OSOKONI
JF-Expert Member
- Oct 20, 2011
- 10,965
- 5,344
Huna akiliHakuna haja ya kumpa pole. Alienda kwa makusudi ili apate uzoefu na maisha halisi ya Selo katika kukamilisha mkakati wake wa kuandika kitabu
Huna akiliHakuna haja ya kumpa pole. Alienda kwa makusudi ili apate uzoefu na maisha halisi ya Selo katika kukamilisha mkakati wake wa kuandika kitabu
Chama kipiChama chako kinaanza lini nami nijiunge bosi?
Hapo umefananisha mbuyu na ule mchicha poli unaitwa Bwasi.Deo kisandu = Nelson mandela
Mmh! Kwa hiyo hao polisi walienda kumkamata ni vichaa ama?Hakuna haja ya kumpa pole. Alienda kwa makusudi ili apate uzoefu na maisha halisi ya Selo katika kukamilisha mkakati wake wa kuandika kitabu
Niliponea chupuchupu kuanzisha uzi humu, kuwa Deo yupo wapi?! !!
Kumbe ulikuwa lupango, maaaskinii!!
Hivi kwani wewe ngada unaijua..?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Dah siku 8 mahabusu umetoka na kitabu... Lema anaemaliza miezi 4 nadhani atafungua tv station!!!