Demu anachezea Simu Wakati Wa Sex!

Demu anachezea Simu Wakati Wa Sex!

Lazima jamaa anammboa sana!

hamjamwelewa huyo demu nyie. anachezea simu kurekodi hemahema ya jamaa akamsikilizishe rafiki yake ambae haamini keshampata huyu jamaa. wasichana wana viroja usipime. akitoka hapo ana sauti ya jamaa anashusha vitu amina akasikie...si unajua wanaume upiga kelele wakianza kugawia mtu kitu.

we Shamkware kamwambie huyo rafiki yako atakuwa anarekodiwa huyo
 
Nina nina Rafiki yangu ambae tuna shere Story nyingi na kuishi kama ndugu!

Amekuwa akinieleza jambo hili Mara kwa mara Yeye amepata Kigoli Mpya baada ya kupigwa kibuti na Demu wake wa awali,

Lakini tatizo la huyo Kigoli mpya Anasema wakiwa faragha Kwenye MGEGEDO kigoli Huyo yeye anachatI na simu tu Wala hana Habari za kukata Mauno kabisaa!?

Sasa nimeshindwa kumshauri Mimi nilitka kumwambia pengine hana maujanja ya kumsisimua huyo kigoli nikaona hapana ngoja Niulize Kwa Wana Jf,

Hili ni tatizo gani Jamani?


Naomba kuwasilisha hoja.
kaka kaa pembeni tapeli huyoooooo
 
Wote wawili ni wazembe. Ukutane na mwanaume hasa anavyokutundika miguu hukoooo mikono iko hukoooo hiyo simu utaikumbuka. Mpe somo rafiki yako.
 
Yaaaani kumbe wapumbafu bado wengi utakurupukaje name sms ya ajab a jab.
 
1..Hicho Ni kibamia..

2.Azidishe Mautundu kabla ya Game..

3.Tatizo likiendelea..Ajifanye kakosea njia..Apeleke 0713..

😉

Hapo lazima ataachana na simu.
 
Nina nina Rafiki yangu ambae tuna shere Story nyingi na kuishi kama ndugu!

Amekuwa akinieleza jambo hili Mara kwa mara Yeye amepata Kigoli Mpya baada ya kupigwa kibuti na Demu wake wa awali,

Lakini tatizo la huyo Kigoli mpya Anasema wakiwa faragha Kwenye MGEGEDO kigoli Huyo yeye anachatI na simu tu Wala hana Habari za kukata Mauno kabisaa!?

Sasa nimeshindwa kumshauri Mimi nilitka kumwambia pengine hana maujanja ya kumsisimua huyo kigoli nikaona hapana ngoja Niulize Kwa Wana Jf,

Hili ni tatizo gani Jamani?


Naomba kuwasilisha hoja.

Huyu si wa kawaida hamfeel jamaa aachane naye
 
Mshauri amle tigo aone kisha uje utujuze humu ndani hayo mabadiliko atakayoyapata teh teh teh.
 
Ebu ngoja nione jinsi anavyo chart kwanza...

boy-seeing-paper-tube-8731762.jpg
 
Aiseeeeeeh! Hiyo akili na masikio ya kukumbuka na kusikia simu inatokea wapi katikati ya mgegedo!?

kwa kifupi jamaa shughuli huwezi.......
 
Ohho ameona unachofanya sifuri ndio maana ameamua apotezage mda kwenye simu.
 
Duuu mi jamaa yangu anadai kishtobe wake huwa anaendelea na ususi wakati wa mgegedo.
 
hapo demu anamwambia fanya matusi umalize haja zako ili badae aende kwa anayempenda huyo anayechart nawe

Dem ni nto...mbe nikale. Ndo zao hizo hamna ishu hapo atafute goma jingine tu.


Sent from my iPad using JamiiForums
 
Huyo jamaa yako kusoma hajui hata picha haoni?
Akaongee na Babu yake ampe maujanja,hana cha maana anachofanya ndio maana bidada ameona muda huo autumie ku chat
 
Huyo jamaa yako kusoma hajui hata picha haoni?
Akaongee na Babu yake ampe maujanja,hana cha maana anachofanya ndio maana bidada ameona muda huo autumie ku chat

Eti eeeenh!!!!!!!!
Nawe msalimie bibi yako!!!!!!
 
Huyo atakuwa ana chat na mabwana yake waje kumgegeda yeye la sivyo atone mshiko ,mjini shule!
 
Back
Top Bottom