Diamond Ampa Heshima Hii Alikiba


HELA

HELA

Senior Member
Joined
May 10, 2015
Messages
174
Likes
129
Points
60
HELA

HELA

Senior Member
Joined May 10, 2015
174 129 60
Meneja wa Diamond, Babu Tale ameonyesha kuwa wao hawana tatizo na Alikiba baada ya kupost kipande cha video kinachoonyesha picha ya msanii huyo ndani ya studio ya Wasafi Records.


Ni muda mrefu imezungumzwa kuwa Diamond na Alikiba wana bifu mpaka kupelekea kuanzishwa kwa baadhi ya team za mitandaoni za kukejeli mafanikio ya msanii wa team nyingine lakini hiyo ni dalili kuwa ipo siku itabaki historia tu.

Babu Tale alipost kipande hicho cha video kinachoonyesha baadhi ya picha za wasanii wakubwa Bongo akiwemo Marehemu Bi Kidude, Mr Blue, Dully Sykes, Juma Nature, Q Chief, Alikiba na wengine wengi.

Je, hiyo inaweza ikawa ndiyo kiki ya kuikaribisha video ya wimbo mpya wa Diamond aliowashirikisha P Square ambayo inatarajiwa kutoka hivi karibuni?

Tazama video hapa.


Bongo5
 

Attachments:

D

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
2,486
Likes
2,406
Points
280
D

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
2,486 2,406 280
Babu Tale alipost kipande hicho cha video kinachoonyesha baadhi ya picha za wasanii wakubwa Bongo akiwemo Marehemu Bi Kidude, Mr Blue, Dully Sykes, Juma Nature, Q Chief, Alikiba na wengine wengi.

Inamaana hao wote ni Marehemu? au nimesoma vibaya. Nisaidiwe tafadhali!
 
Szczesny

Szczesny

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2016
Messages
7,187
Likes
25,916
Points
280
Szczesny

Szczesny

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2016
7,187 25,916 280
 
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
3,354
Likes
856
Points
280
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
3,354 856 280
Kukosa tuzo sio mchezo atapost mpaka akiwa uchi ili watu wasahau kuhusu bet na hatusahau sisi
 
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
kwa kweli naju ukishapotea kwenye gemu ya bongo ndo kwa heri, ila alikiba anasumbua nampongeza sana huyu blaza.
 
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2015
Messages
2,351
Likes
1,468
Points
280
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2015
2,351 1,468 280
Mr Nice yupo? Kwenye hizo pic
 
binti kiziwi

binti kiziwi

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
2,838
Likes
2,309
Points
280
binti kiziwi

binti kiziwi

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2014
2,838 2,309 280
Kukosa tuzo sio mchezo atapost mpaka akiwa uchi ili watu wasahau kuhusu bet na hatusahau sisi
Nani kawaambia msahau kwani? Msisahau tu muone mtapata nini. Haters it is 2016.
 
2013

2013

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2013
Messages
8,653
Likes
2,079
Points
280
2013

2013

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2013
8,653 2,079 280
Hawa vijana wana mambo ya Kitoto sana.
Dai kaoa sasa ni mtu mzima atulizane na familia yake, kiba sio rika lake tena..daaadeki.
 

Forum statistics

Threads 1,237,558
Members 475,562
Posts 29,293,258