Mzimu wa Kolelo
JF-Expert Member
- Apr 16, 2013
- 2,966
- 8,977
Mm demu akianza hzo pigo na mm naenda nae hvyohvyo kimalaya tuuu akinichukulia danga basi anichetue nimpe chake
Namjibu tu hamna shida panga siku uje gheto tumalize nikupe chako
Basi huwa wanakuja na majibu ya hivi
Me sijari wala nini
Huyu muuzaji janja yke anaomba ndogo tu buku 3 sasa unadhani akitupata watu 10 kwa siku ana shi ngapi fala sana
Namjibu tu hamna shida panga siku uje gheto tumalize nikupe chako
Basi huwa wanakuja na majibu ya hivi
Me sijari wala nini
Huyu muuzaji janja yke anaomba ndogo tu buku 3 sasa unadhani akitupata watu 10 kwa siku ana shi ngapi fala sana