? ..kwenye hiyo Title ya icon wa TAIFA bado Nina tatizo napo Sana,
Asante
 
Back
Top Bottom