Diamond akipaka wanja!


dazipozi

dazipozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2011
Messages
1,140
Points
0
dazipozi

dazipozi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2011
1,140 0
602660_439711226085358_1796122572_n.jpg

Nasikiaga wanasemaga wanja sunna ni hadi kwa watoto wa kiume?
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,709
Points
2,000
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,709 2,000
Sio wanja huo, nasikia inaitwa mascara...
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,492
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,492 1,250
Yatakuja mengi sana kwa huyu dogo, alianza tartiiibu, Napita
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,170
Points
2,000
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,170 2,000
Jana ulitoboa masikio.
Leo unapaka Wanja.
kesho shababi Gang Chomba akikutomasa Kalio...je utarusha
ngumi?...
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,492
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,492 1,250
Jana ulitoboa masikio.
Leo unapaka Wanja.
kesho shababi Gang Chomba akikutomasa Kalio...je utarusha
ngumi?...
atasema kwa upoole 'asante' tena makalio si ndo huwa anaya 'display' jukwaani!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,461
Points
2,000
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,461 2,000
usupastaa wa bongo lazima uwe urojo? Khaaa!
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,662
Points
2,000
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,662 2,000
Haaaaa.... halafu alivyoushika vizuri,mpaka inasikitisha..
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,324
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,324 0
Haya ni madhara ya tangu utotoni! Wazazi wengi huwapaka watoto wao wanja wanapo kuwa wadogo, uenda ameendeleza katabia hako.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,492
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,492 1,250
Haya ni madhara ya tangu utotoni! Wazazi wengi huwapaka watoto wao wanja wanapo kuwa wadogo, uenda ameendeleza katabia hako.
Mengine wanajifunza wao wenyewe ulimwenguni,sidhani kama wazazi wake walimfundisha na kuvua nguo na kuwaongesha watu makalio yake
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,725
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,725 2,000
Jana ulitoboa masikio.
Leo unapaka Wanja.
kesho shababi Gang Chomba akikutomasa Kalio...je utarusha
ngumi?...
di mond anakupagawisha sana hasa anapojipodoa shababi G C Gang C Gang Chomba..
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,725
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,725 2,000
Mengine wanajifunza wao wenyewe ulimwenguni,sidhani kama wazazi wake walimfundisha na kuvua nguo na kuwaongesha watu makalio yake
wao wanakuambia watu wa jukwaa la matangazo madogo madogo kuwa biashara matangazo so stay tuned utasikia watu wanaleta posa..
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Points
1,195
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 1,195
master wa kibongo bana, maumivu ya kichwa huanza pole pole... soon tutaanza kusikia analiwa0713,
imagine wanja for what? waarabu faster watamuongeza gari la pili...
 
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
690
Points
225
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2009
690 225
Kusuka nywele, kutoboa masikio, kupaka hina, sasa wanja eti kisingizio mimi ni msanii teh teh teh.....
 

Attachments:


Forum statistics

Threads 1,296,625
Members 498,672
Posts 31,254,136
Top