yorkshire
JF-Expert Member
- Sep 9, 2016
- 2,532
- 3,177
kustahi kvp yakhe kama rafiki apumuliwa lazima tuseme yakheJifunze kustahi wanzako
kustahi kvp yakhe kama rafiki apumuliwa lazima tuseme yakheJifunze kustahi wanzako
[emoji23][emoji23]itakuwa amewauwa teamkiba wenzie lakini sio sisi tunaomfatilia msanii wetu kwa ukaribu kila siku..Mkuu umeua, wachangiaji wamepotea ghafla.
Mkuu[emoji23][emoji23][emoji23]Ungetunon'gonezq bana maana timu tumbo habar hii kwao ni msiba
Dimpo kawakamata pabaya. Kila kitu hashtag ni "kununua"hahahhahahhahahahaha dimpoo asante kwa kutufungua macho mwanawaneYaani kila nikiingia Jf nakutana na habari mara Simba kachukua tuzo, mara goma lake linakamata chati Uk, mara ndiyo Mtanzania wa kwanza kupiga show Mayotte n.k! Itakuwa kijana ameinunua Jamii forums nini? Maana huyu mziki haumlipi ila yeye nasikia ndiyo anaulipa.
Dimpoz mbona umefurahi sana?ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha