Demu wangu ana 'mashine kubwa' nifanyeje?

Demu wangu ana 'mashine kubwa' nifanyeje?

Yaani hapa nimejizuia sana kutukana.....huwa sipendi kukorofishana na mamod....
 
tumia style ya paka chongo wewe unaenda kifo cha mende na wewe una usb utabaki kulalamika
 
mweee!bwai n nouma ongeza ujuz pande hzo hakuna kubwa wala ndgo suala n kucheza nae akkarbia ww ndo tme yako kuanza kazi
 
Awe anakamulia ndimu.

JF,We acha tu..!hata patex au super glue inaweza ikapunguza tundu kama sio kuliziba kabisa..au atumie aradite,ile ya kugundishia vyuma,itapungua 2
 
Swali rahisi. Ukienda baharini kuongelea unaenda pale katikati? Manake waweza kuzama. Tumia ujanja hakuna mwenye kubwa. Je waliozaa vipi?
ne h

waliozaa mashine hua
inarudi mahali yake
huyo labda maumbile au
alizidisha kubadili kila size
sasa imelegezwa haikazi tena !!!

 
unachukua muda mwingi kumaliza ni sababu hamfanyi romance mpaka mwenzio akawa tayari kwa tendo...jaribu next time kuchukua time kuaandaana,akianza kuwa na maji maji ndipo na joto litakuwepo na wewe utasikia raha na itakuwa rahisi wewe kufika kileleni
 
Kama mimi.....

hunishindi maana nimeivutia hadi picha ukubwa wake khaa jaman wakina dada tuangalie aina za mabwana tunaowakabidhi mbunye zetu maana si mnaona vibwana vinavyokuja kutuanika waziwazi khaa Lol
 
Back
Top Bottom