Design hii ya wanawake wanastahili kutorokwa kwenye bill

Design hii ya wanawake wanastahili kutorokwa kwenye bill

Sure nimekosa mpaka usingizi maana pesa yangu naipata kwa tabu sana afu inakuja kupotea kipuuzi sana maana leo nimepoteza karibia 50000 kwa wanawake.

Ni kama kuna kapepo ambako hakataki nisonge mbele yaani nikishika pesa simu za vizinga vya mademu zinaanza najikuta nishatuma hela baada ya hapo ni majuto tu.
Asee mpwayungu kaka yangu nakuonea huruma
 
Kama huna hela usiambatane na mwanamke.Au mtoto mdogo utaaibika Au umuudhi huyo mtoto mdogo.

Kisa kifupi.
Mwanamke mmoja alikuja dukani akomgozana na mtoto mdogo wa miaka mitatu hivi.Alikua anakuja kunua unga kwakua alikua ametemgulia nikampisha amalize kuhudumiwa kisha nifuate mimi.
Mtoto alie kuja nae akaanza kulilia pipi na juice kitu ambacho dada anaonekana hakuwa na pesa nacho.Kwakua dogo hajui kama zinanumuliwa Akaanza kulia na yule mwanamke akamfinya.

Ilibidi niingilie kati nikamwambia muuza duka mpe huyu mwanangu anachotaka nitalipa sababu na mimi Nina mwanangu yupo na hizi Tabia ukienda nae dukani na bajeti yake.

Funzo mwanamke ni kama mtoto,ukienda nae sehem jipange kutumia cha ziada
Kwa niaba ya watoto wadogo wote wanaolilia vitu bila kujua bajeti, nakushukuru sana.

Baba bora family man umetisha.

Pale hujatoa pesa tu, umetoa matumaini kwamba jamii ina wanaume wanaojali watoto ambao hata si wao wa kibaiolojia.
 
Sometimes nakubaliana na baadhi ya wanaosema Mwanamke hapaswi kuonewa huruma kutokana na tabia zake za ubinafsi.

Kuna mwanamke ameomba tukutane tusalimiane kwa mtazamo wangu ni kuwa amenimiss anahitaji kuniona tupeane salamu then kila mtu ataendelea na ratiba zake nikapigia pamba zangu kawaida shati nyepesi, crazy jeans na chini Crocs very simple ila good looking bajeti ya nauli niliweka elfu kumi lengo ni kama kuna matumizi mengine yataongezeka basi yasizidi hiyo hela ila kwa tahadhari nikatoka na elfu thelathini mfukoni.

Picha linaanza nimepanda daladala nimemuomba konda mapema anishushe kituo x maana sipajui nikapitilizwa vituo vitatu tayari bajeti yangu ikaanza kuvurugika ikabidi nipande Bodaboda kurudi kituo nilichopitishwa.

Nimefika kituo husika nakuta binti yupo vizuri kapendeza kimsingi ni mrembo tunasalimiana ananiambia ana njaa anataka kwenda kula kitimoto na ugali kwa mazingira tuliyopo mimi ni mgeni nikamuuliza vipi tunaenda wapi wanapouza hicho kitimoto ananiambia mimi nakufuata wewe kwa tathmini ya haraka tulipo kuna mabaa ya gharama kwa elfu 30 yangu nikaona nitakuja kuaibika so nikamwambia twende mitaa ya kwetu lengo akatae tuachane palepale au akubali ili tukifika mitaa ya ghetto iwe mtelemko kumpeleka gheto kula tunda kimasihara.

Tunaanze safari ya kuelekea home ground tunapita kwa wamachinga anadai nimnunulie pafyumu nikamkazia nikamwambia nitakuletea kama gift siku nyingine tunapanda usafiri maana ni magari mawili tulipo mpaka mitaa ninayoishi.

Tumefika wanapouza kitimoto ikabidi niagize nusu lengo waandae pale ili gheto tuende kutoa dongo akaanza kutoa maagizo jinsi anavyotaka kiandaliwe wakati tunasubiria kitimoto nikamwita muhudumu atupe viwanyaji mi nikaagiza zangu maji yeye sasa akaanza kuagiza vinywaji ambavyo bahati nzuri havikuwepo maana vingekuwepo ingekuwa hasara kwangu.

