Dhana ya mwanamke kulia siku ya harusi yake.

Dhana ya mwanamke kulia siku ya harusi yake.

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Posts
4,922
Reaction score
3,245
Japo kuwa siku hizi hii kitu inapotea kwa kasi. Naomba waugwana wa Jf mtujuze. Nini sababu ya mwanamke kulia siku ya harusi.
Je kuolewa ni mateso, kuto amini kama anaolewa. Embu tupeane mawazo.
 
Japo kuwa siku hizi hii kitu inapotea kwa kasi. Naomba waugwana wa Jf mtujuze. Nini sababu ya mwanamke kulia siku ya harusi.
Je kuolewa ni mateso, kuto amini kama anaolewa. Embu tupeane mawazo.
Wa siku hizi wanacheza kuliko waalikwa!
Kuna binti mmoja siku ya s/off yake alicheza hadi wazazi wa mwanaume waliamua kuondoka ukumbini!
Kulia ilikuwa zamani...walikuwa wanahofia ataanzaanzaje kumhudumia mume!
 
swagger za kike hizo mkuu...we hujui wakike wanalia kwa kila kitu?
 
kuachana na wazazi kwenda kuambatana na jitu unakaa nalo kimashaka mashaka limeshakuambukiza au bado,na ukileta house gal ndio kabisaa amani inatoweka,mnakuwa kama paka na panya ndani......wenye ndoa zenu mnayaweza......mie if i want a ---- i know where to get one this days hii ya kuolewa hainiingii akilini :shut-mouth:
 
kuachana na wazazi kwenda kuambatana na jitu unakaa nalo kimashaka mashaka limeshakuambukiza au bado,na ukileta house gal ndio kabisaa amani inatoweka,mnakuwa kama paka na panya ndani......wenye ndoa zenu mnayaweza......mie if i want a ---- i know where to get one this days hii ya kuolewa hainiingii akilini :shut-mouth:

Jitu ambalo hamjuani mmekutana tu ukubwani :shut-mouth:
 
kuachana na wazazi kwenda kuambatana na jitu unakaa nalo kimashaka mashaka limeshakuambukiza au bado,na ukileta house gal ndio kabisaa amani inatoweka,mnakuwa kama paka na panya ndani......wenye ndoa zenu mnayaweza......mie if i want a ---- i know where to get one this days hii ya kuolewa hainiingii akilini :shut-mouth:
Du!
Mbona hii ni kali sana...ilifaa kuwa thread on its own!
Dada unaonyesha umepitia maisha ya mateso sana!
Pole, ndiyo kilimwengu!

Jitu ambalo hamjuani mmekutana tu ukubwani :shut-mouth:
Mmekutana ukubwani gani wakati siku hizi wanaanza tangu primary?
 
Wa siku hizi wanacheza kuliko waalikwa!
Kuna binti mmoja siku ya s/off yake alicheza hadi wazazi wa mwanaume waliamua kuondoka ukumbini!
Kulia ilikuwa zamani...walikuwa wanahofia ataanzaanzaje kumhudumia mume!

Hapo kwenye red, pia yalikuwa majonzi ya kutengana na familia yake aliyoizoea maisha yake yote. Mpaka anafika ukumbini huwa haamini kuwa anaondoka kwenda asikokujua. Siku hizi manungayembe hayalii yanakuwa yamekubuhu tayari na kila kitu, hana cha kuogopa. Zile walls za vagina canal zinakuwa zimeota sugu, aogope nini!!!!!!!!!!!!!
 
kuachana na wazazi kwenda kuambatana na jitu unakaa nalo kimashaka mashaka limeshakuambukiza au bado,na ukileta house gal ndio kabisaa amani inatoweka,mnakuwa kama paka na panya ndani......wenye ndoa zenu mnayaweza......mie if i want a ---- i know where to get one this days hii ya kuolewa hainiingii akilini :shut-mouth:

