Lisa Rina
JF-Expert Member
- Dec 3, 2010
- 3,342
- 7,230
Hii kitu ni kwa hisani ya watu wa Marekani?
Swadaktaaaaa!
Hii kitu ni kwa hisani ya watu wa Marekani?
Aanze kutongoza na kujaribu?
​n4ku5471m14!!!!hahahahaaa....!!!. mia
DAH! Weye nouma Hadi mbavù znauma.
Kweli jf CHIBOKO popo kanyea mbingu?Yallah mbavu zangu! Kweli ukitaka mke usiombe ushuri hapa jamvini. Ya leo kali.
Popo Kanyea Mbingu kwani huijui hiyo Style mkuu? Hiyo ni Special kwa kina Mandingo,,,kama kibamia Utaaibika
Fafanua mkuu ni style ya aina gan hyo?,. Dah ieleze eleze kdogo ili 2kapractice huko 2endako
454n+3 54n4 p45510n 74dy. huj4m60¿. um30n4 p0p0 k4ny34 mb1n9u¿. h4h4h4444....m14​n4ku5471m14!!!!
n1m3on4!!!454n+3 54n4 p45510n 74dy. huj4m60¿. um30n4 p0p0 k4ny34 mb1n9u¿. h4h4h4444....m14
Kama una kibamia mkuu inabidi unaangalie na baadhi ya style,,kama ni ile Popo Kanyea Mbingu haikufai utaelea,,Piga ile ya Mkasi awe amelala Ubavu au kalalia Tumbo...Mkombozi wa vibamia hiyo kwa yeyote!
h3h3h33333!!!!m14n1m3on4!!!mw3ny3w3 um3fr4h1 kw371!!h3h3h33333!!!m14!!
Kama una kibamia mkuu inabidi unaangalie na baadhi ya style,,kama ni ile Popo Kanyea Mbingu haikufai utaelea,,Piga ile ya Mkasi awe amelala Ubavu au kalalia Tumbo...Mkombozi wa vibamia hiyo kwa yeyote!
du kwel kuna style hatari..mkomboz wa vibamia duu..we jamaa umenichekesha sana
Popo kanyea mbingu ndo ipi hiyo?
Nimecheka kichizi
kwa kifupi huyo kakushinda..una kibamia,nipe mimi kama uko tayali maana ni lazima atakusumbua tu mbele ya safari...