Wakati tunapiga stori akaanza habari za kuwa anataka kuhama kwao kodi na vitu vya ndani alishapata je mimi kama mimi nitamchangia nini? Nikaona ili tatizo bora liishie hapahapa hakuna haja ya kwenda ghetto ingawa nilikuwa natamani mapaja yake tumemaliza kula anadai nirequest Bolt kucheki nauli ya Bodaboda elfu kumi na mimi kwenye 30 yangu nimebakiwa na elfu kumi na tano na kwa vyovyote vile inabidi nibaki na ten la kuanzia maisha kesho maana sijui michongo itaendaje.

Nikampa elfu tano anadai ndogo haiwezi mfikisha kwao nikamwambia twende nyumbani maana hapa sina hela nyingine anakataa anasema basi ataenda kwa kuunganisha magari.

Sasa design ya hawa wanawake wasiojali kuhusu financial status ya mtu ni wabaya sana maana mimi licha ya kupendeza ila muonekano wangu unaonyesha kuwa naishi maisha magumu maana mwenyewe nikijiangalia kwenye kioo najiona nimebaki mifupa tuu.

Wewe dada nimekuheshimu na nimeona aibu kukufanyia ubaya sababu sina roho mbaya ila ukiendelea na utaratibu huo ipo siku utayatimba kwa wahuni ndio utajua hujui.
Babu kwahyo ulifikisha goma maeneo ya magetoni af hujala mzgo,??
 
Sometimes nakubaliana na baadhi ya wanaosema Mwanamke hapaswi kuonewa huruma kutokana na tabia zake za ubinafsi.

Kuna mwanamke ameomba tukutane tusalimiane kwa mtazamo wangu ni kuwa amenimiss anahitaji kuniona tupeane salamu then kila mtu ataendelea na ratiba zake nikapigia pamba zangu kawaida shati nyepesi, crazy jeans na chini Crocs very simple ila good looking bajeti ya nauli niliweka elfu kumi lengo ni kama kuna matumizi mengine yataongezeka basi yasizidi hiyo hela ila kwa tahadhari nikatoka na elfu thelathini mfukoni.

Picha linaanza nimepanda daladala nimemuomba konda mapema anishushe kituo x maana sipajui nikapitilizwa vituo vitatu tayari bajeti yangu ikaanza kuvurugika ikabidi nipande Bodaboda kurudi kituo nilichopitishwa.

Nimefika kituo husika nakuta binti yupo vizuri kapendeza kimsingi ni mrembo tunasalimiana ananiambia ana njaa anataka kwenda kula kitimoto na ugali kwa mazingira tuliyopo mimi ni mgeni nikamuuliza vipi tunaenda wapi wanapouza hicho kitimoto ananiambia mimi nakufuata wewe kwa tathmini ya haraka tulipo kuna mabaa ya gharama kwa elfu 30 yangu nikaona nitakuja kuaibika so nikamwambia twende mitaa ya kwetu lengo akatae tuachane palepale au akubali ili tukifika mitaa ya ghetto iwe mtelemko kumpeleka gheto kula tunda kimasihara.

Tunaanze safari ya kuelekea home ground tunapita kwa wamachinga anadai nimnunulie pafyumu nikamkazia nikamwambia nitakuletea kama gift siku nyingine tunapanda usafiri maana ni magari mawili tulipo mpaka mitaa ninayoishi.

Tumefika wanapouza kitimoto ikabidi niagize nusu lengo waandae pale ili gheto tuende kutoa dongo akaanza kutoa maagizo jinsi anavyotaka kiandaliwe wakati tunasubiria kitimoto nikamwita muhudumu atupe viwanyaji mi nikaagiza zangu maji yeye sasa akaanza kuagiza vinywaji ambavyo bahati nzuri havikuwepo maana vingekuwepo ingekuwa hasara kwangu.

Wakati tunapiga stori akaanza habari za kuwa anataka kuhama kwao kodi na vitu vya ndani alishapata je mimi kama mimi nitamchangia nini? Nikaona ili tatizo bora liishie hapahapa hakuna haja ya kwenda ghetto ingawa nilikuwa natamani mapaja yake tumemaliza kula anadai nirequest Bolt kucheki nauli ya Bodaboda elfu kumi na mimi kwenye 30 yangu nimebakiwa na elfu kumi na tano na kwa vyovyote vile inabidi nibaki na ten la kuanzia maisha kesho maana sijui michongo itaendaje.

Nikampa elfu tano anadai ndogo haiwezi mfikisha kwao nikamwambia twende nyumbani maana hapa sina hela nyingine anakataa anasema basi ataenda kwa kuunganisha magari.

Sasa design ya hawa wanawake wasiojali kuhusu financial status ya mtu ni wabaya sana maana mimi licha ya kupendeza ila muonekano wangu unaonyesha kuwa naishi maisha magumu maana mwenyewe nikijiangalia kwenye kioo najiona nimebaki mifupa tuu.

Wewe dada nimekuheshimu na nimeona aibu kukufanyia ubaya sababu sina roho mbaya ila ukiendelea na utaratibu huo ipo siku utayatimba kwa wahuni ndio utajua hujui.
We jamaa tatizo lako no ubahili toa pesa bwashee
 
Kuna Demu aliagiza chips mayai, kuku na mshikaki bahati mbaya tukipishana kauli anafoka Hadi meza nyingine wanasikia nikachukua point tatu mhimu nikasepa ikabidi aache kiswaswadu chake Bond akafuate hela
 
Hiyo pesa uliionea bure, ungetulia vizuri bila papara ungepoint wanawake wazuri watatu wa mtaani wazuri kuliko hiyo kenge na kuwachakata safi kabisa.
 
Sometimes nakubaliana na baadhi ya wanaosema Mwanamke hapaswi kuonewa huruma kutokana na tabia zake za ubinafsi.

Kuna mwanamke ameomba tukutane tusalimiane kwa mtazamo wangu ni kuwa amenimiss anahitaji kuniona tupeane salamu then kila mtu ataendelea na ratiba zake nikapigia pamba zangu kawaida shati nyepesi, crazy jeans na chini Crocs very simple ila good looking bajeti ya nauli niliweka elfu kumi lengo ni kama kuna matumizi mengine yataongezeka basi yasizidi hiyo hela ila kwa tahadhari nikatoka na elfu thelathini mfukoni.

Picha linaanza nimepanda daladala nimemuomba konda mapema anishushe kituo x maana sipajui nikapitilizwa vituo vitatu tayari bajeti yangu ikaanza kuvurugika ikabidi nipande Bodaboda kurudi kituo nilichopitishwa.

Nimefika kituo husika nakuta binti yupo vizuri kapendeza kimsingi ni mrembo tunasalimiana ananiambia ana njaa anataka kwenda kula kitimoto na ugali kwa mazingira tuliyopo mimi ni mgeni nikamuuliza vipi tunaenda wapi wanapouza hicho kitimoto ananiambia mimi nakufuata wewe kwa tathmini ya haraka tulipo kuna mabaa ya gharama kwa elfu 30 yangu nikaona nitakuja kuaibika so nikamwambia twende mitaa ya kwetu lengo akatae tuachane palepale au akubali ili tukifika mitaa ya ghetto iwe mtelemko kumpeleka gheto kula tunda kimasihara.

Tunaanze safari ya kuelekea home ground tunapita kwa wamachinga anadai nimnunulie pafyumu nikamkazia nikamwambia nitakuletea kama gift siku nyingine tunapanda usafiri maana ni magari mawili tulipo mpaka mitaa ninayoishi.

Tumefika wanapouza kitimoto ikabidi niagize nusu lengo waandae pale ili gheto tuende kutoa dongo akaanza kutoa maagizo jinsi anavyotaka kiandaliwe wakati tunasubiria kitimoto nikamwita muhudumu atupe viwanyaji mi nikaagiza zangu maji yeye sasa akaanza kuagiza vinywaji ambavyo bahati nzuri havikuwepo maana vingekuwepo ingekuwa hasara kwangu.

