Dhana ya Wanawake Kuuza Miili Yao


Mwalimu Tanzania

Mwalimu Tanzania

Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
72
Likes
3
Points
15
Age
40
Mwalimu Tanzania

Mwalimu Tanzania

Member
Joined Jul 28, 2013
72 3 15
Awali ya yote nawatakia siku njema ya leo. Leo nataka kuongelea, dhana ya wanawake kuuza miili yako. Dhana hii ni pana sana ndiyo maana nimeona ni vyema nipate mawazo kutoka kwa wanaJF.

Kwanza,naomba tukubaliane kuwa siku hizi mwanaume akimtaka mwanamke kujenga mahusiano, yafuatayo hujengeka kichwani mwa mwanamke,
(1). Amepata mtu wa kumtegemea, aidha mume wake baadaye ama ni mtu wa kutatua shida zake zote
(2). Amepata chanzo cha kipato. Kwa dhana hii,ndiyo maana wanawake wengi wana wapenzi zaidi ya mmoja kwa dhana ya kuongeza kipato.
(3). Mwanaume atampa chochote katika kujenga mahusiano yao( kumhonga), sana sana ni fedha. kwa wale wasiokuwa na soni wengi wao hudiriki kutamka kabisa, unakiasi gani kwa tendo moja...
(4) kujenga mahusiano haya ni ajira, na mwanamme ndiyo mwenye haki kutoa na kugharamia mitoko yote(outs), sikukuu, n.k, kisa wewe anakuita mpenzi!

kwa dhana hizo, mwanamke anaweza kutekeleza akiwa nyumbani kwake, shuleni au kokote. Lakini mwanamke akiwa shujaa, akaenda mitaani kwenda kutekeleza haya wanayoyatekeleza wengine "indirectly" anaitwa malaya, kwanini, wakati wote lengo lao moja? tatizo uwanja na fursa!

 
N

ng`wana ong`wa kulwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
2,426
Likes
349
Points
180
N

ng`wana ong`wa kulwa

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
2,426 349 180
"indirectly" anaitwa malaya, kwanini, wakati wote lengo lao moja? tatizo uwanja na fursa!


Ukweli mtupu panya ni panya hata awe panya buku bado ni panya.
 
kimugina

kimugina

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
1,118
Likes
117
Points
160
Age
44
kimugina

kimugina

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
1,118 117 160
Acha watuuzie tu,

Wakiacha tuta hangaika sana,
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,785
Likes
1,352
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,785 1,352 280
hamnaga papuchi ya bure ata siku moja zote zipo for sale...wewe ushukuru tuu kuwa wao wamefikia hatua ya kutuuzia kama bidhaa....wangekuwa wanaziheshimu papuchi zao mwana mbona revola zisingetosha
 
deebo

deebo

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
354
Likes
152
Points
60
deebo

deebo

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2013
354 152 60
Ni kweli unachokixema...good logic
 
Zeddicus

Zeddicus

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2012
Messages
591
Likes
138
Points
60
Zeddicus

Zeddicus

JF-Expert Member
Joined May 5, 2012
591 138 60
hamnaga papuchi ya bure ata siku moja zote zipo for sale...wewe ushukuru tuu kuwa wao wamefikia hatua ya kutuuzia kama bidhaa....wangekuwa wanaziheshimu papuchi zao mwana mbona revola zisingetosha
Duh kazi kweli kweli!!
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
180
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 180 160
Awali ya yote nawatakia siku njema ya leo. Leo nataka kuongelea, dhana ya wanawake kuuza miili yako. Dhana hii ni pana sana ndiyo maana nimeona ni vyema nipate mawazo kutoka kwa wanaJF.

Kwanza,naomba tukubaliane kuwa siku hizi mwanaume akimtaka mwanamke kujenga mahusiano, yafuatayo hujengeka kichwani mwa mwanamke,
(1). Amepata mtu wa kumtegemea, aidha mume wake baadaye ama ni mtu wa kutatua shida zake zote
(2). Amepata chanzo cha kipato. Kwa dhana hii,ndiyo maana wanawake wengi wana wapenzi zaidi ya mmoja kwa dhana ya kuongeza kipato.
(3). Mwanaume atampa chochote katika kujenga mahusiano yao( kumhonga), sana sana ni fedha. kwa wale wasiokuwa na soni wengi wao hudiriki kutamka kabisa, unakiasi gani kwa tendo moja...
(4) kujenga mahusiano haya ni ajira, na mwanamme ndiyo mwenye haki kutoa na kugharamia mitoko yote(outs), sikukuu, n.k, kisa wewe anakuita mpenzi!

kwa dhana hizo, mwanamke anaweza kutekeleza akiwa nyumbani kwake, shuleni au kokote. Lakini mwanamke akiwa shujaa, akaenda mitaani kwenda kutekeleza haya wanayoyatekeleza wengine "indirectly" anaitwa malaya, kwanini, wakati wote lengo lao moja? tatizo uwanja na fursa!

ungetanguliza neno "baadhi" ingekaa poa zaidi
 
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
4,649
Likes
82
Points
0
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
4,649 82 0
Siku zote kumbuka kuweka baadhi yao.
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,274
Likes
2,487
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,274 2,487 280
Ingekua VIP dunia bila Dada poa?
 
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
5,019
Likes
701
Points
280
Age
52
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
5,019 701 280
Wapi ntapata papichi za kihindi na bei gani?
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
597
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 597 280
Wapi ntapata papichi za kihindi na bei gani?
india.... kuhusu bei ina fluctuate kutokana na mahali!

kwa miji kama bombay na new delhi, bei ziko juu sana na sometimes wanachaji kwa dola ili kukabiliana na tatizo la inflation.

ila kwa vijijini kule kama prukadesh na kanjibay, bei ni average.

kuna unataka, sema tufanye importation.
 
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
13,156
Likes
6,638
Points
280
Age
29
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
13,156 6,638 280
me sikuzote huwa nawaonea sana huruma wanawake wanavyogongwa gongwa hovyo hadi mbunye zinakuwa siyo salama tena ni matapishi yaani hawa viumbe hawajui kula na vipofu kabisaa unakuta mdada anakazi yake nzuri lakini anamegeka ovyo ovyo tu
 

Forum statistics

Threads 1,251,863
Members 481,917
Posts 29,788,114