Diallo: Rais ajaye awe dikteta mzalendo

Diallo: Rais ajaye awe dikteta mzalendo

Kama unakaa Tanzania na hujapata nafasi ya kutembelea nchi ya Rwanda utaingia mkenge wa propaganda zinazoenezwa juu ya udikiteta wa rais Paul Kagame.
Ni kweli kwamba Kagame ana mkono wa chuma hasa kwa waasi wa kihutu waliofanya mauaji ya kimbari na kukikbilia nchi jirani. Lakini kwa muda mfupi sana wa miaka kama 15 ya utawala wake Rwanda ni paradiso ya Africa.

Siamini kama Rwanda kwa mfano linaweza kutokea suala kama hili la viuongo vya miili ya binadamu lililofedhehesha nchi yetu. Pamoja na starehe kubwa zilizo Kigali lakini kila unapogusa kuna ulinzi wa uhakika.

Rwanda ukisimama popote hata polini huwezi kuchukua dakika tano hujaulizwa nia yako. Nchi yetu sasa unaweza kumwaga mamia ya vifurushi vyenye miili ya binadamu ikashinda pale mpaka usiku watu kushutuka.

Tumeongozwa na mfumo dhaifu kwa miaka 9 sasa, mfumo ambao ni rahisi kusikia askari wamekamatwa na meno ya tembo au wameshirikiana katika uvamizi wa benki.

Si ajabu kusikia askari wanavusha madawa ya kulevya uwanja wa ndege au wamekamatwa wakiiba mizigo ya watu bandarini! Ukizingatia yote hayo, si kosa kufikiria kuwa na Kagame wetu. Kagame aliwahi kusema apewe bandari tu, ailishe Tanzania!

Tafakari!

Tunakujua sana wewe ni kibaraka wa PK na ni mnyarwanda. Tuachie yetu nenda kigali
 
Achane Ujinga Na Propaganda Za Kitutsi,kagame Nijanga Labda Kwa Mtu Anaye Faidika Naye Kama Nimtu Jembe Kwanni Asiruhusu Tume Huru Yamauaji Ya Rwanda?Ama Mnakuwa Wajinga Kwakupewa Pipi!Mh Kikwete Hana Damu Ya Mtu,atakama Anaudhaifu Wake Kiuchumi Anaweza Kurekebishika,je Roho Za Watu Kagame Anazotoa Unaweza Kuzirejesha?Na Kiwete Auwe Wapinzani Ili Uchumi Ukuwe?Acheni Propaganda Za Kitutsi Kusafisha Mtu,kagame Ni Hatari Nani Nyoka!

Genocidaire utawajua tu kwa kauli zao. Sasa u-Hutu au u-Tutsi unaingiaje katika bango hili? Watu wanaongelea mafanikio makubwa nchini Rwanda kutokana na utawala madhubuti wa Rais Kagame. Usichanganye ulevi na pombe kaka. Hizo nyimbo zenu za kumchafua Kagame zimeshachuja, watu wanataka maendeleo na sio propaganda za chuki mnazozishikilia. Asilimia 95% ya hutu wako Rwanda na wanajenga nchi pamoja na wenzi wao wa Tutsi na Twa. Kama Kagame angekuwa dhalimu kama unavyodai basi hutu wote wangeshaondoka Rwanda.

Jana tu Kagame kabadilisha baraza la mawaziri na wengi akiwamo Prime Minister ni hutu. Ongea sasa. Nakushauri uende Rwanda uone matunda ya serikali makini halafu uje utoe point badala ya kutegemea ya kuambiwa na waeneza chuki wenzako.
 
