Demu anachezea Simu Wakati Wa Sex!

Demu anachezea Simu Wakati Wa Sex!

Hahahaha umenikumbusha kabila moja kenya linapatikana huko kisii...mwanamke wa kikisii muda mbao unamgegeda yeye anafuma kitambaa anakwambia ukimaliza wee mfunike ujikatae!!

duuuuuh!hatari
 
ajaribu sewage system katashtuka tu
 
Duhhh,ukimaliza funika eheee?

Inaonekana jamaa hajui kumuandaa huyo msichana wake,yeye akipandisha tu mistimu yake anamparamia tu.Hebu aanze kumuandaa,yako maandalizi mengi yakiwamo mandhari yenyewe ya gemu,soft music anayoipenda huyo bi dada,drinks anayoipenda huyo bidada,maongezi matamu yasiyo mkera,then romance kwa muda,ikiwezekana mpaka kuingia mgodini Uvinza,unaendelea mpaka uone changes,mbona atakuvuta mwenyewe uingie ulingoni,hapo hata simu zikipigwa hakuna atakayesikia!Hata kama una kibamia,kumwandaa tu peke yake kunaweza kumfanya apige ukelele wa utamu!
Na nyie vijana wa siku hizi,kula vizuri,fanya mazoezi,ili ukipata mechi unamridhisha mwenzio!

Inawezekana hata filimbi ya kuanza gemu haijapigwa,kijana ushatupia mpira wavuni,alafu hoi,huwezi kuleta mpira kati muanze mechi!Mnatudharirisha mnajua!
 
images

Samahani mkuu Tyta leo nimeingilia majukumu yako.

big-thumbs-up-smiley-emoticon.gif
 
Labda sio katika ile shughuli ninayoijua mimi
 
Yumkini anawasiliana na ndugu zake kupitia wasap muhimu fanya lililokupeleka kisha mkimaliza umbeep akikuta missed call atajua umeshamaliza!
 
Nina nina Rafiki yangu ambae tuna shere Story nyingi na kuishi kama ndugu!

Amekuwa akinieleza jambo hili Mara kwa mara Yeye amepata Kigoli Mpya baada ya kupigwa kibuti na Demu wake wa awali,

Lakini tatizo la huyo Kigoli mpya Anasema wakiwa faragha Kwenye MGEGEDO kigoli Huyo yeye anachatI na simu tu Wala hana Habari za kukata Mauno kabisaa!?

Sasa nimeshindwa kumshauri Mimi nilitka kumwambia pengine hana maujanja ya kumsisimua huyo kigoli nikaona hapana ngoja Niulize Kwa Wana Jf,

Hili ni tatizo gani Jamani?


Naomba kuwasilisha hoja.


Mwambie ampige chini mara moja kwani huyu ni tapeli la mapenzi.
 
Nitakuwa wa mwisho kuamini hii story.

Samahani lakini.
 
Nina nina Rafiki yangu ambae tuna shere Story nyingi na kuishi kama ndugu!

Amekuwa akinieleza jambo hili Mara kwa mara Yeye amepata Kigoli Mpya baada ya kupigwa kibuti na Demu wake wa awali,

Lakini tatizo la huyo Kigoli mpya Anasema wakiwa faragha Kwenye MGEGEDO kigoli Huyo yeye anachatI na simu tu Wala hana Habari za kukata Mauno kabisaa!?

Sasa nimeshindwa kumshauri Mimi nilitka kumwambia pengine hana maujanja ya kumsisimua huyo kigoli nikaona hapana ngoja Niulize Kwa Wana Jf,

Hili ni tatizo gani Jamani?


Naomba kuwasilisha hoja.
Hilo tatizo linaitwa kibamia; mzinga ungekuwa umetinga shingoni angemuona anavyopanik
 
Kila siku nasikia/kusoma mapya hii ya leo kiboko.
 
Hapo tatizo lipo wazni kwamba mwanaume ni mzembe kwenye game, yaan hajitumi, huenda anapokua kwenye shughuli anafanya as if anajaza upepo kwenye baiskeli, worse enough unakuta hakuna maandaliz yenye mvuto, kwann 'Baby' wako asichezee simu, hata ningekua mm ningechezea simu na kusoma hadi gazeti!!! Mwanaume mautundu babu weee!
 
Back
Top Bottom