Wakati tunapiga stori akaanza habari za kuwa anataka kuhama kwao kodi na vitu vya ndani alishapata je mimi kama mimi nitamchangia nini? Nikaona ili tatizo bora liishie hapahapa hakuna haja ya kwenda ghetto ingawa nilikuwa natamani mapaja yake tumemaliza kula anadai nirequest Bolt kucheki nauli ya Bodaboda elfu kumi na mimi kwenye 30 yangu nimebakiwa na elfu kumi na tano na kwa vyovyote vile inabidi nibaki na ten la kuanzia maisha kesho maana sijui michongo itaendaje.

Nikampa elfu tano anadai ndogo haiwezi mfikisha kwao nikamwambia twende nyumbani maana hapa sina hela nyingine anakataa anasema basi ataenda kwa kuunganisha magari.

Sasa design ya hawa wanawake wasiojali kuhusu financial status ya mtu ni wabaya sana maana mimi licha ya kupendeza ila muonekano wangu unaonyesha kuwa naishi maisha magumu maana mwenyewe nikijiangalia kwenye kioo najiona nimebaki mifupa tuu.

Wewe dada nimekuheshimu na nimeona aibu kukufanyia ubaya sababu sina roho mbaya ila ukiendelea na utaratibu huo ipo siku utayatimba kwa wahuni ndio utajua hujui.
Kila mwanamke ana type ya wanaume wanaomtaka. Tatizo lako hukujua unatoka na mwanamke wa type gani. Next time kabla hujatoka na mwanamke make sure unajua aina ya mwanamke unaekutana nae. Hapa duniani kila mwanamke kuna type ya mwanaume anamtaka hivyo hivyo alivyo, mkuu.
 
Sometimes nakubaliana na baadhi ya wanaosema Mwanamke hapaswi kuonewa huruma kutokana na tabia zake za ubinafsi.

Kuna mwanamke ameomba tukutane tusalimiane kwa mtazamo wangu ni kuwa amenimiss anahitaji kuniona tupeane salamu then kila mtu ataendelea na ratiba zake nikapigia pamba zangu kawaida shati nyepesi, crazy jeans na chini Crocs very simple ila good looking bajeti ya nauli niliweka elfu kumi lengo ni kama kuna matumizi mengine yataongezeka basi yasizidi hiyo hela ila kwa tahadhari nikatoka na elfu thelathini mfukoni.

Picha linaanza nimepanda daladala nimemuomba konda mapema anishushe kituo x maana sipajui nikapitilizwa vituo vitatu tayari bajeti yangu ikaanza kuvurugika ikabidi nipande Bodaboda kurudi kituo nilichopitishwa.

Nimefika kituo husika nakuta binti yupo vizuri kapendeza kimsingi ni mrembo tunasalimiana ananiambia ana njaa anataka kwenda kula kitimoto na ugali kwa mazingira tuliyopo mimi ni mgeni nikamuuliza vipi tunaenda wapi wanapouza hicho kitimoto ananiambia mimi nakufuata wewe kwa tathmini ya haraka tulipo kuna mabaa ya gharama kwa elfu 30 yangu nikaona nitakuja kuaibika so nikamwambia twende mitaa ya kwetu lengo akatae tuachane palepale au akubali ili tukifika mitaa ya ghetto iwe mtelemko kumpeleka gheto kula tunda kimasihara.

Tunaanze safari ya kuelekea home ground tunapita kwa wamachinga anadai nimnunulie pafyumu nikamkazia nikamwambia nitakuletea kama gift siku nyingine tunapanda usafiri maana ni magari mawili tulipo mpaka mitaa ninayoishi.

Tumefika wanapouza kitimoto ikabidi niagize nusu lengo waandae pale ili gheto tuende kutoa dongo akaanza kutoa maagizo jinsi anavyotaka kiandaliwe wakati tunasubiria kitimoto nikamwita muhudumu atupe viwanyaji mi nikaagiza zangu maji yeye sasa akaanza kuagiza vinywaji ambavyo bahati nzuri havikuwepo maana vingekuwepo ingekuwa hasara kwangu.

