Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond na Pete ya uchumba kwa Wema

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Sizinga, Oct 3, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Jamaa keshavalisha pete jana mbele ya maza ake!! Kadai sepetu ana heshima sana mbele yake.
    It was suprising kwa Wema Sepetu, she ddnt expect such beautiful event. It was a Diamon Bday by the way.
    Ikafuatiwa bonge la Bash ndani ya New Maisha Club.

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,733
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    naona dogo kaamua kuingia mzima mzima.....
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri kwa wote wawili.
     
  4. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 574
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kaka kweli mapenzi ni ukipofu!, hivi unaenda kavukavu, waziwazi, au pipi na karatsi?

    ila walau kinachojulikana kuliko kisichojulikana, ila mziki utakua mzito mtu wangu. mtachangia, naomba kadi au m pesa akaunti yako.Harusi ni lini kaka yangu? W e no=i miongoni mwa wajasiri wachache. Big up man
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,733
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    kama we msanii upo bongo huja mnanilii wema basi we mzembe.....
     
  6. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    niagieni...niagieni...........
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,545
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    naoana waleta mambo ya marekani sasa baada wiki kadhaa wanavunja ndoa haya kila la kheli almasi
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Ngoja tusubirie manake hapa ndipo pagumu!!
     
  9. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,134
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    wtf suprise,suprise gani wakati alishatangaza mpaka kwenye maredio kila mahali kwamba atamfanyia kitu kikubwa huo mlupo wake.
    Ama ndio suprise ya mbagaraaa?
    Ila hongera dogo endelea kuwa na moyo wa chuma
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,135
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Wema ana watoto wangapi?umri wa wema na diamond ikoje?anayejua amwage data hapa maana naona diamond bado ni mtoto anabakwa tuu na wema
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,843
    Likes Received: 2,044
    Trophy Points: 280
    hapo kazi iiipo kule chini kungekua kunabaki pango huyu dada sijui ingekuaje?
     
  12. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,940
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamaa naona kaamua kuweka mzoga ndani

    1233903355_wemasafi8.jpg Wema  1.jpg wemanachalzbaba.jpg 10,.jpg DSC08415.jpg
     

    Attached Files:

  13. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,796
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hatariiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii................hatariiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii..................hatariiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.......................hatariiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  14. doup

    doup JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  15. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,760
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    bahati ya mwenzio usilale mlango wazi, l wish u all the best.
    Wema, aache ukurumbembe, kuchumbiwa ni jambo la heri. Dada zake wengi wametamani kuipata chance hiyo lakini haijawatokea, she is lucky.
    Sasa ajifunze kusali na kumtegemea Mungu, cheap popularity aachane nazo kabisa.
     
  16. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,468
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaaaaaa
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Oct 3, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 66,533
    Likes Received: 19,059
    Trophy Points: 280
    Good for them. And stop hating y'all.
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hongera Diamond na Wema.....kateni vilomolomo sasa twasubiri jiharusi!!!
     
  19. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    sometimes people do change. kila la kheri...
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,756
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Yeyote kati yetu anayedhani mpenzi/mke wake hakuwahi kunaniiliwa asimame na aseme wazi wazi kuwa aliye naye hajawahi kuf...n..wa. Imetokea tu uko naye na pengine kunako mahala ni kubovu kama nini. Hamjui ni raha gani na dunia ya aina gani jamaa anayoifurahia anapokuwa na Wema Sepetu wake. Kila mtu na starehe yake na mtu wake anayempa raha.

    Acheni wivu wakuu, waombeeni waishi maisha mazuri na wajenge familia njema. Binafsi nawafagilia kwani jamaa inaonekana analifurahia sana penzi la wema, nyie mnanuna.

    Nimekumbuka verse ya Fid Q................Sisi wabongooo!
     
Loading...