pilato93
JF-Expert Member
- Jun 28, 2014
- 7,936
- 9,680
Genye zako tu mzee baba
Hakuna chemistry wala physics kati yetu
Sasa simu yako anaingia nani kama sio weweBoyfriends zangu nao wana tabia kama zako ndio mana hata last seen nimeamua kuhide siku hizi
Sasa last seen inakuaminisha vipi kuwa alikua kaingia yeye huko WhatsApp?
Utoto tabu sana ebu tukue aseee
Simu anaweza akashika yoyote akaingiaSasa simu yako anaingia nani kama sio wewe
Habari zenu wana JF
Hapa nimejaribu kuwapitishia vipande vichache kwa ufupi.. natumaini nitaeleweka
Kuna binti flani nimekuwa naye kwenye mahusiano kwa muda kama wa wiki mbili sasa..
Nakumbuka kipindi namtongoza alinipa sharti ya kwamba asijue mtu yeyote ..hata Rafiki yangu wa karibu ambaye pia ana mazoea naye.. kwakuwa ndo ilikuwa ni mwanzo nikasema nikaushe tutajua mbele kwa mbele, ingawa nilikuwa na mashaka na tabia zake..
Mahusiano yetu yalivoendelea kuna baadhi ya watu walianza kujua taratibu na wengi walihisi..
Ila sasa leo ikiwa ni wiki ya pili nimeamka zangu kama kawaida saa 2 nikamtumia text.. Kimyaaa, saa 4 tena.. Kimyaaa, saa saba nimempigia hajapokea nikaamua niingie Whatsapp.. huko naona Last seen saa 10
Sasa mida ya saa 12 napokea namba mpya.. kidogo anapokea yeye anasema eti ooh.. naumwa ndo mana sijakucheki siku nzima..
Hapa nimemmind kichizi na sijamjibu wala nini.. na ninahisi sitakaa niongee naye tena ..
Nyinyi mnasemaje waungwana.
Sent using Jamii Forums mobile app
Trust your guts bro. Huyo ni mchepukaji halisihisia zangu zinaponipeleka ni kwamba pengine alikuwa kwa mwanaume mwengine.. kwasababu haiwezekani text asijibu na simu asipokee.. eti kisa kuumwa
Sent using Jamii Forums mobile app
Hata wewe mkuu tafuta hela mkuu
Mpige chini hafai huyo kisha nipe namba yake nimkemee aache upuuziHabari zenu wana JF
Hapa nimejaribu kuwapitishia vipande vichache kwa ufupi.. natumaini nitaeleweka
Kuna binti flani nimekuwa naye kwenye mahusiano kwa muda kama wa wiki mbili sasa..
Nakumbuka kipindi namtongoza alinipa sharti ya kwamba asijue mtu yeyote ..hata Rafiki yangu wa karibu ambaye pia ana mazoea naye.. kwakuwa ndo ilikuwa ni mwanzo nikasema nikaushe tutajua mbele kwa mbele, ingawa nilikuwa na mashaka na tabia zake..
Mahusiano yetu yalivoendelea kuna baadhi ya watu walianza kujua taratibu na wengi walihisi..
Ila sasa leo ikiwa ni wiki ya pili nimeamka zangu kama kawaida saa 2 nikamtumia text.. Kimyaaa, saa 4 tena.. Kimyaaa, saa saba nimempigia hajapokea nikaamua niingie Whatsapp.. huko naona Last seen saa 10
Sasa mida ya saa 12 napokea namba mpya.. kidogo anapokea yeye anasema eti ooh.. naumwa ndo mana sijakucheki siku nzima..
Hapa nimemmind kichizi na sijamjibu wala nini.. na ninahisi sitakaa niongee naye tena ..
Nyinyi mnasemaje waungwana.
Sent using Jamii Forums mobile app
Unao wangapiBoyfriends zangu nao wana tabia kama zako ndio mana hata last seen nimeamua kuhide siku hizi
Sasa last seen inakuaminisha vipi kuwa alikua kaingia yeye huko WhatsApp?
Utoto tabu sana ebu tukue aseee
asee..unawahudumia wote hao?Boyfriends zangu nao wana tabia kama zako ndio mana hata last seen nimeamua kuhide siku hizi
Sasa last seen inakuaminisha vipi kuwa alikua kaingia yeye huko WhatsApp?