Wakati tunapiga stori akaanza habari za kuwa anataka kuhama kwao kodi na vitu vya ndani alishapata je mimi kama mimi nitamchangia nini? Nikaona ili tatizo bora liishie hapahapa hakuna haja ya kwenda ghetto ingawa nilikuwa natamani mapaja yake tumemaliza kula anadai nirequest Bolt kucheki nauli ya Bodaboda elfu kumi na mimi kwenye 30 yangu nimebakiwa na elfu kumi na tano na kwa vyovyote vile inabidi nibaki na ten la kuanzia maisha kesho maana sijui michongo itaendaje.

Nikampa elfu tano anadai ndogo haiwezi mfikisha kwao nikamwambia twende nyumbani maana hapa sina hela nyingine anakataa anasema basi ataenda kwa kuunganisha magari.

Sasa design ya hawa wanawake wasiojali kuhusu financial status ya mtu ni wabaya sana maana mimi licha ya kupendeza ila muonekano wangu unaonyesha kuwa naishi maisha magumu maana mwenyewe nikijiangalia kwenye kioo najiona nimebaki mifupa tuu.

Wewe dada nimekuheshimu na nimeona aibu kukufanyia ubaya sababu sina roho mbaya ila ukiendelea na utaratibu huo ipo siku utayatimba kwa wahuni ndio utajua hujui.
Hizo ndio Tabia za Winfrida anajiita kwa kifupi (Winni)
 
Wewe nani amekukaririsha hizi concepts za kwamba kwenye outings me ndio hutoa Pesa alieiprogram hio kwenye kichwa chako ni nani? Yaan wewe una bajeti yako alafu mtu mwingine anakuja kufanya kufuru wewe unasema eti me sijui kufanyaje?

Umeelewa Moral of the Story? Ameshakwambia akiokota Zombie nini hujaelewa? Au haujanisoma story vizuri? Nyinyi ndio mkipigwa masikio yakatoka damu mnaliaga vibaya sana ukanga kabisa
Watoto wa kishua hawa bwana
 
Mimi nina huruma siwezi kula hela ya mwanaume. Naenda kwa nauli yangu na makutano ni gheto kwake na nikifika napika ugali dagaa tunakula na wakati wa kuondoka natumia nauli yangu na akinipa hela nakataa.
Unatandaza nyavu au sio, tutue itunase. Bahati nzuri tuko angani tumeiona hatutui juu yake Ng'oo [emoji23]
 
Sometimes nakubaliana na baadhi ya wanaosema Mwanamke hapaswi kuonewa huruma kutokana na tabia zake za ubinafsi.

Kuna mwanamke ameomba tukutane tusalimiane kwa mtazamo wangu ni kuwa amenimiss anahitaji kuniona tupeane salamu then kila mtu ataendelea na ratiba zake nikapigia pamba zangu kawaida shati nyepesi, crazy jeans na chini Crocs very simple ila good looking bajeti ya nauli niliweka elfu kumi lengo ni kama kuna matumizi mengine yataongezeka basi yasizidi hiyo hela ila kwa tahadhari nikatoka na elfu thelathini mfukoni.

Picha linaanza nimepanda daladala nimemuomba konda mapema anishushe kituo x maana sipajui nikapitilizwa vituo vitatu tayari bajeti yangu ikaanza kuvurugika ikabidi nipande Bodaboda kurudi kituo nilichopitishwa.

Nimefika kituo husika nakuta binti yupo vizuri kapendeza kimsingi ni mrembo tunasalimiana ananiambia ana njaa anataka kwenda kula kitimoto na ugali kwa mazingira tuliyopo mimi ni mgeni nikamuuliza vipi tunaenda wapi wanapouza hicho kitimoto ananiambia mimi nakufuata wewe kwa tathmini ya haraka tulipo kuna mabaa ya gharama kwa elfu 30 yangu nikaona nitakuja kuaibika so nikamwambia twende mitaa ya kwetu lengo akatae tuachane palepale au akubali ili tukifika mitaa ya ghetto iwe mtelemko kumpeleka gheto kula tunda kimasihara.

Tunaanze safari ya kuelekea home ground tunapita kwa wamachinga anadai nimnunulie pafyumu nikamkazia nikamwambia nitakuletea kama gift siku nyingine tunapanda usafiri maana ni magari mawili tulipo mpaka mitaa ninayoishi.