Lazima utakua mhanga wa vita wewe
 
kuachana na wazazi kwenda kuambatana na jitu unakaa nalo kimashaka mashaka limeshakuambukiza au bado,na ukileta house gal ndio kabisaa amani inatoweka,mnakuwa kama paka na panya ndani......wenye ndoa zenu mnayaweza......mie if i want a ---- i know where to get one this days hii ya kuolewa hainiingii akilini :shut-mouth:

hahahaaa Ndo mnavyotu dis mkiwa na vijecki vyenu ee! Mkirud home mi kiss mpaka kwenye unyayo! Oo no one like you honey,oor my sugar cane, my ice my fanta pashen kumbe zuga tu!
 
Wa siku hizi wanacheza kuliko waalikwa!
Kuna binti mmoja siku ya s/off yake alicheza hadi wazazi wa mwanaume waliamua kuondoka ukumbini!
Kulia ilikuwa zamani...walikuwa wanahofia ataanzaanzaje kumhudumia mume!
...hahahahaahaha..bi harusi alimwaga sebene za kufa mtu mixr viduku nini..?
 
mimi sijaolewa ila najua ht siku ya harusi yangu ntalia kwsbb huwa nikienda tu likizo nyumbani siku ya kuondoka nikiwa naagana na mama huwa nalia,ht akija kunitembelea siku ya kuondoka kwake huwa nalia yaan huwa napata uchungu flan hv ambao ht sijui niuelezee vp.
kwhy ht siku ya ndoa yangu lazima ntalia hasa kwa kuzingatia ndo naingia ktk maisha ya ndoa na mtu ambae tumekutana tu ukubwani na isitoshe tena nikifikiria ndo naenda kuanza maisha ya ndoa....kumtunza bwana si kazi rahisi na mabwana wa siku hz walivyo hapo mtu lazima ulie tu.
 
1. huwa ni machozi ya furaha
2. kwa zamani msichana alikuwa anawaza kulala na mwanaume kwa mara ya kwanza, ilikuwa inatia hofu
3. kwa saivi unakuta mtu alishaishi na mchumba wake kitambo na ameshalala naye uncountable sessions. hivi kweli atalia nini hapo?
 
1. huwa ni machozi ya furaha
2. kwa zamani msichana alikuwa anawaza kulala na mwanaume kwa mara ya kwanza, ilikuwa inatia hofu
3. kwa saivi unakuta mtu alishaishi na mchumba wake kitambo na ameshalala naye uncountable sessions. hivi kweli atalia nini hapo?
Inamaana ndoa za siku hizi ni kama kubariki tu. Okay, ndio maana wachache sana hulia siku ya harusi yao
 
kuachana na wazazi kwenda kuambatana na jitu unakaa nalo kimashaka mashaka limeshakuambukiza au bado,na ukileta house gal ndio kabisaa amani inatoweka,mnakuwa kama paka na panya ndani......wenye ndoa zenu mnayaweza......mie if i want a ---- i know where to get one this days hii ya kuolewa hainiingii akilini :shut-mouth:

Usilolijua ni kama usiku wa giza, kwa taarifa yako ukimpata mwanamme aliyekufia utaishi kama malkia na ndio maana wajuaji wako ndoani. Naamini walilia kwa furaha, kwani kulia haimaanishi huzuni peke yake.
 
Usilolijua ni kama usiku wa giza, kwa taarifa yako ukimpata mwanamme aliyekufia utaishi kama malkia na ndio maana wajuaji wako ndoani. Naamini walilia kwa furaha, kwani kulia haimaanishi huzuni peke yake.

yeah we all make choices in life,sishangai kuna wanaoishi kama malkia kama ambavyo sishangai mikasa ya humu....
 
Inamaana ndoa za siku hizi ni kama kubariki tu. Okay, ndio maana wachache sana hulia siku ya harusi yao

ndo maana yake, ndoa za siku hizi ni za kubariki. sasa mtu atalia nini wakati anamfahamu mwenzie Ato Z
 
Back
Top Bottom