Utoto tabu sana ebu tukue aseee
Ukikua utaachaHabari zenu wana JF
Hapa nimejaribu kuwapitishia vipande vichache kwa ufupi.. natumaini nitaeleweka
Kuna binti flani nimekuwa naye kwenye mahusiano kwa muda kama wa wiki mbili sasa..
Nakumbuka kipindi namtongoza alinipa sharti ya kwamba asijue mtu yeyote ..hata Rafiki yangu wa karibu ambaye pia ana mazoea naye.. kwakuwa ndo ilikuwa ni mwanzo nikasema nikaushe tutajua mbele kwa mbele, ingawa nilikuwa na mashaka na tabia zake..
Mahusiano yetu yalivoendelea kuna baadhi ya watu walianza kujua taratibu na wengi walihisi..
Ila sasa leo ikiwa ni wiki ya pili nimeamka zangu kama kawaida saa 2 nikamtumia text.. Kimyaaa, saa 4 tena.. Kimyaaa, saa saba nimempigia hajapokea nikaamua niingie Whatsapp.. huko naona Last seen saa 10
Sasa mida ya saa 12 napokea namba mpya.. kidogo anapokea yeye anasema eti ooh.. naumwa ndo mana sijakucheki siku nzima..
Hapa nimemmind kichizi na sijamjibu wala nini.. na ninahisi sitakaa niongee naye tena ..
Nyinyi mnasemaje waungwana.
Sent using Jamii Forums mobile app
Habari zenu wana JF
Hapa nimejaribu kuwapitishia vipande vichache kwa ufupi.. natumaini nitaeleweka
Kuna binti flani nimekuwa naye kwenye mahusiano kwa muda kama wa wiki mbili sasa..
Nakumbuka kipindi namtongoza alinipa sharti ya kwamba asijue mtu yeyote ..hata Rafiki yangu wa karibu ambaye pia ana mazoea naye.. kwakuwa ndo ilikuwa ni mwanzo nikasema nikaushe tutajua mbele kwa mbele, ingawa nilikuwa na mashaka na tabia zake..
Mahusiano yetu yalivoendelea kuna baadhi ya watu walianza kujua taratibu na wengi walihisi..
Ila sasa leo ikiwa ni wiki ya pili nimeamka zangu kama kawaida saa 2 nikamtumia text.. Kimyaaa, saa 4 tena.. Kimyaaa, saa saba nimempigia hajapokea nikaamua niingie Whatsapp.. huko naona Last seen saa 10
Sasa mida ya saa 12 napokea namba mpya.. kidogo anapokea yeye anasema eti ooh.. naumwa ndo mana sijakucheki siku nzima..
Hapa nimemmind kichizi na sijamjibu wala nini.. na ninahisi sitakaa niongee naye tena ..
Nyinyi mnasemaje waungwana.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hii ni moja ya kauli ya kijinga sana lakini sijui kwa nini imekuwa kauli mbiu
Sent using Jamii Forums mobile app
Hio ni cellphone, sio simu ya mezani. Anyways kwanini usi respond unapotafutwa au kiburi tu?Simu anaweza akashika yoyote akaingia
Mapenzi yenu ya utoto hayo mnatusumbuaHabari zenu wana JF
Hapa nimejaribu kuwapitishia vipande vichache kwa ufupi.. natumaini nitaeleweka
Kuna binti flani nimekuwa naye kwenye mahusiano kwa muda kama wa wiki mbili sasa..
Nakumbuka kipindi namtongoza alinipa sharti ya kwamba asijue mtu yeyote ..hata Rafiki yangu wa karibu ambaye pia ana mazoea naye.. kwakuwa ndo ilikuwa ni mwanzo nikasema nikaushe tutajua mbele kwa mbele, ingawa nilikuwa na mashaka na tabia zake..
Mahusiano yetu yalivoendelea kuna baadhi ya watu walianza kujua taratibu na wengi walihisi..
Ila sasa leo ikiwa ni wiki ya pili nimeamka zangu kama kawaida saa 2 nikamtumia text.. Kimyaaa, saa 4 tena.. Kimyaaa, saa saba nimempigia hajapokea nikaamua niingie Whatsapp.. huko naona Last seen saa 10
Sasa mida ya saa 12 napokea namba mpya.. kidogo anapokea yeye anasema eti ooh.. naumwa ndo mana sijakucheki siku nzima..
Hapa nimemmind kichizi na sijamjibu wala nini.. na ninahisi sitakaa niongee naye tena ..
Nyinyi mnasemaje waungwana.
Sent using Jamii Forums mobile app