Kagame Songa Mbere Kamanda, 2ko Nyuma Yako

Nasisitiza, wewe sio mtanzania, upo hapa kwa kupiga propaganda tu na kujaribu kujenga mtizamo hasi juu ya rais wetu! kama unaona kagame ni kiongozi mzuri nenda ukakae kwake na kama upo huko rwanda hakuna haja ya kurudi tz! watu mnatumia multiple ID's kwa ajili ya suala la kipuuzi kama hili.
Watanzania tuna maslahi gani na rwanda hadi muanze kumsifia kwa kumlinganisha kagame na jk? kama jk dhaifu aachwe ndo democrasia yetu imeamua.
 
Kagame ni jembe, nashukuru watu tumeshaanza kumwelewa, kuna siku nilisema humu ndani kama ipo siku mtamwelewa sasa nauna tayari... Na nilisema mtanikumbuka maneno yangu.. Nashukuru yametimia na nimejionea kwa macho yangu

Jembe la kunyolea vuzi au
 
Ni rahisi sana, hamia tu hapo kigali si mbali sana, hatuhitaji "MTU" kama yeye ile tupate maendeleo, Tanzania will develop in its own way...

Hao wanaomsifia kagame sio watanzania, najua watanzania wanaweza kumponda rais wao lakini si kwa kumlinganisha na kagame hata kama kagame awe mchapa kazi vipi.
 
hizi pumba mpelekee mkeo. mfano kwenye nishati tu, ni 11% ya wanyaruanda wanaopata umeme. hiyo paradiso inatoka wapi. sifa nyingine ni za kijinga tu. Tanzania mpaka sasa hivi kuna 33% wanao-access umeme.

Kama unakaa Tanzania na hujapata nafasi ya kutembelea nchi ya Rwanda utaingia mkenge wa propaganda zinazoenezwa juu ya udikiteta wa rais Paul Kagame.
Ni kweli kwamba Kagame ana mkono wa chuma hasa kwa waasi wa kihutu waliofanya mauaji ya kimbari na kukikbilia nchi jirani. Lakini kwa muda mfupi sana wa miaka kama 15 ya utawala wake Rwanda ni paradiso ya Africa.

Siamini kama Rwanda kwa mfano linaweza kutokea suala kama hili la viuongo vya miili ya binadamu lililofedhehesha nchi yetu. Pamoja na starehe kubwa zilizo Kigali lakini kila unapogusa kuna ulinzi wa uhakika.

Rwanda ukisimama popote hata polini huwezi kuchukua dakika tano hujaulizwa nia yako. Nchi yetu sasa unaweza kumwaga mamia ya vifurushi vyenye miili ya binadamu ikashinda pale mpaka usiku watu kushutuka.

Tumeongozwa na mfumo dhaifu kwa miaka 9 sasa, mfumo ambao ni rahisi kusikia askari wamekamatwa na meno ya tembo au wameshirikiana katika uvamizi wa benki.

Si ajabu kusikia askari wanavusha madawa ya kulevya uwanja wa ndege au wamekamatwa wakiiba mizigo ya watu bandarini! Ukizingatia yote hayo, si kosa kufikiria kuwa na Kagame wetu. Kagame aliwahi kusema apewe bandari tu, ailishe Tanzania!

Tafakari!
 
Hii nchi itaendelea, tukifikia hatua ya kuwa na uwezo wa kukodi viongozi kutoka popote duniani kama tunavyokodi makocha!

Mnamkodi Obama kwa mwaka mmoja,akiongoza vizuri na kuinua uchumi,mnamuongezea mwaka mwingine!Akiharibu mnamfukuzilia mbali mnatangaza nafasi ya ajira ya urais tena!

Ikiwa hivi ,hakuna mtu atachezea urais!La sivyo tutaendelea kuongozwa na haya mavilaza milele!
 
huu utaahira mtauacha lini? mfano kwenye nishati tu, ni 11% ya wanyaruanda wanaopata umeme. hiyo paradiso inatoka wapi. sifa nyingine ni za kijinga tu. Tanzania mpaka sasa hivi kuna 33% wanao-access umeme.
hebu mjitathimini kama kweli nyie ni watanzania. kama ni wanyaruanda na hasa watusi basi endeleeni na hizi propaganda za kijinga.

Genocidaire utawajua tu kwa kauli zao. Sasa u-Hutu au u-Tutsi unaingiaje katika bango hili? Watu wanaongelea mafanikio makubwa nchini Rwanda kutokana na utawala madhubuti wa Rais Kagame. Usichanganye ulevi na pombe kaka. Hizo nyimbo zenu za kumchafua Kagame zimeshachuja, watu wanataka maendeleo na sio propaganda za chuki mnazozishikilia. Asilimia 95% ya hutu wako Rwanda na wanajenga nchi pamoja na wenzi wao wa Tutsi na Twa. Kama Kagame angekuwa dhalimu kama unavyodai basi hutu wote wangeshaondoka Rwanda.

Jana tu Kagame kabadilisha baraza la mawaziri na wengi akiwamo Prime Minister ni hutu. Ongea sasa. Nakushauri uende Rwanda uone matunda ya serikali makini halafu uje utoe point badala ya kutegemea ya kuambiwa na waeneza chuki wenzako.

Nasisitiza, wewe sio mtanzania, upo hapa kwa kupiga propaganda tu na kujaribu kujenga mtizamo hasi juu ya rais wetu! kama unaona kagame ni kiongozi mzuri nenda ukakae kwake na kama upo huko rwanda hakuna haja ya kurudi tz! watu mnatumia multiple ID's kwa ajili ya suala la kipuuzi kama hili.
Watanzania tuna maslahi gani na rwanda hadi muanze kumsifia kwa kumlinganisha kagame na jk? kama jk dhaifu aachwe ndo democrasia yetu imeamua.

Kagame ni chuma cha reli. Umenena vyema.

Kagame aje tz kuwa rais na tumpe bandari tu km chanzo cha mspato ya serikali na utaona maendeleo.

Kikwete mwenyewe anajua kagame ni chuma cha pua, sema kwa tabia zake za kiswahili hawezi kukili on public.

Thread yako ulikuwa umeamiliza vizuri ila umeharibu kuianza na Kagame, go to hell with your Kagame.Kama unaamini Rwanda ni safi basi hamia huko tuachie Tanzania yetu.Nyie ndiyo wale mnakuwa kwenye ndoa mwisho wa siku mnagombana na mke wako then unaanza kusema ningemuoa Asha yule mwenye wowo kubwa haya yasingetokea.Mwanaume wa ukweli anakaa kimya na anasolve issue yake kimya kimya

Kagame ni jembe, nashukuru watu tumeshaanza kumwelewa, kuna siku nilisema humu ndani kama ipo siku mtamwelewa sasa nauna tayari... Na nilisema mtanikumbuka maneno yangu.. Nashukuru yametimia na nimejionea kwa macho yangu

Pamoja na kuwa kagame damu nyingi za wahutu zinamusuta, lakini katika swala zima la kiuongozi anafanya vizuri, lazima apewe pongezi, kagame ni kiongozi ambaye anaweza kukemea na viongozi wa chini wakafata maagizo yake, lakini mrembo wetu yy kila mara ni kucheka tu, wakati taifa linaharibikiwa tunaona, hivi, imefika hatua Raisi wetu hawezi hata kukemea, watu wanaiba vingne wanadondosha miguuni mwake lakini hasemi kitu, na kwa sasa amefunga ndoa na china tu wataiba mpaka makalio ya ikulu

Kagame yupo busy kukuza uchumi wakati mr dhaifu yupo busy kumpromote Diamond
 
Katika mtu ameweka post ya maana na ya muhimu tangu jamii forum imeanzishwa ni ww. Hakika umenena. Hamtakiwi mkurupuke kupinga mweleweni tuu.
 
