Dhana ya mwanamke kulia siku ya harusi yake.

Dhana ya mwanamke kulia siku ya harusi yake.

yeah we all make choices in life,sishangai kuna wanaoishi kama malkia kama ambavyo sishangai mikasa ya humu....

My sist, unapoambia wanaume ni wabaya yaani ni kundi dogo sana ila kwa sababu ubaya una harufu mbaya hata alie mbali anahisi.....Wapo wanaume na Magubegube sasa ukiteleza ukakutana na Gubegube ni wazi hutaupata utamu wa mwanamme na ndoa.
 
kuachana na wazazi kwenda kuambatana na jitu unakaa nalo kimashaka mashaka limeshakuambukiza au bado,na ukileta house gal ndio kabisaa amani inatoweka,mnakuwa kama paka na panya ndani......wenye ndoa zenu mnayaweza......mie if i want a ---- i know where to get one this days hii ya kuolewa hainiingii akilini :shut-mouth:

Huna sifa za kuolewa ......then exkyuziiiiiii kibao
 
Inaelekea waliolewa hapa JF wako wachache au haman kabisa
Yaani swali limekosa jibu muafaka
Wakina dada mliolewa embu tililikeni ili nasi tujue kwa nini mnalia?
 
Inaelekea waliolewa hapa JF wako wachache au haman kabisa
Yaani swali limekosa jibu muafaka
Wakina dada mliolewa embu tililikeni ili nasi tujue kwa nini mnalia?
Kuna moja alijibu kama nilivyo muelewa kwamba. Wanawake wengi kipindi cha nyuma waliolewa wakiwa mabikira. Sasa wanawaza jinsi ya kuanza kumuhudumia mume na kadhalika. Ukifanya kautafiti utagundua vilio vimepungua siku hizi, sababu ndoa nyingi ni kama wanabariki. Watu wamedadavua vya kutosha na wamesha ishi miaka kadha.
 
Japo kuwa siku hizi hii kitu inapotea kwa kasi. Naomba waugwana wa Jf mtujuze. Nini sababu ya mwanamke kulia siku ya harusi.
Je kuolewa ni mateso, kuto amini kama anaolewa. Embu tupeane mawazo.

Mi nitalia iwapo anae nioa awe na uume mkubwa la sivyo mwendo wa kujichekelesha siku ya harusi utafikili nimeokota gunia la mihela.Kilio kinahuuuuuuuu........ Wizi mtupu.
 
Mi nitalia iwapo anae nioa awe na uume mkubwa la sivyo mwendo wa kujichekelesha siku ya harusi utafikili nimeokota gunia la mihela.Kilio kinahuuuuuuuu........ Wizi mtupu.
Embu dadavua kidogo. Kilio hicho kitakuwa cha furaha au uwoga.
 
Mim nadhan inatofautiana kati ya mwanamke mmoja na mwingine hebu tuwape nafas wao watujuze maana halis ya hii dhana
 
My sist, unapoambia wanaume ni wabaya yaani ni kundi dogo sana ila kwa sababu ubaya una harufu mbaya hata alie mbali anahisi.....Wapo wanaume na Magubegube sasa ukiteleza ukakutana na Gubegube ni wazi hutaupata utamu wa mwanamme na ndoa.

hilo nalo neno.
 
kuachana na wazazi kwenda kuambatana na jitu unakaa nalo kimashaka mashaka limeshakuambukiza au bado,na ukileta house gal ndio kabisaa amani inatoweka,mnakuwa kama paka na panya ndani......wenye ndoa zenu mnayaweza......mie if i want a ---- i know where to get one this days hii ya kuolewa hainiingii akilini :shut-mouth:




Duh yani baby wako/laazizi/mahabuba leo hii amegeuka kuwa jitu imaney na Evelyn Salt
 
Last edited by a moderator:
zamani (1).kwanza tendo la ndoa binti hajawahi kufanya anawaza jioni itakuaje,siku hizi binti anajipeleka apate mimba kwanza ndipo ndoa itangazwe (2)pili hajui familia ya upande wa mme ikoje tofauti na sasa binti mchumba tuu lakini ukweni kishapazoea kuliko kwao
 
kuachana na wazazi kwenda kuambatana na jitu unakaa nalo kimashaka mashaka limeshakuambukiza au bado,na ukileta house gal ndio kabisaa amani inatoweka,mnakuwa kama paka na panya ndani......wenye ndoa zenu mnayaweza......mie if i want a ---- i know where to get one this days hii ya kuolewa hainiingii akilini :shut-mouth:

Da we noma.

BTW kwa msimamo huu huoni kwamba utakuwa unaparamia viserengeti boy na ukajishushia heshima?? Chezea ukame wewe!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Mimi nilishuhudia mmoja alilia mwaka juzi sijui kama huwa wanalia tena hawa watu ila mm niliona kwamba labda alikua haamini kama ataolewa
 
Back
Top Bottom