Behaviourist
JF-Expert Member
- Apr 8, 2016
- 39,923
- 95,764
Siku hizi masters na PhD zinachafuliwa na kuwa diluted na mapenzi![emoji22][emoji22][emoji22].......Mungu tusamehe!!
Ni kweli mkuu!!.......Ushahidi huu hapa(Kwa sauti ya Tindulisu) Nina mimba ya msafisha kucha... Mmh!Mkuu samahani wewe ni ke au me kama sikosei juzi ulisema unamimba ya msafisha kucha(kama sijakosea lakini)
Sasa mkuu just imagine ulikuwa unafikiri kuwa jamaa ni ke mnawekeana ahadi kedekede huko pm kuwa mkutane somewhere ili ule tunda la katikati unafurahi sana bila ya kujua kuwa jamaa ni me na anataka yeye ndo akupande wewe,sometime pm ni kuchungu kwelikweli!![emoji53][emoji53][emoji53]Mpaka huu ukakasi wa jinsia utolewe na mtoa mada ndio nitachangia vyema kwa maana hata mimi simuelewi
mahondaw you are my Queen, the girl of my dreams...Aimennnn. allleelluuuuijaahhh! '
Mkuu kibongo bongo masters na PhD ni ngazi fulani tu ya elimu. Hawana tofauti na f4 na f6. Wewe bado una mitazamo ya kuamini kuwa hao wenye PhD na Master's wanajua kila kitu? Ni wa hovyo tu kama walivyo wengine.Siku hizi masters na PhD zinachafuliwa na kuwa diluted na mapenzi![emoji22][emoji22][emoji22].......Mungu tusamehe!!
Siku hizi masters na PhD zinachafuliwa na kuwa diluted na mapenzi![emoji22][emoji22][emoji22].......Mungu tusamehe!!
Mi mwenyewe simwelewi kabisa huyu member ni me, au ke ?Mzee wa kubadili jinsia, staying true to your name. Hivi hii ID inatumika na watu wawili ama...
Mkuu lile sekeseke la kupata mimba ya mpaka kucha rangi linaendeleaje?Mume wako ameshtukia issue kwani?Mpaka rangi ameshafahamu kuwa una mimba yake?Kwa jinsi unavyoona mpaka rangi yupo tayari kuhudumia mimba na mtoto wake?Mkuu kibongo bongo masters na PhD ni ngazi fulani tu ya elimu. Hawana tofauti na f4 na f6. Wewe bado una mitazamo ya kuamini kuwa hao wenye PhD na Master's wanajua kila kitu? Ni wa hovyo tu kama walivyo wengine.
Angalizo: lkn si wote na mm nikiwemo
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Mkuu samahani wewe ni ke au me kama sikosei juzi ulisema unamimba ya msafisha kucha(kama sijakosea lakini)
Acha kudhalilisha Elimu wewe.unaijua thamani ya masters wewe!Kwann mkuu?
Bakhresa ana masters?Acha kudhalilisha Elimu wewe.unaijua thamani ya masters wewe!
ado huja nielewa na ndio inonesha wazi hujui thamani ya hiyo masters unayoiskia watu wanayo.Bakhresa ana masters?
Thamani ya masters ni ipi?
Uyu atakua shemale. .Mimba ya msafisha kucha ilishia wapi?
Ahahaaaa nipe thamani ya masters.ado huja nielewa na ndio inonesha wazi hujui thamani ya hiyo masters unayoiskia watu wanayo.