Tumefika wanapouza kitimoto ikabidi niagize nusu lengo waandae pale ili gheto tuende kutoa dongo akaanza kutoa maagizo jinsi anavyotaka kiandaliwe wakati tunasubiria kitimoto nikamwita muhudumu atupe viwanyaji mi nikaagiza zangu maji yeye sasa akaanza kuagiza vinywaji ambavyo bahati nzuri havikuwepo maana vingekuwepo ingekuwa hasara kwangu.

Wakati tunapiga stori akaanza habari za kuwa anataka kuhama kwao kodi na vitu vya ndani alishapata je mimi kama mimi nitamchangia nini? Nikaona ili tatizo bora liishie hapahapa hakuna haja ya kwenda ghetto ingawa nilikuwa natamani mapaja yake tumemaliza kula anadai nirequest Bolt kucheki nauli ya Bodaboda elfu kumi na mimi kwenye 30 yangu nimebakiwa na elfu kumi na tano na kwa vyovyote vile inabidi nibaki na ten la kuanzia maisha kesho maana sijui michongo itaendaje.

Nikampa elfu tano anadai ndogo haiwezi mfikisha kwao nikamwambia twende nyumbani maana hapa sina hela nyingine anakataa anasema basi ataenda kwa kuunganisha magari.

Sasa design ya hawa wanawake wasiojali kuhusu financial status ya mtu ni wabaya sana maana mimi licha ya kupendeza ila muonekano wangu unaonyesha kuwa naishi maisha magumu maana mwenyewe nikijiangalia kwenye kioo najiona nimebaki mifupa tuu.

Wewe dada nimekuheshimu na nimeona aibu kukufanyia ubaya sababu sina roho mbaya ila ukiendelea na utaratibu huo ipo siku utayatimba kwa wahuni ndio utajua hujui.
Tukupe bajeti sahihi. Tulipanga kukutana mbali kabisa wilaya jirani. Nauli kila mmoja aende. Mimi niienda kibiashara kama sehemu ya ratiba yangu. Chumba 15,000/= chakula cha jioni pamoja na soda na maji10,000. Zawadi 10,000/=.

Nilipiga mzigo usiku kucha na kazi zangu zilikwenda kama nilivyopanga.

Huo ndo msimamo.
 
NDIYO

Huyo muuzaji janja yake buku 3 anazikusanya kwa mafala hata 10 kwa siku jumla ana ngapi unadhani
nishamtumia zaidi ya mara 5 ukimwambia tuonane anasema tutaonana tu mara hivi mara vile
sasa unadhani akitupata mabwege kam 10 hivi tukamtumia anakuwa na kama 30 hivi

Hvyo leo nikamkazia ila baadae nikamtumia tu 7bu aliweka mtego wa nauri na anajua kimara matosa huko ndanindani mpk MAKUMBUSHO pkpk ela nyingi nisingekubari apande boda 7bu wana boda zao wanakutajia ela kubwa na ungemuambia chukua bolt angesema bando hana
Nawajua vizuri hawa malaya

Ila mwisho nikamtumia tu hiyo buku 3 akafie mbele na njaa zakeView attachment 2930758
Masikini!!.. huu udhalilishaji wabkiwango cha juu mno..mwanamke una matatizo gani ukaombe elfu 3???? Hapana hapa kwa hili dada zetu hawa wajitafakari, eldu 3 ambayo mama ntilie asiye3nda shule kabisa anajua namnanyabkuitafuta kwa dakika chini ya 5 akiuza sahani 1 tu ya ubwabwa wewe ukaombe kwa mwanaume, ni way bwana!.
 
Mkuu,

Kuna ubaya kujikita kwenye kujiimarisha kiuchumi kabla ya kuhangaika na hao wanawake?

Naona kama uchumi wako mdogo sana, halafu huo huo mdogo unautapanya na wanawake wasiojua bajeti ni nini.

Huoni kwamba hapo unakosa nidhamu ya kutumia hela, na jambo hili litazidi kukufanya uwe katika hali mbaya kiuchumi?
Azingatie hili somo
 
Back
Top Bottom