Dhana ya Si ruhusa kuwataja watuhumiwa wa madawa yakulevya imekaaje?

Mapambano Yetu

JF-Expert Member
Aug 14, 2012
1,119
2,000
Nimemsikia Mkuu wa operation ya kuwasaka wahusika wa madawa ya kulevya kupitia taarifa ya habari ya ITV akisema sio vzr kuwataja watuhumiwa wa madawa ya kulevya. amedai kesi 48 zimefunguliwa. sasa naomba tuelimishane juu ya kauli hiyo, kwa nini zinaendeshwa kwa usiri mkubwa ikilinganishwa na kesi nyingine kama za wanasiasa, ufisadi nk?
 

BAFA

JF-Expert Member
Jul 19, 2011
3,071
2,000
Juzi nimeskitishwa kusikia dancer mmoja wa diamond alieoa bingo movie anaitwa fusso jinsi anavobeba madawa kilo kwa makilo na kapigiwa simu kawekwa loud speaker anasema kwa kujigamba kama yuko njemaa tumeozaa jaman kwa madawa na watu wanajulikana mpaka maabara za majumbani zajulikana na mpaka posho wakubwa na plisi wanachukua na kusidikiza aaahhh acheni tu
 

Kim Jong Jr

JF-Expert Member
Mar 15, 2014
8,412
2,000
Juzi nimeskitishwa kusikia dancer mmoja wa diamond alieoa bingo movie anaitwa fusso jinsi anavobeba madawa kilo kwa makilo na kapigiwa simu kawekwa loud speaker anasema kwa kujigamba kama yuko njemaa tumeozaa jaman kwa madawa na watu wanajulikana mpaka maabara za majumbani zajulikana na mpaka posho wakubwa na plisi wanachukua na kusidikiza aaahhh acheni tu
Unamaanisha Moses Iyobo Mme wa Uncle Ezekiel?
 

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Jul 24, 2014
19,231
2,000
Juzi nimeskitishwa kusikia dancer mmoja wa diamond alieoa bingo movie anaitwa fusso jinsi anavobeba madawa kilo kwa makilo na kapigiwa simu kawekwa loud speaker anasema kwa kujigamba kama yuko njemaa tumeozaa jaman kwa madawa na watu wanajulikana mpaka maabara za majumbani zajulikana na mpaka posho wakubwa na plisi wanachukua na kusidikiza aaahhh acheni tu
Una point ila siku nyingine andika kama msomi, humu sio fb
 
  • Thanks
Reactions: ydn

APEFACE

JF-Expert Member
Oct 1, 2016
3,505
2,000
hapo na mimi nina doubt mkuu...kwanini wasitajwe au ndo tunawaogopa wauza UNGA..
 

wiser1

JF-Expert Member
Aug 6, 2015
1,968
2,000
aiseee IYOBO na shobo zoote zile kumbe PUNDA? this world is not fair!.daaah hatari
 

py thon

JF-Expert Member
Sep 11, 2016
2,469
2,000
Juzi nimeskitishwa kusikia dancer mmoja wa diamond alieoa bingo movie anaitwa fusso jinsi anavobeba madawa kilo kwa makilo na kapigiwa simu kawekwa loud speaker anasema kwa kujigamba kama yuko njemaa tumeozaa jaman kwa madawa na watu wanajulikana mpaka maabara za majumbani zajulikana na mpaka posho wakubwa na plisi wanachukua na kusidikiza aaahhh acheni tu
Kuna mtoto kwao ni familia ya watabe wa flour

Jinsi alivyokuwa ananisimulia wakubwa wanaohusika na haya flour tena na evidence

Vita ya drugs Tanzania haiwezi kuisha tena haiwezi kuisha ,labda miaka 3000 mbele
 

Turnkey

JF-Expert Member
Jul 9, 2013
6,354
2,000
Yaaah ndio yy bila kuficha dogo anaenda south na kurud kama vile chooni kwa kupeleka madawa sio kwa kuambiwa ni kuthibitisha
mimi nilishangaa... Aunt akolee kwa mkata mauno... Wakati yeye Al maarufu "sura ya pesa"...alafu dangote wa kuchorwa alimuwakia dimpoz ili asiseme mengi anayoyajua.. Nawaza aaahhh
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom