Demu wangu ana 'mashine kubwa' nifanyeje?

Demu wangu ana 'mashine kubwa' nifanyeje?

Emergency:- pokea ushauri mdogo kanunue kitezo na tafuta ubani mweupe au udii wa kizanzibari,
mpe partner wako ajifukize kundani... baada ya mda tu patajifunga na kuwa nduchu kama bikira..!!
...tumia mfumo huu upate starehe.
 
Kweli jf CHIBOKO popo kanyea mbingu?Yallah mbavu zangu! Kweli ukitaka mke usiombe ushuri hapa jamvini. Ya leo kali.
 
Aliyekutangulia ndo kakuharibia;Ila siyo ishu,tumia ulimi,vidole nk

Atumie ulimi kufika kileleni?

Wazee wa ngono mbona mnaniangusha?

Wengine mmeanza kutaja vibamia n.k, mbona huwa mnakimbilia upande wa mwanaume? Tatizo hili ni kubwa sana kwa wanawake kuliko wanaume ambao ni illusions tu. Mwanaume mwenye kadude ka 3.5'' kakiwa kamejizatiti ni mwanaume kamili, lkn hata uwe na 8'' kama umekutana na ile milango iliyo wazi kabla hata hujaingia basi hapo hamna kazi.

Kuta za kingo ya hiyo kitu zikitumika kwa michezo iliyopita kiwango, huwa inalegea. Kuna baadhi ya michezo tunaigiza kwa kina porn star & co bila kujua madhara yake na hayo ndio matokeo. Ukimwambia mwanamke kwamba matumizi yasiyo na kiasi ya hiyo hole ni mabaya atakujibu kuwa hata mtoto anapita hapa na inarudi, lkn tunasahau kuwa mtoto hupita just once na akitoka kuna recovery time. Juu ya yote mtoto anapokaribia kutoka mwili hujiandaa kwa hilo tofauti na huu mchezo wa kukomekwa mipini mchana kutwa 3 times a week

Let them be concerned with their status, usikimbilie kuyahukumu maumbile ya kiume. Lkn hata hivyo DAWA YA KURUDISHA ipo, tena very simple.
 
Emergency:- pokea ushauri mdogo kanunue kitezo na tafuta ubani mweupe au udii wa kizanzibari,
mpe partner wako ajifukize kundani... baada ya mda tu patajifunga na kuwa nduchu kama bikira..!!
...tumia mfumo huu upate starehe.

swal nauliza, amemkuta ivo au bada ya kuwa nae gafla ikatokea kuwa big?
kama amemkuta ivo bas atafuta dawa ya kuongeza dudu yake, otherwise si busara kucheza na maumbile ya kike!
ONYO KWA VIJANA, nenda kajifunzen namna ya kujua size ya k*ma kabla ata ujalala na mwanamke. pia wanawake fanyen ivoivo. lasivo kizaz iki akitaisha dhambi ya uzinzi.
 
Demu wangu ana mashine pana!yaani nachukua muda mwingi kumaliza na pia naweza kuchoka bila kufika kileleni!nifanyeje wanajamii forum,2napendana sana tu!naombe ushauri,au kama kuna dawa ya kutumia!

Je yeye anafika..?
 
Kuwa mwanaume halisi basi kijana, usipende sana kulalamika tafuta solution. Kubwa hiyo hiyo unaweza uka enjoy. tatizo lenu kubwa sex kwenu ni kuchomeka mjengeo tu na kupiga nje ndani, wenzio hiyo ni hatua ya mwisho kabisaaa
Hiyo ndo maliiii ukiicheki tu mizuka hadi nywele zinasimama
 
Demu wangu ana mashine pana!yaani nachukua muda mwingi kumaliza na pia naweza kuchoka bila kufika kileleni!nifanyeje wanajamii forum,2napendana sana tu!naombe ushauri,au kama kuna dawa ya kutumia!

Mkuu TYENIA naona kama una bahati mm natauta mashine design hiyo bado sijapata. :A S shade:
 

teh teh teheeee!
tafuta size yako
hayo ni maumbile ya mtu
sidhani kama kuna dawa aisee!!
 
piga upande upande ndugu yangu.........,ktk maisha yangu sijawahi tofautisha kati ya ndogo na pana,huwa naji-adjust automatically.

hahaa hahaa hahaa!ndio maana nalipenda sana hili jukwaa na kuna wajuvi wa mambo wa kila aina
 
mbona hiyo sipo tena unatakiwa ushukuru!kwangu mi ushauri nao weza kukupa kula 0714 hala baadae unakuja kusuuzia kunako pale kati!
 
Kwa kifupi kegel inashauriwa sana kwa sie wasichana wote inafanya ile kitu iwe tight balaa!mtoto wa kike sio ukifika tu msalani unautoa tu mkojo aku babu,ubane kwanza then ndo utoe!unakaza misuli kwa style iyo at the end of the day u ll get a tight p****
 
Kwa kifupi kegel inashauriwa sana kwa sie wasichana wote inafanya ile kitu iwe tight balaa!mtoto wa kike sio ukifika tu msalani unautoa tu mkojo aku babu,ubane kwanza then ndo utoe!unakaza misuli kwa style iyo at the end of the day u ll get a tight p****

Hii kitu ni kwa hisani ya watu wa Marekani?
 
Back
Top Bottom