Demu akikuacha kabla hujamla

Demu akikuacha kabla hujamla

habari wakuu

Hivi kwa nini manzi mkiachana kabla hujamgonga inaumiza kuliko yule ambaye mmeachana umeshamgonga.
Nawasilisha

Sent using Jamii Forums mobile app


Najaribu kuwaza kipindi kile najiunga JF niko 23 huko, ndivyo hivi vitu - threads/comments - nilikuwa naandika au watoto wa siku hizi tu akili zao zimefubaa!????
 
Kuna mmoja ambaye nilimtoa usichana wake nikapita nae mara nyingi sana.. Kutokana na makosa yangu mwenyewe akataka kuondoka daaah nilimzuia sana..
Kuna hiki kitu nilikuwa najiona mkosaji yani, nilijuta hata kwanini niliitoa.mpaka leo mimi na wanawake wasioguswa tuko tofauti sana.bora niachane na mtu nikiwa sijapita nae kuliko aone nimemtumia na kumtema, inaumiza.
 
Huwa bahati mbaya sana nikitembea na mwanamke once or twice tukaachana kwa sababu zangu naumia kwamba ananilaani kwa kumtumia.

Ila kama hatujafanya nakuwa safi kabisa, maana najua hata laana zake zitakuwa za kawaida.
Naona jana Liverpool wamekujengea utimamu wa akili yako vizuri kabisa 99.9% kwa ushindi hadi unacheua madini tupu[emoji28]

"Stand for the truth always stand alone"

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Na hapa ni lazima ile kauli ya "karma is a bitch" itokee kivyovyote vile kwa mtu mwingine tokana na uhalisia wa malipo ni hapa hapa duniani "you must pay price for"
Ujana ndiyo shida kubwa, tunakuwa tunaona kama ndiyo ujanja.

Ila kuna age ikifika unaelewa maumivu yake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom