Demu wangu ana 'mashine kubwa' nifanyeje?

Demu wangu ana 'mashine kubwa' nifanyeje?

hunishindi maana nimeivutia hadi picha ukubwa wake khaa jaman wakina dada tuangalie aina za mabwana tunaowakabidhi mbunye zetu maana si mnaona vibwana vinavyokuja kutuanika waziwazi khaa Lol

Yaaani kwa kweli mi sitaki kabisa, unakuwa na mtu unajituma haswaaa, akitoka hapo anaenda kijiweni utasikia, demu wangu ana majii, demu wangu sijui hajui kushughulika...

Ona sasa huyu demu anavyodiscussiwa, kazi mbona wanawake na maumile yetu.

Ila hizi comment siyo siri nimecheka saana saana.
 
Ukubwa wa pua sio wingi wa kamasi,ebu tumia mbinu nyengine ukiwa kama mwanamme sidhani kama utashindwa kutafuta njia..
 
Kama una kibamia mkuu inabidi unaangalie na baadhi ya style,,kama ni ile Popo Kanyea Mbingu haikufai utaelea,,Piga ile ya Mkasi awe amelala Ubavu au kalalia Tumbo...Mkombozi wa vibamia hiyo kwa yeyote!

Dah! kitu popo kanyea mbingu...naona hii ni must learn style..mkuu inakuwaje hii?
 
Demu wangu ana mashine pana!yaani nachukua muda mwingi kumaliza na pia naweza kuchoka bila kufika kileleni!nifanyeje wanajamii forum,2napendana sana tu!naombe ushauri,au kama kuna dawa ya kutumia!

Ushawahi kusikia FGM?
 
Bora usijilaumu kwani unaepuka ukimwi kwa bei poa,zinazobanaga hata condom inapasukaga,na mchezo unakuwa ni wa muda mfupi sana lakini hapo ogelea tu wacha woga ila tumia maujanja kidogo ili naye afike na hiyo ndiyo fasheni za siku hizi siyo zile za kulialia kitu kimetulia kama vile hakina habari na kinachoendelea.
 
Demu wangu ana mashine pana!yaani nachukua muda mwingi kumaliza na pia naweza kuchoka bila kufika kileleni!nifanyeje wanajamii forum,2napendana sana tu!naombe ushauri,au kama kuna dawa ya kutumia!

mwambie achambie ndimu..
 
Piga kama unasukutua mswaki angle kwa angle lazima iwake moto ..............!:rockon:
 
style, mazoezi ni muhimu sana. kula chula kinachoendana na uzalishaji wa energy nyingi mwili
 
yaani unavyomshauli na hiyo avatar yako kwa kweri you made my day... si ungemwambia ukuje kwako

sasa kama anapata kitu cha fokofoko ni bora kuhamia kwenye mnato kama nifanyavyo mimi
 
JF,We acha tu..!hata patex au super glue inaweza ikapunguza tundu kama sio kuliziba kabisa..au atumie aradite,ile ya kugundishia vyuma,itapungua 2

Unajua y-n ndimu nzuri sana inarudisha maumbile yaliyo tanuka
 
Last edited by a moderator:
gfsonwin njoo ucheke na huku....
umewahi sikia popo kanyea mbingu?
kweli hii ni jf, lol!
 
Last edited by a moderator:
duuuuuu kweliiii hiii hatariiii kamaa vip tumiaaa mkonoooo kakaaa ucpendeee kulalaaaamaaaa tuuu ilaaa muulizeee kuwaaa katoaaa mimbaaa ngapiiiiii?
 
Kama una kibamia mkuu inabidi unaangalie na baadhi ya style,,kama ni ile Popo Kanyea Mbingu haikufai utaelea,,Piga ile ya Mkasi awe amelala Ubavu au kalalia Tumbo...Mkombozi wa vibamia hiyo kwa yeyote!

kwi kwi kwi hivi hiyo ndo ipoje kaka?
 
ahahahhaah mahaba niue
mapenzi nipasue
!!
loh!watu mnachambua miilki ya wenzenu kama ulezi wa lishe lol!
 
Back
Top Bottom