Watanzania mpaka wapigwe vipoko tena kwa kimwagiwa na maji ya pilipili ndo wata kuwa na akili wengi masikini wa kutupwaa but wanadangànywa na pombe khanga T-shirt na kusahau hali zao so watz wanahitaji kuombewa kwa mora ili awajazie akiri na hekima siku ya kura wa sichague viongozi majambazi wa mali zao eee Mungu saidia
 
hizi pumba mpelekee mkeo. mfano kwenye nishati tu, ni 11% ya wanyaruanda wanaopata umeme. hiyo paradiso inatoka wapi. sifa nyingine ni za kijinga tu. Tanzania mpaka sasa hivi kuna 33% wanao-access umeme.

Wimbo wa umeme ni wimbo wa kijinga kama ulivyo wimbo wa amani. Umeshafanya utafiti wa GDP ya Rwanda? Umeuliza ni wanyarwanda asilimia ngapi wanaishi nyumba bora? umefanya utafiti ni shule ngapi za Rwanda zina miuondombinu na vifaa vinavyotakiwa? ukikosa hoja utasema ni kwa vile Rwanda ni ndogo!
 
sitaki hata kuongelea huo udogo, bado swali langu linabaki hapo hapo, kama hakuna nishati unajifunza nini kama kweli wewe ni muelewa? kuna nchi yenye uchumi bora duniani isiyokuwa na nishati? hizi sifa zingine ni vichekesho kweli kweli.

Genocidaire utawajua tu kwa kauli zao. Sasa u-Hutu au u-Tutsi unaingiaje katika bango hili? Watu wanaongelea mafanikio makubwa nchini Rwanda kutokana na utawala madhubuti wa Rais Kagame. Usichanganye ulevi na pombe kaka. Hizo nyimbo zenu za kumchafua Kagame zimeshachuja, watu wanataka maendeleo na sio propaganda za chuki mnazozishikilia. Asilimia 95% ya hutu wako Rwanda na wanajenga nchi pamoja na wenzi wao wa Tutsi na Twa. Kama Kagame angekuwa dhalimu kama unavyodai basi hutu wote wangeshaondoka Rwanda.

Jana tu Kagame kabadilisha baraza la mawaziri na wengi akiwamo Prime Minister ni hutu. Ongea sasa. Nakushauri uende Rwanda uone matunda ya serikali makini halafu uje utoe point badala ya kutegemea ya kuambiwa na waeneza chuki wenzako.

Nasisitiza, wewe sio mtanzania, upo hapa kwa kupiga propaganda tu na kujaribu kujenga mtizamo hasi juu ya rais wetu! kama unaona kagame ni kiongozi mzuri nenda ukakae kwake na kama upo huko rwanda hakuna haja ya kurudi tz! watu mnatumia multiple ID's kwa ajili ya suala la kipuuzi kama hili.
Watanzania tuna maslahi gani na rwanda hadi muanze kumsifia kwa kumlinganisha kagame na jk? kama jk dhaifu aachwe ndo democrasia yetu imeamua.

Kagame ni chuma cha reli. Umenena vyema.

Kagame aje tz kuwa rais na tumpe bandari tu km chanzo cha mspato ya serikali na utaona maendeleo.

Kikwete mwenyewe anajua kagame ni chuma cha pua, sema kwa tabia zake za kiswahili hawezi kukili on public.

Thread yako ulikuwa umeamiliza vizuri ila umeharibu kuianza na Kagame, go to hell with your Kagame.Kama unaamini Rwanda ni safi basi hamia huko tuachie Tanzania yetu.Nyie ndiyo wale mnakuwa kwenye ndoa mwisho wa siku mnagombana na mke wako then unaanza kusema ningemuoa Asha yule mwenye wowo kubwa haya yasingetokea.Mwanaume wa ukweli anakaa kimya na anasolve issue yake kimya kimya

Kagame ni jembe, nashukuru watu tumeshaanza kumwelewa, kuna siku nilisema humu ndani kama ipo siku mtamwelewa sasa nauna tayari... Na nilisema mtanikumbuka maneno yangu.. Nashukuru yametimia na nimejionea kwa macho yangu

