Demu anachezea Simu Wakati Wa Sex!

Demu anachezea Simu Wakati Wa Sex!

Nina nina Rafiki yangu ambae tuna shere Story nyingi na kuishi kama ndugu!

Amekuwa akinieleza jambo hili Mara kwa mara Yeye amepata Kigoli Mpya baada ya kupigwa kibuti na Demu wake wa awali,

Lakini tatizo la huyo Kigoli mpya Anasema wakiwa faragha Kwenye MGEGEDO kigoli Huyo yeye anachatI na simu tu Wala hana Habari za kukata Mauno kabisaa!?

Sasa nimeshindwa kumshauri Mimi nilitka kumwambia pengine hana maujanja ya kumsisimua huyo kigoli nikaona hapana ngoja Niulize Kwa Wana Jf,

Hili ni tatizo gani Jamani?


Naomba kuwasilisha hoja.

Omba mods waipeleke jukwaa la kikubwa. Huko majibu yatakuwa mengi.
 
Kibamia tena ndio nini mkuu

images

Samahani mkuu Tyta leo nimeingilia majukumu yako.
 
Last edited by a moderator:
Kama yeye bado hajamuulza tatzo ni nini sisi tutajuaje?

anavodai yeye Huwa anamgombeza sana juu ya tatizo hilo na uwa anaichukua simu na kutupa pembeni laki sasa dam hana mishughuliko wala mguno ya hamasa kidogo yaan kimya kimya tu mtoto hakenui jino wala kufumba jicho!
 
Keshachuja huko inavoonekana na alishahamishia hisia ..0713, 0653....tafakari kimbia fasta.!!!
 
Hata iwe bamia inaweza kuwa tamu. This one is tasteless.

navojua hata mimi Ukubwa wa pua sio wingi wa makamasi kwa maana kwamba wembamba wa reli kubeba Treni Mashine kuwa kubwa sio tatizo tatizo ni maujuzi tu! Ila kwa huyu daaah ngumu kujua
 
dah, pole ila uschoke ikiwezekana zama chumvini pia, ukimkuna kisawa sawa ataacha dharau
 
Ni wazi hujui kigoli yukoje kwanza kabla hata hujaingiza.. (muscluse cavenus ) lazima anatetemeka sasa amekuwa sugu mpaka hahisi uwepo wake ndani ya papuchi yake ambayo sasa nikama ile kitu ya mtera wewe una mwita kigori basi ni kigori aliyelogwa
 
Hahahaha umenikumbusha kabila moja kenya linapatikana huko kisii...mwanamke wa kikisii muda mbao unamgegeda yeye anafuma kitambaa anakwambia ukimaliza wee mfunike ujikatae!!
 
Back
Top Bottom