Demu wangu ana 'mashine kubwa' nifanyeje?

Demu wangu ana 'mashine kubwa' nifanyeje?

umeona eeehhh!
yaani sina mbavu,
watu wana maneno!

no wonder watu hawaishi malalamiko humu kila siku!
oh sijui sijui mwanamke akifika anakuwaje,sijui mwa
naume ili amalize haraka sijui fasta inakuwajee,mara sijui sijawahi kumaliza nna mwaka wa kumi huu nafanya!
mambo yenyewe ndo haya!
WATU WANAKUWA BUSY SANA NA KUANGALIA VITU VINGINE BADALA YA KULA RAHA!
aaaaaaaarhg!
saa ngapi mtaona raha kazi kuchunguliana K na madushe tu!!unless hujaamua kuwa kazini ukiwa kazini sijui kama hayo makitu yote yana matter!
AH!
shauri yao wenyewe bana!
 
no wonder watu hawaishi malalamiko humu kila siku!
oh sijui sijui mwanamke akifika anakuwaje,sijui mwa
naume ili amalize haraka sijui fasta inakuwajee,mara sijui sijawahi kumaliza nna mwaka wa kumi huu nafanya!
mambo yenyewe ndo haya!
WATU WANAKUWA BUSY SANA NA KUANGALIA VITU VINGINE BADALA YA KULA RAHA!
aaaaaaaarhg!
saa ngapi mtaona raha kazi kuchunguliana K na madushe tu!!unless hujaamua kuwa kazini ukiwa kazini sijui kama hayo makitu yote yana matter!
AH!
shauri yao wenyewe bana!
mdogo wangu sisi tufanye kazi tuliyotumwa/tuliyokuja kuifanya.....
mastori mengine ni ya kutufanya tucheke kuongeza life span tu, hayatuhusu
 
mdogo wangu sisi tufanye kazi tuliyotumwa/tuliyokuja kuifanya.....
mastori mengine ni ya kutufanya tucheke kuongeza life span tu, hayatuhusu

ahahahhaha umeona ehn!
ila ngoja niwape hii ya mwisho dada mkubwa!
MTU UKIPEWA KAZI PIGA KAZI! MASWALA YA MALALAMISHI SUBIRI TUME YA KATIBA IFIKE KWENYE KATA YAKO!
 
Cheza na kuta mkuu,usiige kina mandingo...utaelea oooh
 
ahahahhaha umeona ehn!
ila ngoja niwape hii ya mwisho dada mkubwa!
MTU UKIPEWA KAZI PIGA KAZI! MASWALA YA MALALAMISHI SUBIRI TUME YA KATIBA IFIKE KWENYE KATA YAKO!
ha haaaaaa, lol!
kwani tume bado unakusanya maoni?
sasa kama mtaani kwangu walishapita sasa hili limetokea baada ya kupita nitatolea wapi hili lalamiko?
 
ha haaaaaa, lol!
kwani tume bado unakusanya maoni?
sasa kama mtaani kwangu walishapita sasa hili limetokea baada ya kupita nitatolea wapi hili lalamiko?
tuma kwa njia ya posta big sister banaa!
muda wa kazi ni kazi!
watu wanaomba kazi weeee,wakipata kazi wanaona kazi kufanya kazi,kuanza kazi nyingine ya kutafuta visingizio vya kushindwa kutimiza kazi!
KAMA VIPI IANZISHWE BUREAU YA k na dushez basi!
na watu wawe wanaenda na tape measures plus kukumbuka kanuni za 22/7h
 
tuma kwa njia ya posta big sister banaa!
muda wa kazi ni kazi!
watu wanaomba kazi weeee,wakipata kazi wanaona kazi kufanya kazi,kuanza kazi nyingine ya kutafuta visingizio vya kushindwa kutimiza kazi!
KAMA VIPI IANZISHWE BUREAU YA k na dushez basi!
na watu wawe wanaenda na tape measures plus kukumbuka kanuni za 22/7h
ha haaaa, mdogo wangu wewe!
haya bana
 
mi si wajua huwa sipendagi kutumia maakili mengi haya maeneo!
sasa hapo watu wanapotumia miakili miiiiiingi ndo wanaponchosha!
msalimie Kaizer ukikutana nae!
kwa ufupi haya maeneo hayahitaji kutumia akili hata kidogo
ni akili-free zone.........
feelings zako tu bhaaaaasssiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii Kaizer unasalimiwa na mwl wako huku
 
Last edited by a moderator:
Demu wangu ana mashine pana!yaani nachukua muda mwingi kumaliza na pia naweza kuchoka bila kufika kileleni!nifanyeje wanajamii forum,2napendana sana tu!naombe ushauri,au kama kuna dawa ya kutumia!

Zamisha na mayai yako yote mawili ...
 
Nyie vipi, kwema huko penyewe...au ndiyo mambo ya bombii nyumb ii (sagarasagara).
Halafu nimewamiss mjue...........mnajua mambo ya popo kanya darini?
mtani..... hii hata mimi ndo nimeisikia hapa.....
ukiona sitoki hapa nasubiri kuambiwa ndo style gani ili niiongeze kwenye ile orodha yangu......
kama ni mpya (kwa zile ambazo ninazo) sasa nitakuwa nimepata balance...... style 4 kwa siku x 7 =????????
upo hapo mtani?
cc. snowhite
 
Last edited by a moderator:
Demu wangu ana mashine pana!yaani nachukua muda mwingi kumaliza na pia naweza kuchoka bila kufika kileleni!nifanyeje wanajamii forum,2napendana sana tu!naombe ushauri,au kama kuna dawa ya kutumia!

Impossible, going by the biology of the vagina, tissues making the walls of the vagina are elastic.... ( the vagina does not obey Hooke's law of elasticity!) and therefore there is no way unaweza kuifanya iwe kubwa kama unavyotaka tuamini. Anyway, unataka kutuchekesha tupitishe siku. Kama ni hivyo basi wanawake wote waliozaa wangekuwa na makarai ya wazi, lakini huwa inarudi hali ya kawaida baada ya kuzaa!!!!!!!!!!!!!
 
mtani..... hii hata mimi ndo nimeisikia hapa.....
ukiona sitoki hapa nasubiri kuambiwa ndo style gani ili niiongeze kwenye ile orodha yangu......
kama ni mpya (kwa zile ambazo ninazo) sasa nitakuwa nimepata balance...... style 4 kwa siku x 7 =????????
upo hapo mtani?
cc. snowhite
hili sswali ungeniuliza mimi dada mkubwa!
huyu uliyemuuliza atakuharibu akili huyu!
mi si unasemga anakuwekea bhange kwenye chai??huyu atakuwekea kwenye maji ya kunywa!kila ukisikia kiu unnainywa we haya!
 
Back
Top Bottom