Dhuluma ya Boko Haram kwa watoto waliowateka

Dhuluma ya Boko Haram kwa watoto waliowateka

Kama ni uongo lakini si wamewateka ,hivi fikiria angekuwa ni mtoto wako .hebu tafakari bila kujali dini yako ! huu ni ukatili mkubwa ! huyu ni MUNGU GANI ANAYERUHUSU WATU WAFANYE HAYA!

Hakuna binti aliyetekwa:

A video purporting to show many of the 200 Christian girls kidnapped by the extremist group Boko Haram is a clever ruse designed to mislead, according to a story released by Baptist Press.

Source: http://crossmap.christianpost.com/news/boko-haram-video-of-kidnapped-girls-labeled-a-fake-10403
 
Mimi naweza kuamini hii kitu kwamba hakuna wanawake waliotekwa
 
Yesu alisema kuna nabii wa uongo atakuja, na mtamtambua kwa matunda yake. Boko haram ndio matunda ya nabii huyo
 
abakwe kwa siku 15 na wanaume 15 Kila siku?
Bado yupo hai kweli?
Hayo mapichapicha ya kizungu tumeyashtukia.

Kwanza najiuliza wanakula nn tangu huo mwezi april!hii inaweza kuwa ni propaganda!
 
inasikitisha sana hawa boko haramu ni watu wabaya sana
 
Uongo mtupu.
Nilishasema tanzania kwa kuwa ni nchi ya amani magaidi wa vikundi vyote wapo hapa,Naamini hivyo sababu faiza anaongea na kuandika kiswahili fasaha na ni mfuasi wa chama ninyim na anaunga mkono magaidi siamini kwamba anachangia nyuzi humu jf wakati sio mtanzania.fuatilia uzi huu utagundua wapo na wengine wengi.
Vyombo husika vifuatilie naamini hatuko salama kivile.
 
Hakuna binti aliyetekwa:

A video purporting to show many of the 200 Christian girls kidnapped by the extremist group Boko Haram is a clever ruse designed to mislead, according to a story released by Baptist Press.

Source: http://crossmap.christianpost.com/news/boko-haram-video-of-kidnapped-girls-labeled-a-fake-10403
Je boko haram wamewahi kutoa tamko la kupinga uvumi huo au mnawasemea? kama ni uvumi mbona hawajakanusha utekaji huo? au hiyo baptist press ni media ya boko haram?
 
Siwapendi hao Boko Haram but sidhani kama kwahuyo msicha kubakwa mara 15 kwasiku na wanaume 15 tofauti kwa siku zote alizkuwa amekaa huko porini ni kweli!! Kama ni kweli hata kutoroka asingeweza!!
 
Je boko haram wamewahi kutoa tamko la kupinga uvumi huo au mnawasemea? kama ni uvumi mbona hawajakanusha utekaji huo? au hiyo baptist press ni media ya boko haram?

Hawana wakati wa kujibu uongo.
 
Nilishasema tanzania kwa kuwa ni nchi ya amani magaidi wa vikundi vyote wapo hapa,Naamini hivyo sababu faiza anaongea na kuandika kiswahili fasaha na ni mfuasi wa chama ninyim na anaunga mkono magaidi siamini kwamba anachangia nyuzi humu jf wakati sio mtanzania.fuatilia uzi huu utagundua wapo na wengine wengi.
Vyombo husika vifuatilie naamini hatuko salama kivile.

Hahahahahahaa.

Ikiwa Uislam ndiyo ugaidi basi tupo zaidi ya millioni 25 Tanzania hii.

Upo hapo ulipo?
 
gudlook jonathug amebloo mapigo ya shekau hahahaha tupelekee JWTZ
 
Back
Top Bottom