Deogratius Kisandu nimetoka rumande/mahabusu leo

Deogratius Kisandu nimetoka rumande/mahabusu leo

Unaweza kukaa miaka kumi lakini usijifunze chochote. Unaweza kusoma miaka minne Form one mpaka four na ukapata zero lakini shemeji yako akasoma mwaka mmoja tu na akapat two.
Kwenye kupata hiyo two ya mwaka moja, kuna mawili
Mosi kuvujishwa kwa mtihani
Pili ulisomea mtihani, either kwa kukalili au kuzama na kibomu, lakini sio kusoma kwa kuelewa masomo yote na topic zake ya miaka 4 kwa mwaka moja na ukafaulu hivyo.
Kama ndivyo kusingekuwa na haja ya kusoma miaka 4.
 
Karibu chadema uendeleze mapambano kamwe usirudie usaliti wa mapambano adui wa Tanzania ni ccm
 
Hakuna haja ya kumpa pole. Alienda kwa makusudi ili apate uzoefu na maisha halisi ya Selo katika kukamilisha mkakati wake wa kuandika kitabu

Ukimwona mtu au taasisi inamkamata mtu mwenye utindio wa ubongo au akili, unaweza uka'conclude kuwa aliekamatwa anaweza awe na akili zaidi!

Serikali impeleke tu hospitali huyo jamaa sio police!
 
Pole sana mkuu!
Nimependa ulivyoichukua kitu positive kukoka kwenye hiyo experience. I hope kua hicho kitabu kitaleta mabadiliko mengi sana.
Mungu akutangulie na akutetee.
 
Mkuu nakuomba sana uandike kitabu chenye swali " Kwanini Mbowe hataki kuachia Uenyekiti Chadema, na Maalim hachoki kugombea Urais Zanzibar".
 
Sijui kwanini huwa sioni tofauti kati ya Kisandu na Hamorapa wanafanana sana kiutendaji
 
Umekaa siku 8 selo kwa kosa la kutumia mtandao vibaya unataka kuandika kitabu!!
 
Back
Top Bottom