buzzfeed
Senior Member
- Jan 4, 2018
- 145
- 107
- Thread starter
- #161
miaka mingi kiasi.. ila sidhani kama ni busara kuitaja kwenye HadharaUna umri gani?
Sent using Jamii Forums mobile app
miaka mingi kiasi.. ila sidhani kama ni busara kuitaja kwenye HadharaUna umri gani?
shukrani sana chief.. ni kweliTafuta busara kijana hizo ni tabia za wadada almost wote under 23
Advance response, salutaba to you chiEfHuo ni umri wako kwa sasa just have fun, ukiwa matured utajua kutofautisha upuuzi. Enjoy it as it lasts
Hapana aisee lazima kuna bonds kati yet....itabidi tuweke vizuri hili jambo eeh
ulichosema ni sahihi kuhusu hekima but kwa mwandiko wa mtoa nyuzi ilo ndio jibu linalomfaa maana inaonyesha bado ni matineja ambao hawana dira, it is just a boyfiend girlfriend thingKwa hiyo kwa wiki mbili tayari ushajua kua no "string attached" Yani wiki mbili ushafahamu kua hupendwi sababu hajapokea simu wala kujibu sms, na Kama haitoshi umeona last seen yake.
Real gentleman huongozwa na hekima katika kusolve case kama hizo na kamwe hawaongozwi na mihemko mkuu
Sent using Jamii Forums mobile app
Tafuta busara kijana hizo ni tabia za wadada almost wote under 23
Mkiamua kutongoza mnatongoza,,,,na mkiamua kuacha mnaacha hongereni sana
Ilaa kuna wakati mnakuwaa ndio sababu yenuuuMkiamua kutongoza mnatongoza,,,,na mkiamua kuacha mnaacha hongereni sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Sidhani Kwa kweli,,,, wanawake tunajua kupenda sana ttzo ni nyinyi
ulichosema ni sahihi kuhusu hekima but kwa mwandiko wa mtoa nyuzi ilo ndio jibu linalomfaa maana inaonyesha bado ni matineja ambao hawana dira, it is just a boyfiend girlfriend thing