Pamoja na kuwa kagame damu nyingi za wahutu zinamusuta, lakini katika swala zima la kiuongozi anafanya vizuri, lazima apewe pongezi, kagame ni kiongozi ambaye anaweza kukemea na viongozi wa chini wakafata maagizo yake, lakini mrembo wetu yy kila mara ni kucheka tu, wakati taifa linaharibikiwa tunaona, hivi, imefika hatua Raisi wetu hawezi hata kukemea, watu wanaiba vingne wanadondosha miguuni mwake lakini hasemi kitu, na kwa sasa amefunga ndoa na china tu wataiba mpaka makalio ya ikulu

Kagame yupo busy kukuza uchumi wakati mr dhaifu yupo busy kumpromote Diamond

Wimbo wa umeme ni wimbo wa kijinga kama ulivyo wimbo wa amani. Umeshafanya utafiti wa GDP ya Rwanda? Umeuliza ni wanyarwanda asilimia ngapi wanaishi nyumba bora? umefanya utafiti ni shule ngapi za Rwanda zina miuondombinu na vifaa vinavyotakiwa? ukikosa hoja utasema ni kwa vile Rwanda ni ndogo!
 
Sometimes nafikiria kwanini uraisi usiwe kama tasisi fulani yenye board members inayoongozwa na raia wake;ila raisi anaweza kuwa mtu yeyote hata mgeni. Ambaye atakayesimamia mipango, economics structure and development.
Nimefikira hv kutokana na kwamba toka kuja kwa kitu democracy ndani ya Africa mambo ndio yamekuwa magumu kupitiliza.
Wazawa wanaharibu nchi yao kama sio kwao bora hata ya mgeni.
Labda tukijaribu mfumo tu kama wa kocha wa team anatuongoza akimaliza contract anaondoka zake.

Hawa viongozi wa watz na sio viongozi tu hata imekuwa culture ya watz kwamba,kuiba,rushwa na cha juu ni kitu cha kawaida sana.



The king.
Mkuu umeongea ukweli,Democracy siyo ya waafrika masikini,democracy ni ya nchi zilizo tajiri na zenye institutions zilizo imara zisizo ingiliwa na watawala,lakini afrika hiyo haitawezekana,wazungu walifanya makusudi kutuletea huo mfumo wa demokrasi ya kwao ili waweze kututawala na kula vyetu tena tusiweze kua na amani ya kudumu ili tuendelee kuwategemea,sasa demokrasi ni kutaka kuwatenganisha waafrika,hebu angalia kunawakati unakua navyama vingi visivyo kua na maana just kupinga tu hata vilivyo sawa wao watapinga,na wazungu wanajua fika wakati wote waafrika wakiwa wajinga,masikini lazima watagombana tu kwa kisingizio cha demokrasi,sasa hapo ndiyo mzungu huingia ana support upinzani na wakati uleule anakushinikiza umpatie kitu la sivyo anaendelea kukutesa akitumia upinzani,na mwishowe unakuta vfiongozi wetu wana igawa nchi kwa hao wazungu,sisi waafrika bado hatujaweza kuweka institutions ambazo ziko imara zinazo weza kuilinda katiba bila kuingiliwa,angalia tanzania unaweza niambia kuna demokrasi,huu uchaguzi ni mchezo wa kuigiza tu hakuna demokrasi,wao wanachaguana na kupeana zamu ya kula nchi,na ndiyo maana kila anayeingia madarakani anakula kama mchwa kabla mihula yake haijaisha,sasa hapo usitegemee jamaa atafikiria maendeleo ya wananchi,yani inafanana na mtu mwenye njaa apatapo chakula yani hula akijua kesho hatakiona sasa ni sawa na hawa viongozi wa kiafrika wanaotudanganya eti demokrasi na mzungu analijua hilo sana na kwa mtindo huu wazungu wataendelea kututawala na wananchi wataendelea kutokomea kwenye umasikini.
 
sitaki hata kuongelea huo udogo, bado swali langu linabaki hapo hapo, kama hakuna nishati unajifunza nini kama kweli wewe ni muelewa? kuna nchi yenye uchumi bora duniani isiyokuwa na nishati? hizi sifa zingine ni vichekesho kweli kweli.

Ukifanya utafiti kidogo hutakuwa kama ulivyo, umeshajiuliza kama hiyo asilimia ya umeme unayosema inajumlisha umeme wa Kagera unaotoka Uganda? Nchi yenye maziwa, gesi na mito kama ya kwetu inanunua umeme Uganda? vishirikishe vichwa vyenu achana na ushabiki!
 
Ukifanya utafiti kidogo hutakuwa kama ulivyo, umeshajiuliza kama hiyo asilimia ya umeme unayosema inajumlisha umeme wa Kagera unaotoka Uganda? Nchi yenye maziwa, gesi na mito kama ya kwetu inanunua umeme Uganda? vishirikishe vichwa vyenu achana na ushabiki!

Tatizo Huyo Jamaa Unaebshna Nae Ubongo Wake Umeganda Kama Ccm
 
Thread yako ulikuwa umeamiliza vizuri ila umeharibu kuianza na Kagame, go to hell with your Kagame.Kama unaamini Rwanda ni safi basi hamia huko tuachie Tanzania yetu.Nyie ndiyo wale mnakuwa kwenye ndoa mwisho wa siku mnagombana na mke wako then unaanza kusema ningemuoa Asha yule mwenye wowo kubwa haya yasingetokea.Mwanaume wa ukweli anakaa kimya na anasolve issue yake kimya kimya

We acha ujinga, kagame anamapungufu kama wanadamu wengine, lakini ni kiongozi bora kuliko jk katika nchi yake hilo halina ubishi. Pia kuhusu kuhama nchi hiyo haina neno unaweza hama ukipata fursa yanini kung'ang'ania nchi hii ya wagagagikoko kibao
 
Watu Humu Wanamwogorea Kagame Kama Ni Dikteta, Hv Niwaulize, Kwan Dikteta Ni Nan Hasa? Haya Ni Majina Tunayoletewa Na Wazungu Na Sis Tunafata Tu Mkumbo..
 
Kama unakaa Tanzania na hujapata nafasi ya kutembelea nchi ya Rwanda utaingia mkenge wa propaganda zinazoenezwa juu ya udikiteta wa rais Paul Kagame.
Ni kweli kwamba Kagame ana mkono wa chuma hasa kwa waasi wa kihutu waliofanya mauaji ya kimbari na kukikbilia nchi jirani. Lakini kwa muda mfupi sana wa miaka kama 15 ya utawala wake Rwanda ni paradiso ya Africa.

Siamini kama Rwanda kwa mfano linaweza kutokea suala kama hili la viuongo vya miili ya binadamu lililofedhehesha nchi yetu. Pamoja na starehe kubwa zilizo Kigali lakini kila unapogusa kuna ulinzi wa uhakika.

Rwanda ukisimama popote hata polini huwezi kuchukua dakika tano hujaulizwa nia yako. Nchi yetu sasa unaweza kumwaga mamia ya vifurushi vyenye miili ya binadamu ikashinda pale mpaka usiku watu kushutuka.

Tumeongozwa na mfumo dhaifu kwa miaka 9 sasa, mfumo ambao ni rahisi kusikia askari wamekamatwa na meno ya tembo au wameshirikiana katika uvamizi wa benki.

Si ajabu kusikia askari wanavusha madawa ya kulevya uwanja wa ndege au wamekamatwa wakiiba mizigo ya watu bandarini! Ukizingatia yote hayo, si kosa kufikiria kuwa na Kagame wetu. Kagame aliwahi kusema apewe bandari tu, ailishe Tanzania!

Tafakari!

nadhani ulikuwa na hoja ya msingi lakini umeipresent kitoto sana
 
Back
Top Bottom