Salary Slip
Platinum Member
- Apr 3, 2012
- 52,872
- 165,905
Na mbinu zake za medani kuipeleka nchi kuzimu.
Na mbinu zake za medani kuipeleka nchi kuzimu.
Na mbinu zake za medani kuipeleka nchi kuzimu.
Sasa hivi SGR inasimama..hiyo Stieglers hamna kitu.Muda ni mwalimu mzuri sana!
Sasa hivi SGR inasimama..hiyo Stieglers hamna kitu.
yule niwa kumuombea azidi pata ajari tu japo si jambo jema ili ajifunze si mbayaYule mlumumba wa scarf na tai bendera ndiyo ilo box linalodondoka achana na speed ya mkulu.
Na mbinu zake za medani kuipeleka nchi kuzimu.
Kama 600 billions nanga imepaa hizo trillions za SGR atazitolea tundu lipi?
Inasikitisha Mkuu..Kama 600 billions nanga imepaa hizo trillions za SGR atazitolea tundu lipi?
Video buku 7 fc hawaipendi balaa.
Sent from my iPhone using JamiiForums