Demu wangu ana 'mashine kubwa' nifanyeje?

Demu wangu ana 'mashine kubwa' nifanyeje?

TYENIA

Member
Joined
Feb 22, 2013
Posts
29
Reaction score
8
Demu wangu ana mashine pana!yaani nachukua muda mwingi kumaliza na pia naweza kuchoka bila kufika kileleni!nifanyeje wanajamii forum,2napendana sana tu!naombe ushauri,au kama kuna dawa ya kutumia!
 
najua dawa ila kuweka hadharani THISUBUTU!!
 
Kuwa mwanaume halisi basi kijana, usipende sana kulalamika tafuta solution. Kubwa hiyo hiyo unaweza uka enjoy. tatizo lenu kubwa sex kwenu ni kuchomeka mjengeo tu na kupiga nje ndani, wenzio hiyo ni hatua ya mwisho kabisaaa
 
Kama una kibamia mkuu inabidi unaangalie na baadhi ya style,,kama ni ile Popo Kanyea Mbingu haikufai utaelea,,Piga ile ya Mkasi awe amelala Ubavu au kalalia Tumbo...Mkombozi wa vibamia hiyo kwa yeyote!

DAH! Weye nouma Hadi mbavù znauma.
 
Cheza pemebezoni mkuu

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom