Demu wangu ana 'mashine kubwa' nifanyeje?

Demu wangu ana 'mashine kubwa' nifanyeje?

Ati kiupande upande. Kasheshe.

Sasa kwa nini unasema ni news alert? Imetokea ghafla? Huo muda uliopost ulikuwa umefanikiwa ama ndo iligoma gomiii?
 
mpeleke hospitali kamfanyie ka operesheni kadogo kanaitwa cosmetic repair!hali hiyo inaweza kumtokea mwanamke yeyote akijifungua halafu akaongezwa njia halafu zile nyuzi zikaachia!sababu nyingine zinazosababisha sizijui,ila nenda nae ili kama na wewe ndio una tatizo,msaidiwe pamoja!
 
Demu wangu ana mashine pana!yaani nachukua muda mwingi kumaliza na pia naweza kuchoka bila kufika kileleni!nifanyeje wanajamii forum,2napendana sana tu!naombe ushauri,au kama kuna dawa ya kutumia!

Mwambie atumie sabuni ya KAISIKI kunawia huko mahali kabla ya kuanza kuchakachuana. Ingawa mimi huwapenda sana wenye mashine pana maana huwa wanaipata fresh yake, na kamwe harudi kwa mtu wake.
 
Demu wangu ana mashine pana!yaani nachukua muda mwingi kumaliza na pia naweza kuchoka bila kufika kileleni!nifanyeje wanajamii forum,2napendana sana tu!naombe ushauri,au kama kuna dawa ya kutumia!

Kuna namna mbili; ya kwanza wewe ongeza hiyo bastola yako ifikie rifle size. Ama kupunguza kibobo cha madam. Rahisi zaidi ni wewe kuongeza bastola kuwa rifle
 
Ukiona mwanamke ana mashine "kubwa" basi ujue wewe una mzigo "mdogo" the vice versa is also true!
 
Ukihisi mwenzio ana mash ine kubwa asilale kifudifudi.
Ubavu itakusaidia.
Chuma mboga pia nzuri.
Asijipanue sana mbane mguu mmoja itaonekana ndogo.
Usiingize yote, iishie katikati.
JANDO ILIKUWAMuhimu sana
 
Demu wangu ana mashine pana!yaani nachukua muda mwingi kumaliza na pia naweza kuchoka bila kufika kileleni!nifanyeje wanajamii forum,2napendana sana tu!naombe ushauri,au kama kuna dawa ya kutumia!

Mshone
 
Kama una kibamia mkuu inabidi unaangalie na baadhi ya style,,kama ni ile Popo Kanyea Mbingu haikufai utaelea,,Piga ile ya Mkasi awe amelala Ubavu au kalalia Tumbo...Mkombozi wa vibamia hiyo kwa yeyote!

Haahaahaa🙂 Asante sana kwa kunivunja mbavu! Hii pepo kanyea mbingu ndiyo naisikia-labda naijua kwa jina lingine🙂
 
Hapo inabidi ufanye mashambuliz kwa ku2mia mawinga wa kulia na kushoto..ikishndkana ingiza kichwa chako kabisa.
 
weka kitu lenz mbinuko yeye mwenyewe lazima ashituke kote
 
Mwambie atumie sabuni ya KAISIKI kunawia huko mahali kabla ya kuanza kuchakachuana. Ingawa mimi huwapenda sana wenye mashine pana maana huwa wanaipata fresh yake, na kamwe harudi kwa mtu wake.

Ndio maana ukipata wenye mashine ya kawaida kamwe hawarudi kwako!
 
Hahahahahahahahahahahhaahahah............ Dogo hapo panatakiwa ufundi si vinginevyo. Mi sikushauri utumie chinese drugs.
 
huyo dem alipanuliwa na speculum wakati wa kutoa mimba bila ganzi
 
Ndio maana ukipata wenye mashine ya kawaida kamwe hawarudi kwako!

Ahaaaaghaaaaa................Hao ndiyo usiseme....huwa havikimbii.Maana kitu kinafix balaa...wakienda huko kwingine haraka hurudi na kusema aaagh jamaa yangu nani yake ndogoo...mi si enjoy.Hii yako hata kama kubwa lakini raha napata kwelikweli.
 
Demu wangu ana mashine
pana!yaani nachukua muda mwingi kumaliza na pia naweza kuchoka bila
kufika kileleni!nifanyeje wanajamii forum,2napendana sana tu!naombe
ushauri,au kama kuna dawa ya kutumia!

tafuta style mbadala au awe anabana miguu
 
Back
Top Bottom